1. Phiên bản ttvnol.com mới đã chính thức đi vào hoạt động. Trong quá trình sử dụng, nếu phát hiện các lỗi của phiên bản mới, mời mọi người thông báo tại đây.

Mua vàng SJC ở đâu nhỉ - HN

Chủ đề trong 'Hỏi gì đáp nấy' bởi fanofeminem, 14/04/2008.

1. fanofeminem

fanofeminem Thành viên mới

Mua vàng SJC ở đâu nhỉ - HN

Các bác cho em địa chỉ và điện thoại cửa hàng uy tín 1 chút nhé. Ở khu vực phía Nguyễn Chí Thanh càng tốt.

Tiện thể, có bác nào kinh doanh vàng cho em hỏi thời điểm này có nên ôm vàng ko nhỉ? Đang phân vân giữa vàng và USD.
  2. fallriver03

fallriver03 Thành viên mới

tớ hay qua Bảo Tín Thanh Vân hoặc Minh Châu chỗ Trần Nhân Tông í.<br><br>
  3. 1230321

1230321 Thành viên mới

<font face="Arial" size=2 id=quote> <br><br>Bạn qua SJC ở 25 Phan Đình Phùng nhé.<br><br>
  4. holiwar

holiwar Thành viên mới

chất lượng thì như nhau cả<br>cùng 1 mẹ nó đẻ ra<br>có niêm phong rồi<br>về sau bán đi để nguyên niêm phong ý<br>chẳng hụt hiếc gì<br>bác cứ quan trọng hóa vấn đề<br>giá cả mới là yếu tố quyết định<br><br>
  5. gaubongcha

gaubongcha Thành viên mới

bạn mua ở đâu cũng đc. miễn là giá rẻ là ok. nhưng khi mua thì nhớ mua loại có nguyên niêm phong nhé . niêm phong ở đây là miếng nilon có dán kín các mép. trên các mép đấy có chữ "abcxyz" gì đấy, ko nhớ chính xác lắm.<br><br>mua loại ko có niêm phong cũng đc nhưng sau này bán thì thủ tục lằng nhằng và ko đc giá = loại có niêm phong. <br><br>bạn thử ra 17 Hà Trung hỏi mua xem. tớ thấy giá ở đấy tương đối mềm đấy.
  6. imissum

imissum Thành viên mới

<font color=green>Kim Linh - 67 Hàng Bạc cũng đông và uy tín như Quốc Trinh - Hà Trung các bác ạ</font id=green><br><br>
  7. Rousseau

Rousseau Thành viên mới

Em thấy mua SJC ở 27A Phan Đình Phùng là ổn nhất. <br><br>Bác định mua vàng ôm, thì nên biết tin IMF đang thảo luận lần cuối để bán 400 tấn vàng đấy. Cũng nên cân nhắc.<br><br>
  8. quanghai9955

quanghai9955 Thành viên mới

Vàng Toàn Thủy 455 Nguyễn Trãi giá vàng SJC ok lắm.tớ thấy cũng uy tín.