1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Mục lục - Thông báo - Ý kiến - Hỏi đáp (Thông tin mới nhất trang cuối!)

Chủ đề trong 'Bóng đá Việt Nam' bởi VietSeism, 16/11/2008.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. VietSeism

VietSeism Thành viên mới

Bác tele!
    Vừa thấy bác post như thế này tại topic thông báo:
    http://www10.ttvnol.com/forum/Hoidap/945123/trang-11.ttvn
    Vừa khóa 1 số bác. Các bác vào đây xem danh sách. Topic này có lẽ hơi thừa, có lẽ tớ sẽ bỏ đi

------
    Theo ý của VS thì bác có thể xoá các bác viết thông báo khoá thành viên tại topic đó (đúng là có hơi thừa), nhưng xoá topic thì ko nên, vì topic đó là nơi BQT post các bài thông báo chung đến các mem về vấn đề quản trị box!
  2. tete_a6

tete_a6 Thành viên gắn bó với ttvnol.com

Xin lỗi bác, mạng load chậm quá, tớ cứ tưởng xóa rồi.
    @bác VietSeism: ý tớ nói là sẽ không dính topic đấy nữa. Topic này admin đưa thông báo khi đang sôi sục vì vụ bán độ, có mỗi lần đấy thôi. Còn đâu thấy thông báo khóa nick là chính
  3. ThePro

ThePro Thành viên mới

Bác đọc topic này xem có nên khoá buonet không. Tự dưng ở đâu đâu lại lôi cầu thủ Nghệ An vào chả liên quan gì đến topic. Đây là tư tưởng gây phân biệt vùng miền, gây bất hoà giữa các thành viên. Vấn đề là ở đây không phải lần đầu tiên mà rất nhiều lần thành viên này đã có hành vi kiểu này rồi. Bác mà không khoá thì cũng nên để ý những hành động kiểu này.
    http://www10.ttvnol.com/forum/vffc/1129284.ttvn
  4. tete_a6

Cám ơn bác, tớ đọc rồi.
    Bài viết của buonet tớ vẫn thấy đi đúng chủ đề vì tuyển U22 của MĐC đúng là ko có cầu thủ SLNA nào cả.
    Còn đánh giá đá tốt hay dở thì tuỳ mỗi người phải như trường hợp nguoiachau dùng từ mọi rợ chỉ Santos mới phạm quy.Ă
    @buonet: bác viết bài đừng nên lặp đi lặp lại 1 vấn đề vậy. Dẫu sao bác cũng là người thường xuyên vào 4rom từ cái thời VN hậu bán độ ko ai thèm coi.
  5. giacaymamtep

giacaymamtep Thành viên mới

Sắp tới sẽ diễn ra trận TQ-VN, vì nhiều lý do, xin được phép đề đạt nguyện vọng: mong mod trông box kỹ hơn, không biến box Bóng đá thành nơi kích động chính trị chính em!
  6. tete_a6

Cám ơn sự đóng góp của bác. Mong tiếp tục nhận ý kiến bác
    Nếu thấy bài viết nào vi phạm, bác có thể pm trực tiếp hoặc gửi link topic, bài viết vi phạm vào đây (nếu chức năng than phiền bị hỏng)
  7. giacaymamtep

giacaymamtep Thành viên mới

Em đề nghị là các bác không mở những topic dạng như thế này nữa ạ:
    http://www10.ttvnol.com/forum/vffc/1132649.ttvn
    rất dễ cho một số thành phần vào kích động chính trị, chính em. Em thà nói trước, rồi bước không qua chứ không "mất bò mới lo làm chuồng" đâu ạ!
    Ở box này, tranh cãi thuần túy về chuyên môn, em cũng không tiện xử dụng những chiêu tủ để chơi với các thành phần kích động nên mới mong mod theo dõi kỹ ạ.
    Chứ ở Vệ phủ thì khác ngay.
  8. meo123456

meo123456 Thành viên mới

Box này chửi nhau loạn xạ, văng tục lung tung. Mod để ý chút
    http://www10.ttvnol.com/forum/vffc/1111613/trang-28.ttvn
  9. tete_a6

Tớ đã xóa 1 số bài viết lạc đề ở đó.
    Các bác TuanUSA, ***movie, xdvn khi nói lên quan điểm của mình thì nên dùng từ ngữ nó nhẹ nhàng đi 1 tý. Dù bài viết các bác không vi phạm về nói tục nhưng tớ đánh giá là spam đi lạc đề
    Mấy cái chuyện ngoài luồng đến đây xong nhé các bác.
    @thitcho mắm tom: Bên Vệ Phủ thì chuyện chính trị chính em thì có quanh năm còn BĐVN họa lắm dịp này may ra mới có. Vì vậy xử lý có hơi khác. Tớ vẫn để mấy topic đó (topic nào tương tự mọc ra tớ mới khóa), dẫu sao cũng chưa có vi phạm gì. Chính trị chính em chắc chỉ nổi lên vào 2 dịp trong năm nay thôi. Tớ sẽ để ý, có gì thì mới lock.

được tete_a6 sửa chữa / chuyển vào 23:05 ngày 17/01/2009
  10. tete_a6

Thông báo mới nhất
    (để thế này cho trang trọng
    - Khi tranh luận đề nghị các bác tôn trọng thành viên khác. Không bảo người khác là đầu đất, ngu... Các bác chứng minh được điều ấy trong bài viết của mình thì ép phê hơn nhiều
    - Theo ý kiến của bác xdvn về cách dùng từ trong topic "Những cây viết bệnh hoạn" là khi nói về các bài viết của các nhà báo "ngu, dốt thế này thế nọ". Thực ra tớ thấy nhà báo, các bài viết của họ là dành cho công chúng nên các thành viên có quyền nhận xét, đưa ý kiến. Tớ chỉ đề nghị các bác nên hạn chế những từ ngữ như vậy (ko cấm đc vì có tham khảo nhiều box đông như Thảo luận, Chứng khoán...Đặc biệt là box thảo luận vì quy định về cách dùng từ của thành viên khá chặt, các mem vẫn nói thế khi nói về các lãnh đạo, báo chí... ). Chỉ những bài viết dùng từ mạnh như bác ThangUS tớ mới xử lý:

được tete_a6 sửa chữa / chuyển vào 23:41 ngày 17/01/2009