1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Mục lục Topic, thông báo, thắc mắc, góp ý (Đọc kỹ trước khi mở topic mới)

Chủ đề trong 'Đức (German Club)' bởi pear_pink_rose91, 04/10/2010.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. Aliencc

Aliencc Thành viên gắn bó với ttvnol.com

Em thấy post bài vào đây chả ai đọc=)) có 3 cái topic đính là 3 cái chả ai thèm vào đọc nhất=))
    Em có ý kiến: các bác lượn forum mà thấy ai hỏi han gì thì nên tập trung trả lời giúp người ta trước đã chứ đừng chat chit làm bài người ta trôi sang page 2 thì chả ai thèm đọc nữa, không lại mang tiếng "khó gần, khó hỏi han". Sau này có bác nào mà vào đây không hỏi được lại mất 200E thì khổ^^!
  2. medikament

medikament Thành viên quen thuộc

Từ ngày 22/05/2012 - Box GC có quy định thêm về chữ ký:

tất cả các chữ ký, không được chèn nội dung quảng cáo Werbung
  3. Aliencc

Eo làm gì mà căng thế bác:( Nhỡ em muốn bán cái gì trên ebay mà quảng cáo tí cũng không được à:(
    Theo thiển ý của em thì cái này không nên, sẽ khiến các thành viên cảm thấy hơi gò bó^^! Mà lại người ta nhìn vào lại bảo này nọ^^!
    Em ý kiến thế thôi chứ quyết định các bác thế nào thì em theo vậy chứ biết sao:P
  4. medikament

Bọn e chỉ quyết định chữ ký không cho chèn Werbung, để tránh trường hợp người cố ý post bài để "trương" chữ ký.
    Còn box k có cấm quảng cáo, Box đã có hẳn một topic để các bác Werbung quảng cáo, bán hàng........ Trong trường hợp gấp gáp cần phải mở topic riêng, có thể xin phép để mở. Box cũng k hạn chế, tuy nhiên mọi việc phải ở mức độ vừa phải và hợp lý. 2/3 Mods đồng ý thì bạn sẽ đc cấp đất mở topic mới với điều kiện khẩn cấp (như thanh lý nhà trc khi về Việt Nam [:D])
  5. Jules1

Jules1 Thành viên mới

werbung ti de, ttvnol ton tai den ngay nay cung la vi werbung, chet ai dau
  6. Aliencc

Em cũng thấy hơi ảo, nhỡ 1 bác vừa vào Box mình vừa vào Box khác, Box kia thì bác ấy được để chữ ký Werbung, Box này thì cấm, thế bác ấy làm thế nào:P
  7. canvas101

canvas101 Thành viên mới

Thì ký bằng tay chứ còn sao nữa (copy paste chữ ký sau mỗi lần post) Nhập gia tùy tục, nhập box tùy mo.
  8. medikament

Các thành viên box chú ý: Hiện tại box GC có rất nhiều nicks thành viên mới lập, mục đích tham gia chỉ nhằm đả kích cá nhân. Vì vậy khi gặp những bài viết này, để nghị các bác không sa đà vào tranh cãi (theo đúng mục đích họ muốn). Hãy bấm nút than phiền hoặc PM cho mods.

Tất cả các nicks post bài nhằm đả kích cá nhân, sẽ bị xử phạt nghiêm khắc, lock nick từ 3 ngày tới vĩnh viễn.
  9. thebluefc

thebluefc Thành viên gắn bó với ttvnol.com

các bác cho em hỏi, làm thế nào để reg được cái nick post được trên cái diễn đàn này vậy
    em tòan phải dùng chung nick với 1 người khác. Tài khỏan mới không post được bài và comment thì cũng ko đc
  10. pear_pink_rose91

pear_pink_rose91 German Club

bạn đưa mình cái tên tài khoản bạn muốn lập cộng email mình lập cho ;), pass là 12345 nhé