1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Mục lục - Thông báo - Ý kiến - Hỏi đáp (Thông tin mới nhất trang cuối!)

Chủ đề trong 'Bóng đá Việt Nam' bởi VietSeism, 16/11/2008.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. thangpv1279

thangpv1279 Thành viên mới

Bác tete_a6 sao không xử lý bthungvn, ông này là nguyên nhân phá pic của tôi: H.Calisto-Ông nên từ chức!
    Bác xem lại trang 1 nhé!
    Thx.
    Vic
  2. tete_a6

tete_a6 Thành viên gắn bó với ttvnol.com

Trong 1 topic tranh luận trái chiều là chuyện bình thường, tớ không nhĩ bthungvn có dụng ý phá topic của bác.
    Mình đã xem lại rồi. Khi tranh luận trái chiều với bác, bthungvn lời lẽ vẫn còn nhẹ hơn so với bác.
    Hơn nữa việc của 2 bác vốn từ đợt trước (lúc đó thành viên không đông lắm) và đã kết thúc. Xử lý lần này chủ yếu là do các thành viên khác xới lên khi VN thắng.
    Bác không vừa ý có thể pm đến cho min favourite . Bác này thường xuyên vào và cũng tham gia quản trị box.
    Tớ thấy mình đã xử lý hợp lý.
  3. tete_a6

Đây là pm của bác dizkulo cho tớ về việc khóa bài
    Đè nghị pác xem cách khoá bài của mình.đây là forum bóng đá nơi để anh em hội tụ bày tỏ ý kiến những cảm xúc của mình chứ kg phải box hỏi đáp.Pác khoá quá nhiều bài vô tình làm cho forum bị loãn chứ kg phải do anh em post bài loãn pác xem lại đi khoá vô tôi vạ như thế có ích gì.Mỗi trận đấu mà mỗi sự kiện luôn cần có topic mới chả nhẻ vào cứ vào đây là phải vào topic cũ sao.Riêng bài của em pác khoá lại cho rằng spam thì em bó tay đó là cảm xúc của người hâm mô bóng đá.Nếu pác nói bài của em spam vây bài của pác có spam hay kg?khi giải aff cup chưa kết thúc mà pác mở topic chọn đôi hình tiêu biểu ????????
    ------------------------------------------------------------------------------------------------
    Trả lời:
    Tớ cũng đang định đề nghị bạn xem laij cách mở topic. Những topic bạn mở, tớ thấy đa phần bài viết đầu tiên của bạn đều chỉ như nói tâm sự của mình thôi. Không thu hút được anh em tham gia làm box loãng. Topic Thượng đế của bạn tớ vừa khoá cũng thế, hơn nữa tên topic không rõ ràng, bạn xem quy định ở đây:
    http://www10.ttvnol.com/forum/Hoidap/64974.ttvn
    Huống hồ khi mở topic mới, viết bài nói cảm xúc của mình xong bạn lại bỏ, ít khi thấy bạn giữ, post bài tiếp để topic đông vui hơn. Bạn thấy topic Hoa Cúc Dại của bác TuanUSA chứ, có bài gì mới bác Tuan đều gửi vào đấy.
    Có gì thắc mắc bạn gửi luôn ý kiến vào đây, tớ sẽ trả lời cũng để anh em biết không mở topic tràn lan nữa.
    Topic tớ gửi về Xếp đội hình AFF mở ra để nhiều người tham gia là chính, giờ giải đã gần kết thúc có thể đoán được ai hay ai dở rồi. Các trận đấu còn vài ngày nữa mới diễn ra, vẫn có topic để anh em 8 đấy thôi.

