1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

MỤC QUẢNG CÁO VỀ 82 SG, NƠI CHÀO ĐÓN CÁC THÀNH VIÊN MỚI.(Đọc kĩ trang 1)

Chủ đề trong '1982 - Cún Sài Gòn' bởi phihai, 09/06/2002.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. phihai

phihai Thành viên rất tích cực

MỤC QUẢNG CÁO VỀ 82 SG, NƠI CHÀO ĐÓN CÁC THÀNH VIÊN MỚI.(Đọc kĩ trang 1)

Xin các bạn post vào đây một tí về mình, hoặc suy nghĩ của mình về một ai đó, để cho chúng ta hiểu nhau hơn, đoàn kết hơn. Và nơi đây là nơi mà các thành viên mới có thể nói cho mọi người biết một tí về bản thân, để các bạn nhanh chóng hòa nhập vào box 82 SG, một box với những tinh túy và bổ ích, một box với những thành viên hòa đồng, luôn chào đón mọi người.

viết tặng 82 ?"club (ai đọc bài này thấy hay thì vào 82 đăng ký thành viên nhá )
    vài dòng về các thành viên tôi đã gặp mặt :
    82 Club Members
    Có Không Anh ;khá dễ thương ,sống nội tâm ,nói chuyện theo nguyên tắc ?ovừa đủ ?o...nói chung là khá sâu sắc .anh nào cần một người con gái thông minh và sâu sắc trong tình cảm thì theo thiển ý của tại hạ thì không nên bỏ lỡ cơ hội hiếm có (7/10)
    Nineteen;theo suy luận của tôi thì cô bé này có rất nhiều bạn trai .....10 tuổi biết yêu và đến nay đã có 9 thằng bạn trai (phải không 19 )
    dễ thương (thương có dễ không thì bạn nào can đảm thử không ,tôi nghĩ là rất xứng đáng )cá tính .... theo thang điểm của tôi thì cô bé này được khoảng 7-8 điểm /10
    quảng cáo đến thế mà thằng nào không cưa thì ngu quá xá
    Htung ;đẹp trai ....có một chữ đẹp trai .........ngu si ...không có chữ ngu si nào hết
    Htùng ;sự lựa chọn của thế hệ mới ......khá thông minh và chững chạc (7/10)
    Khó kiếm một thằng đẹp trai mà không ngu lắm nhé......bạn sẽ hối hận khi bỏ rơi anh chàng này .....
    Đang học đại học bách khoa (oh ....yeah ........)khoa điện (oh yes)
    Muốn gặp ...hẹn hò ......thư từ .xem mắt ..chủ nhật 30/6 nhé ........
    Thông Xanh :một sự kiện .không một cái gì đó chấn động..à không một sắc đẹp ..........
    tiếc là sắc đẹp của chúng ta hơi ốm ....trừ một điểm ...học hơi bị giỏi....hơi bị dữ .....nhưng tôi nghĩ nếu bạn đã có sức mạnh của bia bến thành thì tại sao lại không thử nhỉ .......sẽ khối thằng lác mắt khi nhìn bạn chở cô bé này ra đường ....nước miếng tụi nó sẽ nhễ nhải...(cái này thì hơi dơ ) và khi màn đêm về ...... (cái này là bí mật ) (8/10)
    Mit82@ :sẽ là sự lựa chọn chính xác của các bạn gái xinh đẹp ,đã chán cảnh ôm eo ,ngồi sau lưng những thằng không có cái gì trong đầu ...
    tiếc là anh chàng này hơi ba phải (trừ điểm )
    but if you let him go ....
    how can you knows ...............what wonderful he is (6/10 --tội đã chửi tao...rõ chưa thằng khỉ)
    Bosquall :tốt thôi...trừ hai điểm hay cho người khác leo cây ....ba điểm vì tật ham mê quyền lực (làm mod rất nhiều nhưng nhìn chung là chẳng làm đươc gì cả)
    điểm số ( 3/10) xin chia buồn nhưng mong rằng phong độ của anh sẽ khá hơn vào ngày 30/6
    bạn là một cô gái thích mạo hiểm.....thích tìm tòi vẻ đẹp bên trong tâm hồn .....thích nghe nhưng lời nói dối chân thật ...come on girl ..........the time and your boy had come
    hết...thật ra còn vài cô nàng.anh chàng nữa nhưng tôi chả hiểu gì về họ cả....thua

