1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

MÚA TRUYỀN THỐNG TBN

Chủ đề trong 'Tây Ban Nha' bởi suachuada, 19/12/2007.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. suachuada

suachuada Thành viên quen thuộc

MÚA TRUYỀN THỐNG TBN

Mình đang cần người hướng dẫn cho một đội sinh viên (không chuyên) tập nhảy flamenco của TBN, đơn giản, không cầu kì, các động tác không quá phức tạp, chỉ cần mang nét đặc trưng của TBN. Giữa khá nhiều nước trên TG, mình đã nghĩ ngay đến TBN, bởi mình thích âm nhạc của TBN và những trang phục đầy màu sắc của TBN (và vì mình ko đc bố mẹ cho thi khoa TBN trường ĐH HN ).
    Bạn nào rành có thể chỉ cho mình nên múa điệu múa nào, cần tìm ai để được giúp đỡ? Mình đang cần gấp, nếu ai biết thì báo cho mình nhé!
    Mình cũng xin nói luôn, đội múa không có nhiều kinh phí (chỉ gọi là bồi dưỡng cho giáo viên đủ tiền xăng xe và ăn uống thôi) vì vậy các bạn giúp đỡ mình trên tinh thần hữu nghị đc không. Cám ơn nhiều nhé
  2. damaromanza

damaromanza Thành viên mới

Cho mình học với nha, mình thích học múa lắm!
  3. chichick

chichick Thành viên mới

theo thiển ý của mình thì bạn nên bỏ ra 2 ngày vào mạng để tìm kiếm, 1 là youtube xem người ta nhảy flamenco thế nào. ngày 2 thì đọc xem trong môn này động tác gì là đặc trưng của người TBN. Hình như điệu nhảy này đc ưa chuộng ở phía Nam TBN thì phải, có người bạn TBN nói rồi mà tớ ko nhớ rõ. Chú ý đến trang phục nữa.
    Chúc thành công