1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Mưa Sài Gòn.....

Chủ đề trong '1981 - Hội Gà Sài Gòn' bởi FBK, 26/04/2006.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. FBK

FBK Thành viên mới

Mưa Sài Gòn.....

Sài Gòn đã bước vào mùa mưa rồi anh nhỉ....Lâu lắm rồi em kg cùng anh đi trong mưa.....cũng lâu rồi chúng ta kg cùng sánh bước.....

Em tự nguyện ra đi để anh hp hơn, để anh kg cảm thấy có lỗi...và để em có thể giữ lại trg em những buổi chiều mưa đi cùng anh.....

Khu em ở dạo này mưa suốt anh ah...cứ mưa xuống em lại nhớ về mưa Sg, nhớ anh.....Nhớ những hôm trời mưa được ngồi ăn kem với anh.....

Nhớ quá, nhớ về dĩ vãng mưa Sg quá........nhưng em kg cho phép mình nhớ anh.......
  2. xitrum_conuongsg

xitrum_conuongsg Thành viên mới

Hôm nay trời đang chuyển mưa, tự dưng thấy mình lăn tăn thấy sợ. Trời mưa, tự dưng thèm đi ăn kem, cái cảm giác trời lạnh ăn kem thật ngộ, mà ngắm mưa còn hay hơn...Trời mưa làm ta nhớ nhiều thứ, những cảm giác thật lạ...Vừa yêu mưa, vừa ghét mưa, ngộ...Có lẽ con gái là vậy, vừa yêu vừa ghét, ghét đó nhungư cũng yuê nhiều lắm....
    Mưa ơi, mùa mưa năm nay vắng 1 người, năm nay nhỏ ấy ko thể cùng ta cafe ngắm mưa...Mưa rơi trên sông đẹp lắm, lăn tăn lăn tăn như lòng ta vậy...Mưa ơi, ta yêu mày lắm, ghét ^_^
  3. FBK

FBK Thành viên mới

Hôm nay mưa cả buổi, em ngồi nhâm nhi hết 2 cây kem tươi...về nhà lành lạnh thế là lại lôi đống chăn grap anh tặng ra ôm vừa đỡ lạnh lại có cảm giác anh đang ở bên em...
    Dù thật gần mà cũng thật xa anh nhỉ....Em luôn luôn có cảm giác vừa muốn quên anh lại vừa muốn chạy thật nhanh đến bên anh để rồi khóc nức nở...
    Đôi khi đi trg mưa, em kg hiểu nước mưa làm nhòe mắt em or chính em đang khóc....khóc cho sự đổ vỡ, khóc cho sự lựa chon...
  4. christy166

christy166 Thành viên mới

Hôm nay mưa to quá.....
    Hôm nay mưa lâu ghê....
    Hôm nay kẹt xe mệt .....
    :)
  5. Thongocmummim

Thongocmummim Thành viên mới

Mưa sấm chớp đùng đùng, trời đất một màu u tối..huhu...sợ ghê đi ah
  6. xitrum_conuongsg

xitrum_conuongsg Thành viên mới

Hôm nay mưa lớn thật, mưa làm mình ướt như con chuột lột nhưng vẫn thích. Cảm giác dầm mưa cũng hay hay, nghe trong lòng nhẹ nhàng hơn mấy bữa trước nhiều. Nhưng ta biết thế nào tối nay ta cũng sốt cho koi, hix hix...
    Mưa, nước ngập, sợ tắt máy xe gần chết, tất máy là ta ko biết cách sửa đâu, hix hix... Trời mưa,lạnh, ăn 2 cây kem, uống 1 ly lipton nóng nhưng bây giờ vẫn nghe lạnh, hix hix...Thế nào tối nay cũng bệnh, uh bệnh đi tuần sau nghỉ khỏi đi làm, đi làm riết chán quá, dạo này mình ko ngoan thật...
    Mưa ơi, yêu mưa nhiều lắm..
  7. keira6868

keira6868 Thành viên mới

Mưa thì được cái là dễ ngủ. Hì hì
  8. link_2me

link_2me Thành viên mới

Lần thứ 2 ra đường gặp mưa SG , về lại khật khừ .Nắng Sg cũng kinh quá , mưa thì kinh khủng hơn.
  9. bibica

bibica Thành viên quen thuộc

Sài Gòn đã bước vào mùa mưa rồi em nhỉ....Lâu lắm rồi anh kg cùng em đi trong mưa.....cũng lâu rồi chúng ta kg cùng sánh bước.....
    Anh tự nguyện ra đi để em hp hơn, để em kg cảm thấy có lỗi...và để anh có thể giữ lại trg anh những buổi chiều mưa đi cùng em.....
    Khu anh ở dạo này mưa suốt em ah...cứ mưa xuống anh lại nhớ về mưa Sg, nhớ em.....Nhớ những hôm trời mưa được ngồi ăn kem với em.....
    Nhớ quá, nhớ về dĩ vãng mưa Sg quá........nhưng anh kg cho phép mình nhớ em.......
    hê hê ,copy paste có chỉnh sửa ! Đến cái đoạn ăn kem thì mắc cười quá chịu không nổi ^^ Bó chi bà này thật
  10. FBK

FBK Thành viên mới

Ông chờ đóa, bữa nào mưa ngập tui trấn ông xuống nước cho ôn bit thế nào là Thư Kí nghen...
    Dạo nì kg en chơi, nhậu nhẹt j hít....bùn...