-----------------------------------------------
    bác dizkulo
    Pác kg hiểu ý tôi rồi,tôi post bài là để làm cho forum thêm phong phú về nội dung chứ kg phải post bài để anh em vào tám và giử đó để PR cho mình .và cách tôi post để đọc qua rồi thôi theo diễn biến sự kiện đi qua từng ngày .Như vây mọi ngày sẻ có nhiều người quay trỡ lại đây mà ghế thăm cái forum này vì lúc nào nó cũng có nội dung mới.Hiện tai bây giờ forum đang sôi nổi vì sự kiên AFF nhưng sau sự kiện này sẻ vắng tăng vì kg còn gì để nói vì quay đi quay lai chủ để củ rích ấy vì thế mà nó mới chết từ trước khi bầu chọn mod mới .Tin tôi đi pác làm mod trách nhiêm của pác làm phải làm cho forum nó lúc nào cũng tươi mát và quan điểm post bài của tôi là vì tiêu chí ấy .Dù chung ta củng chẳng dc lợi lộc về chuyện này
    được tete_a6 sửa chữa / chuyển vào 00:00 ngày 26/12/2008
  4. tete_a6

Trả lời bác dizkulo: Bác nên xem lại các topic đã gửi. Giờ box khá là đông nhưng nó cũng khá là hẻo, không hiểu lúc aff kết thúc thì các topic được mấy người để ý. Tớ không nghĩ những gì bác viết là cập nhật thông tin mới, diễn biến sự kiện theo từng ngày. Nói đó là cập nhật những cảm xúc, suy nghĩ mới nhất của bác thì đúng hơn. Box Bóng đá VN chủ yếu là nơi phân tích, bình luận với nhiều người tham gia.
    Biết là các pác khi viết 1 bài rất mất nhiều thời gian, công sức và đều mong muốn nó tồn tại và nhiều người đọc nó. Nhưng những topic dạng đó không nhiều nguời vô, chả biết phân tích, bình luận gì về suy nghĩ của topic cả. Nói " rất hay", "mình đồng ý với bạn" là hết vị.
    Những topic dạng này tớ sẽ khóa lại.

được tete_a6 sửa chữa / chuyển vào 00:14 ngày 26/12/2008
  5. ThangUS

ThangUS Thành viên rất tích cực Đang bị khóa

Đề nghị Mod tete_a6 mở lại pic DHS số 1 của 10 năm.
    Topíc hay vậy mà khóa thì phí quá, bản thân pic đó không có gì sai.
    Không thể có cãi nhau là khóa, ai sai Mod cứ cho lên cây là xong
  6. mc_queen1

mc_queen1 Thành viên gắn bó với ttvnol.com

Tôi thì chả có thắc mắc gì cả. Chỉ chúc mừng bạn tete_a6 đã làm rất tốt nhiệm vụ của mình. Kể xã hội việt nam ai cũng công tâm như vậy thì chúng ta đã khá hơn bây giờ rất nhiều.
  7. tete_a6

Ặc, bác này thông cảm tớ cái. Topic đấy số bài viết vi phạm, cãi cọ lạc đề khá là nhiều.
    Hơn nữa những ai tham gia thì đều có ý kiến rồi. Tiếp tục nữa thì cũng chỉ nhắc lại thôi. Nếu không có vụ cãi cọ thì nó đã chìm rồi. Xôm với hay chủ yếu vào cãi cọ là chính.
    Làm cho topic đó trinh nguyên trở lại tốn nhiều thời gian lắm . Bác thích bàn luận thì đẻ lứa mời đi. Lần này ai có từ ngữ quá khích gì thì các bác nhẫn nhịn chờ các mod xử lý. Cứ trả đũa nhau là xử lý ráo cả.
    Mc-queên1: cám ơn bác ủng hộ
  8. remix

remix Thành viên quen thuộc

Oài! tele_a6 khóa topic hiểm quá. HVB vào chửi rủa vung vãi, nóng hết cả mặt. Anh em chưa kịp đáp trả thì đã bị khóa, uất thế ai chịu được.
    Bây giờ một là để chửi rủa mạt sát nhau cho thỏa thê hạ hỏa rồi khóa. Hai là xóa các bài xúc phạm tung tóe đi mới xóa. Vài lời chân tình!
  9. tete_a6

Xong rồi bác, đã xóa các bài viết xấu. Topic thì vẫn phải khóa.
    Bác nào muốn tiếp tục mời mở topic mới.
  10. ThangUS

ThangUS Thành viên rất tích cực Đang bị khóa

http://www10.ttvnol.com/forum/vffc/1128680/trang-6.ttvn
    Nick sillydonkey dùng ngôn ngữ thế này có đáng leo cây không bác tete_a6.
    Bài của tui chỉ chơi chữ bạn sillydonkey tí thôi, chứ lời lẽ lịch sự chán, Bác nhỉ