1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

mua vot o dau thi tot !

Chủ đề trong 'Bóng bàn' bởi rumani, 26/12/2005.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. ocervn

ocervn Thành viên mới

Rất hân hạnh được làm quen với bác Hồng. Em tên là Hoàng. Bọn em có nghe danh các bác đã lâu và rất thích được nghe kể chuyện "lịch sử" về bóng bàn nước mình, vừa để tăng thêm hiểu biết vừa để học hỏi nhưng tấm gương của các bác các anh đi trước, đồng thời thêm tự hào về bóng bàn nước nhà. Những lúc nào rảnh bác nhớ kể lại chuyện ngày xửa ngày xưa cho hậu bối chúng em bác nhé, em mong lắm đấy.
    Sang năm mới dương lịch chúc gia đình bác bên ấy thành công và hạnh phúc. Bác mau mau khỏi chân để còn đánh bóng bàn nữa chứ.
    Được ocervn sửa chữa / chuyển vào 06:52 ngày 02/01/2006
  2. qiupingpang

qiupingpang Thành viên mới

Bac Do tran, Bac kiểm tra lại dùm cái, vì theo tôi được biết và đã hỏi lại các Lão tướng ởTp.HCM thì đã từ rất lâu rồi không tổ chức Giải BB Lão tướng tòan quốc ( hơn 6 năm rồi).Nên nghe bác nói "bác Dương Tây vô địch..." tôi rất ngạc nhiên, tôi đã hỏi trực tiếp chú Trần Cảnh Đến và chú nói không có chuyện đó! Vậy bác có thể hỏi lại thời gian , địa điểm.. của Giải này o? Vì tôi nghĩ mọi người đều biết tên tuổi, thành tích của Bác Tiết,Bác Dương Tây, Chú Đến, họ đáng được tôn trọng, cho nên khi thông tin về họ chúng ta cần sự chính xác tuyệt đối, đừng để xảy ra những nhầm lẫn đáng tiếc.
  3. ocervn

ocervn Thành viên mới

Hơ hơ, hay là bác Dotran ăn tiền của 88 nhỉ ----> joking!!
  4. Dotran

Dotran Thành viên mới

Bac Do tran, Bac kiểm tra lại dùm cái, vì theo tôi được biết và đã hỏi lại các Lão tướng ởTp.HCM thì đã từ rất lâu rồi không tổ chức Giải BB Lão tướng tòan quốc ( hơn 6 năm rồi).Nên nghe bác nói "bác Dương Tây vô địch..." tôi rất ngạc nhiên, tôi đã hỏi trực tiếp chú Trần Cảnh Đến và chú nói không có chuyện đó! Vậy bác có thể hỏi lại thời gian , địa điểm.. của Giải này o? Vì tôi nghĩ mọi người đều biết tên tuổi, thành tích của Bác Tiết,Bác Dương Tây, Chú Đến, họ đáng được tôn trọng, cho nên khi thông tin về họ chúng ta cần sự chính xác tuyệt đối, đừng để xảy ra những nhầm lẫn đáng tiếc.
    [/quote]
    Hì hì, tôi đã bảo là tôi nghe bác Dương Tây nói mà. Nhưng mà tôi sẽ đi kiểm chứng lại từ bác Dương để biết là năm nào và thông báo lại ha. Bác Đến về SG rồi à? Tôi nghĩ là bác Đến vẫn còn ở Bình Dương chứ hả.
  5. qiupingpang

Hì hì, tôi đã bảo là tôi nghe bác Dương Tây nói mà. Nhưng mà tôi sẽ đi kiểm chứng lại từ bác Dương để biết là năm nào và thông báo lại ha. Bác Đến về SG rồi à? Tôi nghĩ là bác Đến vẫn còn ở Bình Dương chứ hả.
    [/quote]
  6. qiupingpang

[/quote]
    To Bac Do tran: đúng là nhà của chú Đến ở Bình dương, nhưng hiện nay đã cho thuê rồi, chú Đến đang ở Tp.HCM, sáng nào cũng ra đánh ở Clb Lao động.
  7. Dotran

Dotran Thành viên mới

Bạn ơi,
    Hôm qua có đến gặp bác Dương Tây để kiểm tra lại thông tin. Bác Dương Tây bảo là đúng là bác vô địch 5-6 năm trước cơ. Thời còn đánh séc 21 đấy. Bác ấy bảo mấy năm nay không có tổ chức giải nữa đúng như bạn nói. Bạn hỏi lại bác Đến xem có đúng không nhé.
    Mà này, nick của bạn khó nhớ quá
  8. qiupingpang

hà hà, nhà thơ thông cảm, tui vốn thích đơn giản nên lấy tên tiếng Hoa của "bóng bàn" là "ping pang qíu", nhưng tên này có người chọn rồi thế là tui đổi ngược chữ cuối lên đầu đó mà.
    rất mong được đọc những bài thơ hay của Bác.