1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Mùfi Nè?- MiĂ???n TĂ?y 2/9 !!! Welcome mò?i ngươ??i tham gia và? xin chì? bà?o!!!^^

Chủ đề trong 'Du lịch' bởi indochin84, 18/08/2008.

1. 0 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 0)
  1. doankhucthangtu

doankhucthangtu Thành viên mới

Tớ đang ở trong Sài Gòn, đợt này cũng đang tính đi Mũi Né. Nhưng có vẻ ngày lễ thì mũi Né sẽ cực kì đông, đắt đỏ kinh khủng. Thế nên tụi tớ (gồm 3 người) đang định chuyển hướng qua Phan Rang Tháp Chàm, vừa đẹp vừa hoang sơ mà chắc chắn là ko đông đúc như bên Phan Thiết. Ko biết các bạn nghĩ thế nào?
    hehe, sẽ theo dõi thường xuyên topic của bạn. Nếu lịch trình trùng với bên tớ thì cho join cùng nhé.
  2. indochin84

indochin84 Thành viên mới

Uh! Nghe chôf cu?a bạn cufng hấp dâfn ghê! Nhung ma? bọn tớ đang rất thích đi Mufi Né! Nếu quá đắt đo? thi? nghe mọi ngươ?i khuyên ơ? 1 đêm ơ? Mufi Né va? ngu? = lê?u. khách sạn nga?n sao
    Nếu các bạn có hứng thú thi? welcome nhé! Ca?ng đông ca?ng vui ma? ca?ng hạt de?.
  3. PleaseTryAgain

PleaseTryAgain Thành viên mới

oài, đi ko rủ nhé.
  4. indochin84

Anh try try đô? oan em rô?i! Em cha? ru? rô?i co?n gi?! Chắc anh không nghe thấy! Anh ba?o anh đi Cam ko the?m đi với bọn em co?n gi?!
    Đư?ng đi Cam nưfa đi Mufi Né đi anh
  5. indochin84

Hi bạn tháng tu! Tớ vư?a liên lạc với 1 khách sạn ơ? Mufi Né! Anh ý báo cho tớ giá pho?ng la? 400K/ 4ngươ?i (pho?ng tạm được) hoặc la? nếu đi đông thi ơ? pho?ng tập thê? 10 ngươ?i la? 700K!
    Tớ thấy giá na?y chấp nhận đựoc! Nhưng chưa biết địa điê?m cái khách sạn na?y ơ? đâu! Nó lại cách Mufi Né va?i con dao quăng thi? cufng chết!
    Tớ sef ho?i thêm chi tiết va? thông báo lại! Nếu đi cu?ng nhau thi? ơ? pho?ng đông cufng vui đấy
  6. doankhucthangtu

Thanks bạn nhé, tớ cũng đang lăn tăn về cái khoản khách sạn này quá. Nhân tiện cho tớ hỏi là các bạn đặt tour Mekong Delta chưa? Hết bao nhiêu hả bạn? Hình như cái tour này càng nhiều người cảng rẻ đúng không bạn?
  7. indochin84

Tớ chưa đặt gi?! ca? Vi? co?n chưa biết thông tin! Bạn ơ? trong Nam chắc sef thông thạo hơn bọn mi?nh ngoa?i na?y Bạn có thê? ho?i giúp mi?nh được không? Nếu đi ca?ng đông ma? ca?ng re? thi? không tội gi? ma? không đi đông bạn nhi?
    Được indochin84 sửa chữa / chuyển vào 09:57 ngày 20/08/2008
  8. vucsautham

vucsautham Thành viên mới

http://www.dulichonline.com.vn/?lang=0&mn1=1&mn2=5&mn3=3&id=403
    Có mấy cái tour đi Mekong delta nè bạn.
    Nhưng theo tớ là bạn cứ vào đó đi rồi lượn lờ các đại lý tour rùi tìm chỗ nào rẻ mà đi, đại lý tour nhiều như quân nguyên í mà .
    Được vucsautham sửa chữa / chuyển vào 10:02 ngày 20/08/2008
  9. indochin84

Càm ơn bàn vucsautham. ThĂng tin cù?a bàn rẮt hay.
    Nhưng mà? 'iĂ?u tớ bfn khofn nhẮt là? phò?ng ơ? Mùfi Nè! Ai 'àf 'i rĂ?i cò kinh nghiẶm gì? chia sè? 'i.
    Nhà? nghì? , khàch sàn chẮp nhẶn 'ược, gĂ?n chĂf fn chơi, 'ư?ng mang rì? ròt ra khuyĂn tớ nhè! Hic.
    Help help!
  10. doankhucthangtu

Bạn Indochin ơi, thế cái phòng bạn hỏi dư thế lào rồi. Hôm nay mình gọi điện cho mấy khách sạn, loại rẻ nhất í, các bạn ấy báo giá cũng rẻ thật: có 10$ cho phòng đơn. Nhưng mà bảo book phòng thì ko chịu nhận chắc là đợi 2/9 tăng giá bắt chẹt khách đây.
    Tình hình là đứa bạn tớ nó lại thích miền Tây rồi, thế nên có thể là sẽ join cùng các bạn. Đi miền Tây có hai kiểu: ghép đoàn hoặc đi tour riêng. mai mình sẽ hỏi rõ cái này, nếu tụi mình đi đc tour riêng thì sẽ tốt hơn tour ghép.
    Hehe, tụi tớ có 2 đứa con gái, có thể thêm một bạn giai nữa. Bên đó tình hình giới tính thế nào nhỉ?
    Mà topic này có những 13 người xem là sao? hê, các bạn vào đi cùng bọn mình chứ nhỉ?