1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

mua vot o dau thi tot !

Chủ đề trong 'Bóng bàn' bởi rumani, 26/12/2005.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. rumani

rumani Thành viên mới

Hien nay tren thi truong co rat nhieu cua hang ban vot bong ban.
    Nhung de tim ra dia chi ban vot tot ma gia ca hop ly khong phai la de.
    O ha noi tu xua co nha Truong Huy nhung thoi gian gan day chat luong hang va gia da khong con tot nua.
    Gan day thi co mot so diem ban vot bong ban tuong doi co uy tin va nhieu chung loai moi cac ban trong box tham khao de cho phu hop voi minh.
    1. 88 Cua hang the thao Dong Duong ( Do anh Dong o thai Ha lam chu) + Bac Duong Tay O Dong Da ban hàng chất luong o day co le phong phu va nhieu chung loại nhat.(0983886966)
    2. Chi Ngô thu Thuỷ ban hàng o nha hoac tren cho chi day o nha chung.Gia ca hop ly va hang tot (9271984)
    3 . Cua hang nha co Hanh tam o so 3 nguyen Bieu tai nha luon
    4. Nha truong huy o nguyen thai hoc dan vot thi dep nhung chat luong hang dao nay nhieu hang nhai qua. Ngay ca bong danh cung khong tot.

Chuc cac ban co mot su lua chon tot nhat cho minh.
    Rumani !
  2. donic_bxh

donic_bxh Thành viên mới

Xin mời bạn đến Câu lạc bộ bóng bàn Yên Phụ
    địa chỉ ngõ 189 An Dương, nhà văn hoá phường Yên Phụ.
    Tôi sẽ tư vấn cho các bạn những loại mặt vợt, cốt vợt với giá cả phải chăng rẻ hơn các địa chỉ ở trên và phù hợp với lối đánh và phong cách chơi bóng của bạn.
  3. donic_bxh

donic_bxh Thành viên mới

hình anh
  4. rumani

rumani Thành viên mới

5. rumani

rumani Thành viên mới

Tôi nghĩ với cái địa chỉ mà Bác nói hình như của Bác Ha quân đội. Nếu đúng như vậy thì bác hà Quân đội toàn lấy cốt vợt và mặt tại nhà chị Thuỷ thế mà bác còn bảo ở chỗ Bác rẻ và tôt hơn.
    tôi nghĩ chỉ có ở 88 Nguyễn thái học là rẻ nhất thôi.
    Ngay cả chỗ chị thuỷ không mở cửa hàng mà vẫn còn đắt hơn ở đấy nhưng hàng của chị thuỷ thì chất lượng cũng tốt.
    nếu như vậy chỗ bác làm sao rẻ và tốt nhất.
    cái này cứ để anh em trong box dùng là đánh giá chuẩn nhất.
    rumani !
  6. Haoshuai

Haoshuai Thành viên mới

"Tôi sẽ tư vấn cho các bạn những loại mặt vợt, cốt vợt với giá cả phải chăng rẻ hơn các địa chỉ ở trên và phù hợp với lối đánh và phong cách chơi bóng của bạn."
    Bác đọc chưa kỹ rồi. Bác Hà bảo bác ấy tư vấn mua vợt giá rẻ chứ có bán đâu. Mà nếu bán thì dù có lấy ở chổ chị Thuỷ thì vẫn có thể bán giá rẻ hơn ở đó (kiểu mua sĩ/lẻ). Theo tôi tư vấn vợt rất quan trọng. Tôi mua 2 cái vợt chuyên nghiệp rồi mà tính ra vẫn chưa ưng ý cái nào?
  7. mtnd

mtnd Thành viên mới

Tôi hay mua ở Trường Huy, nghe các bác nói chắc mình là chú gà béo rồi.
    Thấy Rumani nói dạo này ông Đông đơ bán đồ bóng bàn, để hôm nào qua tham khảo xem sao.
  8. AQ101

AQ101 Thành viên mới

Mấy ông này ăn tiền của ô Đông hay sao mà quảng cáo dữ vậy.
    Tuần trước tôi qua 88 NTH định kiếm cây vợt trông bắt mắt cho thằng cu tý. Chọn một hồi được cây firehand giá 300.000VNĐ(không biết giá thị trường bao nhiêu) tôi nói là biết qua box bóng bàn mà chả thấy ông ấy có phản ứng gì cả, chả có giảm giá chi mô. Làm thêm hộp bóng BF giá 50.000 VNĐ . Đến vụ dán mặt vợt, ông Đông dán cho chưa cầm đã biết là thôi về nhà dán lại. Bác nào biết giá cả cho ý kiến xem tui có là gà cho Đông Gà không nhỉ?
  9. mtnd

mtnd Thành viên mới

Bác AQ101 nói ai ăn tiền quảng cáo cho Đông đơ là sai rồi, tôi biết Đông đơ từ rất lâu rồi (97 gì đó), nhưng chưa bao giờ biết ông Đông bán hàng bóng bàn cả vì cũng chẳng gặp ông ấy mấy vì tôi ko chơi bóng bàn ở Thái Hà. Thấy rumani nói ông ấy bán đồ cũng định ra tậu mấy quả bóng xem sao thôi.
  10. cuongphongchina

cuongphongchina Thành viên mới

Lâu lâu mới vào box thấy tình hình anh em nói chuyện mua bán đồ có vẻ sôi nổi quá, tui cũng thấy có một số vấn đề cần phải làm rõ:
    1 - Thứ nhất là bạn AQ101 bảo rằng mấy anh em ăn tiền của anh Đông mà quảng cáo cho cửa hàng 88 Nguyễn Thái Học là sai bản chất vấn đề, quá bậy. Bởi chúng tui đâu có thiếu tiền đâu mà làm vậy.
    2 - Tui thấy ngay cả bạn rumani đưa vấn đề cửa hàng này hơn cửa hàng kia là cũng chưa được khách quan. Bởi vì BHX - donic cũng là một thành viên của BOX, cũng đã từng giúp đỡ anh em trong BOX nhiều lần tổ chức ofline.
    3 - Về giá cả: Tôi cũng đã từng mua ở nhiều cửa hàng bóng bàn Hà Nội, và thấy giá ở 88 Nguyễn Thái Học là hợp lý, đặc biệt là phục vụ nhiệt tình nên mới post bài lên để anh em tham khảo. Còn AQ101 mua cốt Fairhand với giá 300K là quá rẻ rồi, rồi hộp bóng Butterfly 50K cũng đâu đắt.
    Với tinh thần xây dựng BOX, tui mong muốn các anh em khi Post bài cần lưu ý có trách nhiệm với những thông tin của mình.