1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

MỤC QUẢNG CÁO VỀ 82 SG, NƠI CHÀO ĐÓN CÁC THÀNH VIÊN MỚI.(Đọc kĩ trang 1)

Chủ đề trong '1982 - Cún Sài Gòn' bởi phihai, 09/06/2002.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. phihai

phihai Thành viên rất tích cực

uh..có cần tui viết quảng cáo tiếp ko đấy

Và rồi mỗi đứa một nơi
    Bao nhiêu giọt yêu thuơng đã chia hết rồi
  2. Jeno

Jeno Thành viên rất tích cực

Phihai viết quảng cáo tiếp đê. Ngoại đạo như tui vô 82Sg ấn tượng nhất là topic quảng cáo này. Đọc xong thấy ai cũng dễ gần dễ mến! Ý tưởng của topic cũng mới lạ so với các box khác! Vote Phihai 5* nhá!
    Jeno
  3. Jeno

Jeno Thành viên rất tích cực

Phihai viết quảng cáo tiếp đê. Ngoại đạo như tui vô 82Sg ấn tượng nhất là topic quảng cáo này. Đọc xong thấy ai cũng dễ gần dễ mến! Ý tưởng của topic cũng mới lạ so với các box khác! Vote Phihai 5* nhá!
    Jeno
  4. nineteen

nineteen Thành viên rất tích cực

xin phép đôi dòng quảng cáo về 1 person giữ vai trò ko kém phần quan trọng trong box chúng ta:
    bạn thử đoán xem nào ?
    trắng trẻo giống baby ư ? hoàn toàn đúng, có 1 chữ trắng trẻo giống baby
    mập, tròn ư ? xin thưa có tới 2 chữ (chứ ko phải 1 ) mập mập, tròn tròn
    ko tin, thử gặp 1 lần rồi xem, bạn sẽ "kết" ngay mà. Thời đại mới bây giờ phải cao to mập mạp 1 chút mới được cho là có sức khỏe tốt các bạn ạ !
    nhìn vậy chứ ko phải là những dạng công tử con nhà giàu tầm thường đâu nha. Đừng có dại mà chọc ghẹo anh ấy, vì với võ công thâm hậu, anh ấy chỉ cần xuất một chiêu là bạn có thể dzăng xa 19mét cho mà xem
    siêng học, chăm làm: ko tin à ? cứ thử online YIM và nhìn vào nick yahoo của anh ấy mà xem, bạn sẽ luôn thấy "busy" or "working" ...
    đặc biệt dễ sương, dễ mến và dễ nhớ.... chỉ cần gặp 1 lần, bạn có thể sẽ nhớ mãi suốt đời cái khuôn mặt baby ngây thơ, vô tư ấy và tạng người "hột mít" ấy
    bây giờ bạn đã đóan ra được là ai chưa ?
    vâng, xin cám ơn các bạn đã chú ý lắng nghe...và xin giới thiệu... anh chàng nờ - bê - éts bảnh bao của box chúng ta với nick nbs191
    Người ơi, hãy cho đời thật nhiều ước muốn... mỗi con người 1 niềm tin yêu...!
    Được nineteen sửa chữa / chuyển vào 02:14 ngày 25/12/2002
  5. nineteen