Hết .thế thôi .tôi viết bài này với kinh nghiệm của một marketing..bạn có thể không tin điều tôi nói nhưng bạn nên tin thang điểm của tôi.tôi không chấm thang điểm đó bằng mắt ,lỗ tai ,não mà bằng trái tim

vì tôi tin những người trên cùng nhịp đập với trái tim tôi

Được thongxanh sửa chữa / chuyển vào 20/06/2002 ngày 10:33
  2. HTung

HTung Thành viên quen thuộc

Thế phihai đâu nhỉ? Thử tự đánh giá mình cái nào, hay là sợ cho 11/10 hở? (chả sao cả nhỉ, mình bao giờ cũng nhất mờ!)
    Cái topic này hay thế mà chả có ai post bài để nó trôi nổi đến tận đây tiếc nhỉ! Thôi để tui hy sinh bàn luận về phihai nhá!
    phihai: mời các bạn tham gia cuộc thi "con cún kỳ .... " của chúng tôi. Mời bạn đoán chữ.
    Chữ thông minh, vâng có 1 chữ thông minh.
    Chữ hiểu biết rộng ? Vâng, bạn được quay thêm 1 lần nữa
    Chữ nói hơi bị nhanh. Này, bạn có được friend trước không thế hử?
    Chữ cổ hơi "bị cao" . Bạn đã mất 1 lượt đi nhưng bạn còn 1 lần nữa!
    Chữ nhìn cũng được, hoà đồng . Thôi, bạn không cần thi vòng thi đặc biết nữa, bạn đủ xìn mua 1 chiếc Jupiter rồi đấy.
    Và ô chữ đó là phihai, thành viên hơi bị đặc biệt của 82HCM. Mặc dù có 1 số scandal gần đây nhưng vẫn là một chú cún khá là dễ thương và thông minh. Do đó theo thang điểm của HTung thì cho 7.5/10 (trừ 1 điểm cái tội bị stress lâu wá
    PS: Các thành viên khác ủng hộ cái topic này cái để cho mọi người vào đây có 1 cái nhìn toàn diện về các gâu trong chuồng chúng ta chứ có cái topic nào bị đính lên là chả ai thèm post bài nữa
    Sometimes, you can't understand yourself. But you have to overcome i!t
  3. HTung

HTung Thành viên quen thuộc

Thế phihai đâu nhỉ? Thử tự đánh giá mình cái nào, hay là sợ cho 11/10 hở? (chả sao cả nhỉ, mình bao giờ cũng nhất mờ!)
    Cái topic này hay thế mà chả có ai post bài để nó trôi nổi đến tận đây tiếc nhỉ! Thôi để tui hy sinh bàn luận về phihai nhá!
    phihai: mời các bạn tham gia cuộc thi "con cún kỳ .... " của chúng tôi. Mời bạn đoán chữ.
    Chữ thông minh, vâng có 1 chữ thông minh.
    Chữ hiểu biết rộng ? Vâng, bạn được quay thêm 1 lần nữa
    Chữ nói hơi bị nhanh. Này, bạn có được friend trước không thế hử?
    Chữ cổ hơi "bị cao" . Bạn đã mất 1 lượt đi nhưng bạn còn 1 lần nữa!
    Chữ nhìn cũng được, hoà đồng . Thôi, bạn không cần thi vòng thi đặc biết nữa, bạn đủ xìn mua 1 chiếc Jupiter rồi đấy.
    Và ô chữ đó là phihai, thành viên hơi bị đặc biệt của 82HCM. Mặc dù có 1 số scandal gần đây nhưng vẫn là một chú cún khá là dễ thương và thông minh. Do đó theo thang điểm của HTung thì cho 7.5/10 (trừ 1 điểm cái tội bị stress lâu wá
    PS: Các thành viên khác ủng hộ cái topic này cái để cho mọi người vào đây có 1 cái nhìn toàn diện về các gâu trong chuồng chúng ta chứ có cái topic nào bị đính lên là chả ai thèm post bài nữa
    Sometimes, you can't understand yourself. But you have to overcome i!t
  4. otdo

