1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Mục lục box Học thuật-Thông báo-Hỏi đáp-Thắc mắc

Chủ đề trong 'Học thuật' bởi luuthuy, 08/06/2003.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. Thienhadenhatlyso

Thienhadenhatlyso Thành viên mới

Trên thế giới vừa mới xuất hiện một truờng phái tửvi kinh điển rất mới, đơn giản mà hiệu quả đang được phát triển trên diễn đàn www.vietlyso.com, bà con mình qua đó chơi xem sao
  2. Thienhadenhatlyso

Thienhadenhatlyso Thành viên mới

đó là trường phái tửvi chân thuyên
    chân = chân thực
    thuyên= giản luợc
    www.vietlyso.com
  3. Chitto

Chitto Thành viên rất tích cực

Topic [topic]793788[topic] bị khoá và sẽ được xoá trong thời gian tới vì là topic vô nghĩa, tác giả không nêu lên được điều gì trong topic đó.
  4. dungwind

dungwind Thành viên mới

bên tâm lý học có 1 anh mod dơ hơi.
    quote-RAGNAROK viết lúc 09:15 ngày 03/01/2007:
    rất tiếc là Thiên Chúa không đủ sức mạnh để ngăn được ... Thiên mod xử lí những thằng tâm thần đâu. Thông cảm nhé
    </FONT>[/bigchar][/sign]
    [/QUOTE]
    Tâm thần, sao bạn nói vậy, bạn là cái quáy gì mà nói người khác tâm thần, bạn là mẩu người kiêu ngạo khinh đời, bạn là nhóc con lon ton vào sân chơi của người lớn, bạn còn tệ hơn cả quỷ satan , bạn kkhông xứng đáng được sống trong địa ngục, bạn là đò bỏ đi, một loại vật chất nguyên chất không có giá trị gì
  5. tataxin

tataxin Thành viên mới

hêhhhêh, các bác cãi nhau vui thế. Thôi, bỏ qua vụ cãi lộn này nhe'''', em đang tìm kiếm cuốn này:
    Trump University Real Estate 101: Building Wealth With Real Estate Investments
    của W. Eldred and Donald J. Trump
    Có bác nào có ko, cho em với, hoặc biết tung tích chỗ nào download thì chỉ cho em nhe''''.
    Cám ơn các bác nhe'''',
    Được tataxin sửa chữa / chuyển vào 11:41 ngày 10/02/2007
  6. ducbum

ducbum Thành viên mới

Mình đang tìm cuốn sách về giải đáp những giấc mơ hay giải mã bí ẩn giấc mơ gì đó mà có lần các bác trong mục học thuật có nhắc tới . Các sư huynh giúp muội cho biết cái tên chính xác tên sách nxb tác giả...đang tìm mua mà chẳng biết tên sách là gì
    Àh mình đang muốn mua về vấn đề giác quan thứ 6 các bác tư vấn hộ mua quyển nào luôn nhé . Chân thành cẩm ơn đầu xuân năm mới chúc mọi người đạt được trọn vẹn niềm mơ ước tham vọng
  7. mabun

mabun Thành viên mới

Có 1 câu hỏi nhỏ, nhờ ai biết chỉ dùm:
    Tôi có đứa cháu sinh ra ở Mĩ, nay muốn lấy lá số cho nó nhưng k biết lấy ngày giờ sinh theo đâu: Mĩ hay VN?
    Cám ơn nhiều.
  8. thtd06

thtd06 Thành viên mới

To bác mabun
    Đối với cá nhân ,lá số lấy theo giờ địa phương nơi sinh.
    Đối với quốc gia đại sự, hay thiên tượng mới cần chuyển đổi giờ ,theo GMT.
    Chúc may mắn!
  9. cafesoida

cafesoida Thành viên mới

Đang tìm kiếm box yêu thích tự nhiên lạc nhầm vào chốn này thấy tên box lạ lạ muốn open head một tí thì gặp các bác cãi nhau ỏm tỏi. Mình không nghiên cứu về tôn giáo nên cũng hổng biết và hổng muốn bít. Mỗi tôn giáo cũng giống như một bông hoa giữa vườn hoa, mỗi hoa đều có vẻ đẹp riêng của nó. Mình chỉ hỏi là mình đang đọc vài thuyết về thuật Trung Dung, Khổng Tử và Lão Tử. Hỏi là có vào đúng chỗ không ? Nếu không để em biết đường mà out
  10. thtd06

thtd06 Thành viên mới

Bạn ví đẹp đấy!
    Nhưng hoa có GAI bạn à
    Ko hiểu,ko lượng sức mà nhào zô là bị đau như cậu gì vướng ở "đảo ĐÀO HOA" củaKD hay như cha gì trong "tiếng im hót trong bụi mận GAI"
    Tóm lại :đừng tham,mọi thứ vừa vừa thôi ,hình như TRUNG DUNG bảo vậy ? ĐỨC KHỔNG dậy :chữ HIẾU làm đầu.
    Được thtd06 sửa chữa / chuyển vào 10:31 ngày 30/03/2007