1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Mua vợt bóng bàn cho người mới chơi (bền rẻ) ở đâu? (không post được bài trong thread "bóng bàn")

Chủ đề trong 'Bóng bàn' bởi sauromxu, 28/08/2007.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. Dotran

Dotran Thành viên mới

Rossi ơi, nói chân tình nha. Nếu Rossi muốn gửi cho mọi người giải BB 2007 thì cứ copy và gửi. Còn nếu muốn xin video của VŨ Mạnh Cường thì cứ hỏi xin. Đừng có kiểu "Có đi có lại thế kỳ lắm" Mình hỏi thử mấy cậu trong Quân đội thử xem có không. Nếu có mình chuyển cho. Nhưng mình không cần xem giải nào đâu. MÌnh bị bệnh lười xem video mà
  2. rossicarbon

rossicarbon Thành viên mới

[/quote]
    Rossi ơi, nói chân tình nha. Nếu Rossi muốn gửi cho mọi người giải BB 2007 thì cứ copy và gửi. Còn nếu muốn xin video của VŨ Mạnh Cường thì cứ hỏi xin. Đừng có kiểu "Có đi có lại thế kỳ lắm" Mình hỏi thử mấy cậu trong Quân đội thử xem có không. Nếu có mình chuyển cho. Nhưng mình không cần xem giải nào đâu. MÌnh bị bệnh lười xem video mà
    [/quote]
    bac DO TRAN cung thong cam tai vi minh o ben UC tu nho den lon cho nen quen roi. Ben day dan UC choi theo kieu co di thi phai co lai. Minh biet la neu minh hoi thi anh em o trong BB cung co the kiem dum minh nhung ma neu vay thi minh rat ngai. CHo du anh ẻm trong BB o co can ĐVD2007 nhung du sao minh cung phai copy gui lai neu o thi ky lam. Cho nen minh moi len tieng truoc.
  3. sauromxu

sauromxu Thành viên mới

Mới mua một cái vợt cho ông bô, cốt tàu 90k
    mặt 160k tong thiệt hại 250k
    Hùng Hà cũng dc đấy chứ, nhìn 2 vợ chồng nhiệt tình, thật thà
  4. kaminagai

kaminagai Thành viên mới

1 cái vợt theo bạn 10 năm là bình thường nên mua ngay từ đầu đừng ham rẻ mua rồi lại phải bỏ mua cái tốt hơn là hai lần tiền.