xin phép đôi dòng quảng cáo về 1 person giữ vai trò ko kém phần quan trọng trong box chúng ta:
    bạn thử đoán xem nào ?
    trắng trẻo giống baby ư ? hoàn toàn đúng, có 1 chữ trắng trẻo giống baby
    mập, tròn ư ? xin thưa có tới 2 chữ (chứ ko phải 1 ) mập mập, tròn tròn
    ko tin, thử gặp 1 lần rồi xem, bạn sẽ "kết" ngay mà. Thời đại mới bây giờ phải cao to mập mạp 1 chút mới được cho là có sức khỏe tốt các bạn ạ !
    nhìn vậy chứ ko phải là những dạng công tử con nhà giàu tầm thường đâu nha. Đừng có dại mà chọc ghẹo anh ấy, vì với võ công thâm hậu, anh ấy chỉ cần xuất một chiêu là bạn có thể dzăng xa 19mét cho mà xem
    siêng học, chăm làm: ko tin à ? cứ thử online YIM và nhìn vào nick yahoo của anh ấy mà xem, bạn sẽ luôn thấy "busy" or "working" ...
    đặc biệt dễ sương, dễ mến và dễ nhớ.... chỉ cần gặp 1 lần, bạn có thể sẽ nhớ mãi suốt đời cái khuôn mặt baby ngây thơ, vô tư ấy và tạng người "hột mít" ấy
    bây giờ bạn đã đóan ra được là ai chưa ?
    vâng, xin cám ơn các bạn đã chú ý lắng nghe...và xin giới thiệu... anh chàng nờ - bê - éts bảnh bao của box chúng ta với nick nbs191
    Người ơi, hãy cho đời thật nhiều ước muốn... mỗi con người 1 niềm tin yêu...!
    Được nineteen sửa chữa / chuyển vào 02:14 ngày 25/12/2002
  6. nineteen

Ôi lâu quá ko vào, đọc lại topic cũ thấy nhớ các bạn quá ...
    Dạo này cũng ít thành viên mới xuất hiện nên cũng k biết biết về ai đây ...
    Ấn tượng khi gặp Banana82
    Lúc đọc các bài viết trên mạng của bà này, mình nghĩ bà này chắc cũng dữ dằn lắm đây... ehèm... dám kéo bè phái tung hoành box 82, làm cái box 82 thường lệ vắng như chùa bà đanh này bỗng nhiên náo loạn hẳn, bả kiu gọi offline, làm lại box với những cái mới hơn (mới như thế nào thì ai cũng biết và ai cũng muốn hay không thì không rõ hehe) ... ehèm ... cũng háo hức gặp bả xem thế nào... lần đầu offline, bả nhắn tin "nhớ kéo theo bè phái của bà đấy nhé 19" ... trời ạ... 82 mình thành 2 phe hồi nào mà nói nghe kinh dị quá... sợ quá...nên ... tui lôi kéo bè phái theo
    Vào quán, thấy 1 cô bé nhỏ nhắn ngồi thu lu trong góc quán, cầm ly trà đá uống tù tì ... mắt dòm dáo dác kiếm nineteen hé hé... chà.. cái người la hét ỏm tỏi trên forum mà giờ ngồi 1 mình thấy hiền như cục bột... nhưng hóa ra 19 tui lầm lúc bắt đầu vào cuộc cũng còn cười cười hiền dịu... nói chuyện 1lúc thì ... dzéo dzéo ... banana bắt đầu tăng tốc... vèo ..vèo ..., nói chuyện với tốc độ nhanh kinh hoàng làm 19 tui phải căng tai lên, tập trung mới nghe được hết các từ ngữ mà bà Chuối diễn tả hehe...
    nói chung nói 1 hồi thì thấy Chuối cũng k đến nỗi kinh hòang như việc bả tung hoành trên forum cũng dễ thương (Cún 82 ai mà k dễ thương )
    mà dạo này bà biến đi đâu với vodanh_langthang thế hả bà banana82 kia?
    To be continued ...
    (Lost_control là nhân vật chính của bài tiếp theo )
  7. banana82

banana82 Thành viên mới

Trời,sao giờ mới thấy topic này dzậy???Nó bị lôi lên từ cái xó xỉnh nào thế???
  8. little-star

little-star Thành viên quen thuộc

Không dám và không biết viết thế nào cho đúng...Đây là điều đáng tiếc của tui hichic... Chỉ đúng nhất 1 điều, ngắn gọn dễ hiểu: các cún tui từng gặp và từng nói chuyện qua đều rất rất dễ thương...Mặc dù ko off eff nhiều nhưng vẫn nhớ mọi người thiệt! Mấy cún mới xì pam cho cái topic này dài dài ra đi, hay chút nữa, cho những người ko có cơ hội offline biết đến với...
    Không biết phải là xì pam ko, nếu phải thì mod cứ xóa...
  9. zopo

zopo Thành viên rất tích cực

Híc híc hình nhưg là phải mà cũng không phải xì với pam ở đây, bà 19 nói tiếp theo bả post bả dziết ...dziết thêm kí gì mà tới nay bả chưa dziết ??? có lẽ bả trốn theo với bà chúi dzà chàng lãng tử dzô danh luôn gòi ??
  10. nineteen

