1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Mũi tẹt - Em muốn nâng mũi lên, Em hỏi các Bác chút

Chủ đề trong 'Làm đẹp' bởi tranglx, 02/03/2008.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. TimBank

TimBank Thành viên mới

ý kiến hay, qua bên í có nhiều người biết hơn, sẽ chỉ bạn chi tiết hơn
    Tớ thấy vài người sửa rùi, tất cả đều hối hận
  2. kiku_hana

kiku_hana Thành viên mới

Tớ thấy nếu mất tự tin thì nên đi sửa. Bà chị tớ sửa xong, đẹp hơn hẳn lúc trước, giờ mà cho bà xấu lại chắc không chịu được..hix hix...cũng ko thấy có vấn đề gì về sức khoẻ cả.
    Chị tớ làm ở Viện 108, lâu rồi nên giá rổ cũng rẻ. Chỉ sợ nhất đứa nào nó yêu nó véo mũi
    Mà không biết có phải ngày trước, công nghệ chưa cao nên khi chị tớ làm xong, mặt như một cái sân bay luôn, sưng khủng hoảng...nhìn hãi lắm. Phải mất 1 tháng mới đỡ.
    Được kiku_hana sửa chữa / chuyển vào 14:36 ngày 02/03/2008
  3. echcondihoc

echcondihoc Thành viên mới

Mũi t cũg xấu. Chỉ đc mỗi cái cao. G chỉ mún sửa cho nó nhỏ đi, thấp cũg đc í
  4. asagi_rio711

asagi_rio711 Thành viên mới

em đã từng xem cái đoạn phẫu thuật thẩm mĩ mũi ôi ghê lắm mọi n`g ạ, ng` ta dùng tay chỉnh cái sống mũi giả cho nó thẳng ghê lắm cứ cầm day day còn máu nữa, xem xong em sợ lun thấy ai bảo đi nâng mũi em lại cản
    mà cái mũi em nghe nói là cái tướng quan trọng nhất trên mặt phẫu thuật mũi là phá tướng ko tốt đâu
  5. kittypink

kittypink Thành viên mới

mũi tớ cũng tẹt zí nhưng tớ vẫn thấy xinh lém, phải iu mình chứ, mà khuôn mặt của mỗi người hình như đều là sự hài hoà cả rùi, dao kéo sữa chữa trông giả lắm, theo bí quyết của tớ thì bạn chỉ cần có 1 dáng người được 1 chút,ko béo ko gầy quá,giữ cho da mặt trắng trẻo, gọn gàng,tóc tai gọn gàng, răng miệng trắng trẻo là được quá rồi...