1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Mục chia sẻ : Bạn cần bản nhạc?

Chủ đề trong 'Nhạc TRỊNH' bởi tigerlily, 03/07/2002.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. tigerlily

tigerlily Thành viên rất tích cực

Thật là có lỗi với mọi người. Ít lâu nay lys bận chút việc riêng nên thất hứa với nhiều người quá. Trước tiên là với bạn Vu Hoang và forever_h3. Cho lys được xin lỗi, và sẽ giải đáp ngay.
    Gửi bạn Vu Hoang: lys đã gửi tới mail của bạn 2 bài hát đó rồi. Hy vọng rằng sẽ không quá muộn. Nhận được thì cho lys biết nhé. Chúc bạn vui.
    Gửi các bạn forever_h3, bthutrang, NguyQuanTu: lys mong các bạn cho đề nghị cụ thể, lys mới biết đường mà đáp ứng. Một lời đề nghị chung chung như vậy là làm khó cho lys quá.
    Gửi tất cả mọi người: LỜI bài hát của Trịnh Công Sơn, các bạn có thể tìm thấy hầu hết (hơn 200 bài) ở trang này:
    http://dactrung.net/NHAC/tennhacsi.asp?ten=T&nhacsi=Tr%E1%BB%8Bnh+C%C3%B4ng+S%C6%A1n
    Vì thế, ở mục này lys không định lặp lại chuyện đó nữa. Mục này riêng dành cho những bạn nào có nhu cầu đặc biệt về một số BẢN NHẠC của các bài hát đó. Hiện lys đang có khoảng 130 bản nhạc và lời các bài hát TCS, chủ yếu lưu ở file dạng .jpg, scan từ sách Trịnh Công Sơn - Tuyển tập những bài ca không năm tháng. Dù rất muốn, lys cũng không thể gửi cho mọi người toàn bộ những thứ đó. Vì vậy, mong mọi người nghĩ kỹ giùm lys trước khi nêu ra yêu cầu.
    Thêm nữa, nếu bạn nào có sáng kiến gì hay hơn là cách làm thủ công thế này, xin chỉ bày cho lys. Rất mong sự giúp đỡ của mọi người.
    All the rivers run into the sea; yet the sea is not full: unto the place from whence the rivers come, thither they return again. (ECCLESIASTES)

lys

2. NguyQuanTu

NguyQuanTu Thành viên mới

Gửi cho tớ 2 bài nhé Lys xinh đẹp
    1)Ghế đá công viên
    2)Đại bác ru đêm
    Thank thank nhìu nhìu a
  3. Augur

Augur Thành viên quen thuộc

Gửi cho em bai Hạ trắng, Một cõi đi về.
    Evilofmars@yahoo.com

M&M
  4. Roberto_Baggio_Tifosi_new

Roberto_Baggio_Tifosi_new Thành viên mới

Mọi người đòi hỏi cao như vậy ko biết chị tigerlily có đáp ứng được nhu cầu của mọi người ko?Nhưng tiểu đệ th vì đã trót mê nghe nhạc trịnh nên cũng muốn co lys đó.Vậy mong chị tiger cố gắng,chiếu cố giúp đỡ cho tiểu đệ mãn nguyện cáo tấm lòng nghen.Xin cảm ơn chị Tiger nhiều nhiều ..
    Địa chỉ mail cua tiểu đệ:sutuvang@hotmail.com

Roberto Baggio​
  5. tigerlily

Hì, thế cuối cùng là sutuvang (R.B.) muốn được gửi cái gì đây?
    All the rivers run into the sea; yet the sea is not full: unto the place from whence the rivers come, thither they return again. (ECCLESIASTES)

lys

6. tuoidabuondl

tuoidabuondl Thành viên mới

Mình rất hay đến quán cafe Tuấn Ngọc để nghe Tuấn Ngọc và Khánh Ly hát nhạc Trịnh (vì ở nhà mình không có gì để nghe cả ) .Mình nghe khá nhiều bài nhưng nói thật là mình ít biết tựa của bài hát lắm .Bạn có thể gửi các tựa ( có cả lời thì còn gì bằng) cho mình được không ? Gừi cho mình qua mail
    tuoidabuondl@yahoo.com nha .Mình cám ơn và rất mong tin bạn
    Bông hồng xanh
  7. Solitaire

Solitaire Thành viên rất tích cực

Urgent: Lys ui, gởi cho chị bài Tìm nhau được không? Thanks cô bé nhiều nhiều....
  8. tigerlily

Sol ơi, dạo này em tít mít quá không viết thư hỏi thăm chị thế nào được cả. Mail cho em với nhé...
    Chị muốn lời hay bản nhạc thế? (hỏi lại cho chắc), nêu muốn bản nhạc thì em phải ngồi chép ra, hơi mất công một tí nhưng nếu chị cần thì em sẽ làm ngay.
    Em chạy....

lys

9. ocean_dragon

ocean_dragon Thành viên quen thuộc

Tôi cũng mới nghe nhạc Trịnh, rất mong bạn gửi cho tôi những bài trong hai đĩa da vàng 1 và 2. Mail của tôi :hailong2000@yahoo.com
    Và tôi xin có giải pháp này. Trong yahoo có phần yahoo briefcase. Bạn được phép tải lên đây 30mb dữ liệu. Bạn có thể tải lên đây để ai muốn thì down liệu có tốt hơn ko?:)
    Thân
    Cậu Bé Tập post bài
  10. natasha

natasha Thành viên quen thuộc

gửi cho mình bài'' tuổi nào cho em'' và'' đoá hoa vô thuòng''
    lanhuongbn@yaoo.com
    cam on truoc nha