Ấn tượng khi gặp Lost_control@
    hic... cái nick thật ấn tượng ... lost control... tức là mất khả năng control... mà control cái gì thì không ai biết, không ai hay
    lần đầu tiên 19 diện kiến Lost_control ở 1 quán cafe nho nhỏ.. khá là xa xa trung tâm Tp... khá dễ thương với nụ cười lúc nào cũng tươi roi rói bốn mùa hoa đua nhau nở 19 tự hỏi trong đầu.. cute đấy chứ... mà sao lấy nick mất khả năng điều khiển vậy ta ??? mà 19 đang miên man suy nghĩ ... chưa kịp nghĩ ra câu trả lơòi thì câu trả lời đã kề ngay bên tai ... dzéo dzéo... dzéo... tốc độ nói của Lost@ cũng đạt tương đương bạn Chuối của chúng ta (hic... tất cả vẫn thua Phi Héo nhà ta ) bạn Lost lúc này đang than phiền về vấn đề điện thoại gì gì đó với zopo@ .. 19 cũng ráng leo lên chiếc moto để bám theo cho kịp câu chuyện của Lost (may mà nhân vật trong câu chuyện của Lost, 19 cũng biết rành lí lịch trích dọc nên cũng bám theo kịp) ... thì ra là bạn Lost@ đang rất bực mình vì nhân vật đó ... đại khái thì rất là lost_control
    sau lần gặp mặt định mệnh đó, 19 tui đã hiểu vì sao bạn Lost@ có cái nick rất lost_control đó
    thêm lần gặp mặt thứ 2, 19 tui và CKA@ đều khẳng định nick Lost_control chỉ có thể thuộc về bạn Lost@ nhà 82SG của chúng ta.
    Số là thế này..(hic.. lâu quá 19 cũng k rõ chi tiết lắm) nói chung là bữa đó 82 hẹn gặp nhau vì có bạn vodanh_langthang@ vào SG chơi... đã nhất trí hẹn nhau ở 1 quán cafe tươi đẹp mát mẻ rùi, 19 tui và CKA@ sau giờ chiến đấu đã lao như bay đến điểm hẹn lí tưởng đó... thế mà ngồi chờ mòn mỏi chẳng thấy mấy bạn đâu.. đến hơn 9h khuya bạn Lost@ nhà ta chạy đến... vừa thở vừa dzéo dzéo dzéo... "sao không thấy mấy bạn kia đâu???" , "sao vodanh@ không tới??? ", "sao gọi vodanh@ mà vodanh không trả lời???", "sao Chuối cũng đi với vodanh@ à ???", "sao Chuối lại thế nhỉ???" ... dzời ạ... 1 lô 1 lốc Why question ... làm tui và CKA@ trố mắt nhìn biết trả lời câu nào trước đây rồi thông tin qua lại 1 hồi, bạn Lost nói "tui về, nhưng tui phải gọi vodanh@ %*(^$(^#(&*$ ổng mới được, tức quá" ... theế là chạy vèo xuống quầy gọi điện thoại (vì điện thoại Lost@ lúc đó hết tiền ) 19 tui và CKA@ nhìn nhau nói "đúng là Lost_control"
    Túm lại... nick rất ấn tượng .. và con người cũng ấn tượng y chang cái nick ... ngoài ra, ánh mắt và nụ cười cũng ấn tượng... (cái này nói thiệt) bạn Lost có đôi mắt biết cười (trừ khi bạn trừng mắt lên khi bị lost_control )
    To Lost@: cậu mà luôn giữ nụ cười trên môi thì tớ đảm bảo cả khối anh sẽ rũ rượi mà bám theo cậu
    Được nineteen sửa chữa / chuyển vào 00:30 ngày 30/03/2006