otdo Thành viên rất tích cực

Wow...! Giống quảng cáo quá nhỉMà hình như còn thiếu chàng trai đa tình nhất hội cún fw5 nữa đó. Phihai tiếp tục quảng cáo đi chứ
    ~~~~~~~~~~(*!*)~~~~~~~~~
  5. otdo

otdo Thành viên rất tích cực

Wow...! Giống quảng cáo quá nhỉMà hình như còn thiếu chàng trai đa tình nhất hội cún fw5 nữa đó. Phihai tiếp tục quảng cáo đi chứ
    ~~~~~~~~~~(*!*)~~~~~~~~~
  6. thongxanh

thongxanh Thành viên rất tích cực

Ấn tượng nhất 19, lần gặp đầu tiên có cảm tình liền.
    Autumn Moonlight
  7. thongxanh

thongxanh Thành viên rất tích cực

Ấn tượng nhất 19, lần gặp đầu tiên có cảm tình liền.
    Autumn Moonlight
  8. vitdethuong

vitdethuong Thành viên rất tích cực

Trong box SG tớ chat chít với thong xanh nhiều nhất. Đầu tiên tương ngoan ngoãn hiền lãnh dễ thương, ai ngờ kinh phết, quát người như ngoé, cả kinh.
    Ngoài ra mới chat với vài bạn nữa là mdanthanh, nói chung cũng khá dễ thương nhưng mà hình như là không hiền lắm thì phải.
    Còn ai nữa nhỉ, còn bạn HTung nữa nhưng mà mới chat có 1 lần lại toàn bàn về chuyện tách box, mất cả hứng nói chuyện.
    Híc còn ai nữa không nhỉ, có lẽ là còn vài người nữa nhưng mà tớ không nhớ tên. Sozi, ngượng wé.
    Vịt dễ thương
  9. vitdethuong

vitdethuong Thành viên rất tích cực

Trong box SG tớ chat chít với thong xanh nhiều nhất. Đầu tiên tương ngoan ngoãn hiền lãnh dễ thương, ai ngờ kinh phết, quát người như ngoé, cả kinh.
    Ngoài ra mới chat với vài bạn nữa là mdanthanh, nói chung cũng khá dễ thương nhưng mà hình như là không hiền lắm thì phải.
    Còn ai nữa nhỉ, còn bạn HTung nữa nhưng mà mới chat có 1 lần lại toàn bàn về chuyện tách box, mất cả hứng nói chuyện.
    Híc còn ai nữa không nhỉ, có lẽ là còn vài người nữa nhưng mà tớ không nhớ tên. Sozi, ngượng wé.
    Vịt dễ thương
  10. nineteen

nineteen Thành viên rất tích cực

tui thì ấn tượng nhất là thongxanh.. lần đầu tiên gặp trong cafe Trung Nguyên... bình thản đi vào... từng bước từng bước dài đến bàn pinocchio đang ngồi.... tay cầm cuốn sổ tay... nhìn giống như là quan chức cấp cao ấy .... quần tây áo sơmi tóc xõa ngang vai... phong cách lịch sự sinh viên phải biết
    Chưa hết... vào chỗ ngồi ...kêu 1 ly cafe sữa... miệng thì nói tay thì cầm chắc ly cafe sữa (chắc sợ bị 19 giành giựt uống ké )... cứ 2 phút là uống... 2phút là uống ... ngồi chừng 30 phút là hết ly cafe sữa... xong đứng dậy hô "VỀ NÀO" ... ko chờ nữa.... thế là về. Lệnh dễ sợ
    Thế thôi...
    19