1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Mùa yêu

Chủ đề trong 'Tâm sự' bởi demon13, 09/06/2009.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. demon13

demon13 Thành viên mới

Mùa yêu

Và? em vĂ? 'Ắn nhà?, vĂ? Hà? NẶi rĂ?i, vĂ? nhưfng gòc nhò? chì? thuẶc vĂ? riĂng em ơ? cà? phĂ QuẮt, ơ? hiĂn trà? Trươ?ng XuĂn, vĂ? nhưfng 'Ăm mẮt ngù? thò? chĂn qua cư?a sĂ? cho trfng ròt ành sàng và?ng và?ng yẮu ớt lĂn bà?n chĂn trĂ?n.

Em vĂ? rĂ?i, sao mà? em thẮy chĂnh vĂnh thẮ, em lươ?i online khĂng phà?i vì? em ko cò nhu cĂ?u online, hay em khĂng thìch online, em vĂfn thìch online nhưng chf?ng ai cò?n chơ? em trĂn màng nưfa, và? cùfng chf?ng cò ai 'ợi em nưfa, em sợ, sợ cĂ 'ơn trĂn màng.

Đi Fanxifang vĂ?, thu hoàch lớn nhẮt cù?a em là? thĂng suẮt rẮt nhiĂ?u viẶc như kiĂ?u cò hò?n 'à chf́n ngang dò?ng suẮi và? giơ? thì? hò?n 'à 'àf bì bĂ? suẮi cò thĂ? tiẮp tùc chà?y rĂ?i. Em phàt hiẶn ra chĂn lỳ mới 'ò là? 'Ăi lùc dươ?ng như quay lài cò?n khò khfn hơn rẮt nhiĂ?u bước tiẮp. ThẶt khò khfn

Em 'àf tư?ng nghìf giơ? ai em cùfng cò thĂ? yĂu 'ược, em kĂu gà?o em chàn cĂ 'ơn nhưng em khĂng là?m 'ược. Em khĂng nĂn và? khĂng thĂ? cho ai 'ò hi vòng 1 ngà?y rĂ?i sau 'ò trf́ng trợn cướp mẮt niĂ?m vui sẮng cù?a ngươ?i ta, nẮu em cho ai 'ò cơ hẶi, thì? ai cho em cơ hẶi 'Ăy? ThĂi thì? em ìch kì?, thĂi thì? em kiĂu, và? thĂi thì? em tĂ?i tẶ, em ghèt phà?i nòi xin lĂfi vì? ko phà?i lĂfi cù?a em nhưng thĂi thì? em xin lĂfi, lĂ?n thứ mẮy nhì?, thứ 3 hay thứ 4 và? sèf khĂng thĂm lĂ?n nà?o nưfa, với em như thẮ 'ù? rĂ?i, thẶt sự là? quà 'ù? hic hic.

Em cứ nghìf vĂ? nhà? em sèf vui vè?, ư? mà? 'ùng là? em rẮt vui vè?, rẮt rẮt vui vè?, phà?i xàc 'ình ròf rà?ng 1 lĂ?n nưfa là? khĂng chẮi bò? nhưfng giĂy phùt vui vè? 'ược 'i dì?m hà?ng kè? khàc, nhưfng buĂ?i cà? phĂ cà? phào buĂn dưa vui 'àf 'ơ?i, nhưfng chuyẮn 'i xa cươ?i chẮt luĂnâ?. Em khĂng phù? nhẶn Hà? NẶi khiẮn em vui thẶt sự vuiâ? Sau 'ò là? nhưfng giĂy phùt lang thang, nhưfng giĂy phùt chì? thuẶc vĂ? em thĂi, cùfng như nhưfng gòc nhò? mà? em chưa sffn sà?ng 'Ă? chia sè? với ai cà?, nhưfng cài gòc 'ò, nhưfng suy nghìf 'ò, nhưfng nĂfi buĂ?n 'ò, là? cù?a em chì? cù?a em mà? thĂiâ?

Oàch mà? lài 'ang nghe lài nhàc khĂng lơ?i, hì?nh như em bf́t 'Ă?u nhớ Londonâ?nhớ càc tì?nh yĂu, London giơ? lành rĂ?i cò ai phơi ào len hẶ em khĂng nhĂ???

Em lại bận rTn như thf ngĂy mai sẽ lĂ ngĂy cu'i cĂng em cĂn 'ược s'ng, em lại mang thĂi quen nấu canh cho cả ngĂy về nhĂ, mẹ em nhfn nhĂ vĂ mẹ chưa quen 'ược cĂch nấu nư>ng tiết ki?m thời gian 'Ă của em.

Em lại bận rTn v>i những chuyến 'i, ngắn cĂ dĂi cĂ, sắp hết kĂ ngh? r"i mĂ dường như thời gian ngh? ngơi của em Ăt ỏi vĂ cĂng, s' em vất vả sinh phải giờ 'i....

Em lại chuẩn bi quần Ăo vĂ những '" lưu ni?m lặt vặt, lại cu'ng quĂt 'i u'ng cĂ phĂ vTi vĂ 'f 'ỡ nh>, 'f 'ỡ mong, 'f 'ỡ tủi thĂn m-i khi nh> về HĂ NTi...

HĂ NTi của em 1 sĂng mĂa thu mĂt lắm, t'i qua em 'i cĂ phĂ vĂ 'Ă thấy mĂi hoa sữa, sĂng nay em 'i qua 'ường HoĂng Di?u 'Ă thấy lĂ sấu bay 'ầy,...