1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

MỤC LỤC (trang 1) - Ý kiến, góp ý, thông báo, hỏi đáp, set title và lock nick theo yêu cầu miễn phí

Chủ đề trong 'An Giang' bởi chicken_mos, 28/05/2004.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. assassinz

assassinz Thành viên rất tích cực

taitờ thi? em hok mún thay đô?i bâyh nhưng em thấy cái banner nên đô?i đi, nhi?n va?o đây có thê? thấy banner na?y có thê? áp dụng cho các ti?nh & tha?nh phố, k đặc trưng lắm
    e mạn phép góp ý box như vậy
  2. mrhugolina

mrhugolina Thành viên gắn bó với ttvnol.com

Cảm ơn ý kiến của em nhiều, anh đang tìm hình cho box, vì chưa có nên tạm thời dùng đỡ. Sẽ thay đổi trong thời gian ngắn nhất.
  3. quen_de_nho

quen_de_nho Thành viên mới

hi !
    Chúc mừng mod mới !
    Change giúp tớ cái topic này http://www1.ttvnol.com/angiang/762922.ttvn thành: Góc trú ẩn.....
    Thanks !
    Được quen_de_nho sửa chữa / chuyển vào 09:08 ngày 11/09/2006
  4. mrhugolina

Xin thông báo đến tất cả các bạn là Box mình đã có banner, những hình ảnh được sử dụng cho banner (là cảnh ở An Giang) đã được sự đồng ý chính thức của anh Nguyen Duc Hien (thành viên trong pbase.com).
    Thay mặt box tôi xin gởi lời cảm ơn đến anh và chúc box luôn lớn mạnh.
  5. mrhugolina

Xin thông báo đến tất cả các bạn là Box mình đã có 2 mod mới đó là tiger_ag và octieu101
    Xin chúc mừng 2 bạn!
  6. codo

codo Thành viên mới

Được bạn mrhugolina chọn ảnh để làm banner cho nhóm, mình cảm thấy thật vinh dự và rất vui. Mình là người miền Trung, ao ước được thăm các vùng quê đồng bằng sông Cửu Long đã lâu. Vừa rồi được đi thăm An Giang rất là mãn nguyện. Đất nước mình thật là phong phú bản sắc, riêng con người miền Nam nói chung và An Giang nói riêng mình thấy thật thẳn thắng, cởi mở. Mong sao có dịp vào thăm An Giang một lần nữa, chụp thêm nhiều ảnh đẹp về con người và cảnh vật An Giang.
    Chúc box An Giang phát triển ngày càng lớn mạnh.
    Gallery ảnh An Giang của mình đây ạ:
    www.pbase.com/nguyenduchien/angiang/
    (còn một số ảnh khác mình sẽ up tiếp)
  7. ps05

ps05 Thành viên mới

Xin phép nhận xét 1 câu: Banner bác hugo làm hơi bị xấu Đề nghị anh chị em box AG góp 5k gold chuyển vào tài khoản ps05, tớ sẽ thiết kế lại cho đẹp hơn
    Ặc bệnh nghề nghiệp rồi, mở mồm ra là gold, ngại quá Thôi tớ đề nghị lại thế này nhé: Chỉ cần anh chị em AG ủng hộ tớ đong cara, tớ sẽ thiết kế banner cho box AG miễn phí luôn keke
  8. mrhugolina

Ủng hộ 2 tay 3 chân luôn. Pác cứ làm thử rồi post lên cho tôi xem trước. Thanks.
  9. Hoancoi

Hoancoi Thành viên mới

Mod nào đi qua làm ơn set cho tớ cái title : " $_ Thành viên box An Giang, trọn đời iu em Lan thúi _$ "
    Cảm ơn nhiều!
  10. hohakb

hohakb Moderator

Ti?nh cơ? qua đây ghé va?o bo? bom một chút .Cha?o ba? con An Giang , Chúc vui ve? , tre? kho?e ,đe? nhiê?u (thế la? không mang tiếng la? spam heeeeeee)

Trưỏng lafo Hugo share cho em do?ng tit mới na?y . "HOHAKB chuyên gia spam , thích ôm chị ca? Box Trâ?n" Co?n cái "gông" Cái Bang bác thêm như thế na?o cufng được .
    A? quên đô?ng chí Hoan_béo cho ho?i em Lan la? em na?o post a?nh lên đi . tự nhiên thấy ghi em Lan thối nghe mất ca?m ti?nh quá .