1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

MỪNG XUÂN MỚI - THẮNG LỢI MỚI !

Chủ đề trong 'Đại học Kinh tế Tp.HCM' bởi badboyVTB, 07/06/2008.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. L0v3LyPr0

L0v3LyPr0 Thành viên mới

ui ui, anh trai xấu nói thế chắc lúc vào em chỉ dám chụp ảnh với anh Mót thôi ạ, chứ bon chen với chị mèo và anh e là hok tới ^^
    nhân tiện đây em gửi cái ảnh để các bác bít mặt, lúc nào vào có đi off thì nhận ra em hok lại nhầm thì chít :D
    Được L0v3LyPr0 sửa chữa / chuyển vào 22:44 ngày 13/08/2008
  2. vantu_kt

vantu_kt Thành viên quen thuộc

Thế thì anh chả dám chụp chung với em đâu, không thì họ lại bảo là ếch bầu & hạc.
    Hình của mọi người để bên nhà tản mạn sì gòn, em qua đó xem nhá
    anh xài chung nick Y!M và ttvn là vantu_kt
  3. badboyVTB

badboyVTB Thành viên mới

hihi vui wé...bác trai xấu hem cóa thích chụp hình, toàn bị chụp lén trong tình trạng....ko được prồ lém....lynky ui, seo anh nhắn tin qua đt cho em mà em hem cóa đáp trả gì hết dzạ? buồn ghia nơi! hix hix..
    note: mai mốt vố chụp hình với mót Tú nhen, đẹp trai, manly và prồ nhất đó...anh xung phong lam thợ chụp hình cho em
  4. L0v3LyPr0

L0v3LyPr0 Thành viên mới

ơ. hôm trước em thấy có số lạ nt, có mỗi chữ ak thôi ạ. em có re hỏi lại là ai đấy mà hok thấy trả lời gì. phải anh hok ạ? em mới có mỗi số của anh Mót thoai, nên chịu chả bít ai nhắn lun. anh cho em số nhá.
    em là em thik chụp hình lắm ạ. ở đâu cũng chụp và lúc nào cũng sẵn sàng. anh chụp cho em với anh Mót, nhưng mà cũng phải cho em chụp với anh nhá. thiếu là kô có được đâu ạ :D
  5. badboyVTB

badboyVTB Thành viên mới

ui anh trai xấu ko thích chụp hình đâu..sợ cháy phim, Mót thích chụp hình lắm...em chụp với mót Tú nhé...hihi...thông cảm...anh trai xấu..rất xấu...ko dám chụp hình đâu...hix (tội nghiệp thân tui, vừa giá vừa xấu, râu ria tùm lum, thân hình cói cọc, đen thui, lùn tịt...nhìn y như...kẻ xấu)
  6. vantu_kt

vantu_kt Thành viên quen thuộc

Ui ! Tự dưng được lăng xê không tốn xèng,đang sướng ngất ngây ! Anh ngại chụp hình với các cô gái đẹp lắm (mặc dù rất khoái ), lỡ ai nhìn vào bảo: "em đẹp mà sao lại có ông chú như thế?" thì mất hết giá trị.
    Mèo ơi! vào đây chơi đi chứ, sao cứ im hơi lặng tiếng thế? hay là lại ngày mai trong đám xuân xanh ấy, có kẻ theo zai bỏ cuộc chơi?
  7. Peace_do

Peace_do Thành viên rất tích cực

lâu rồi mới trở lại nơi này
  8. badboyVTB

badboyVTB Thành viên mới

hở...ai dzạ? chắc ma củ..đi đâu bỏ nhà vậy bạn???? well come trở về
  9. meoxxx

meoxxx Thành viên mới

Ui mót kìa, mót ơi đi đâu vắng nhà rứa??? Về ăn cơm với cá nà
  10. L0v3LyPr0

L0v3LyPr0 Thành viên mới

được lăng xê rùi thì trả công đi anh ^^ ai lại để anh ý tủi thân thế. mà anh yên tâm, em kô phải gái đẹp nên chắc chụp với anh đưọc. nhưng mà người ta hỉu là chú thì cũng tốt chứ sao ạ, em vẫn còn có cửa đi tán zaj
    @ BadBoy: anh ui kô nên tự hạ mình để nâng kẻ khác lên nhứ thế đâu, có người đang cười thầm đấy ạ ^^ phải hạ người khác để nâng mình lên chứ