1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Muốn hỏi về học đàn piano

Chủ đề trong 'Nhạc cổ điển' bởi neyolovesyou, 20/06/2007.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. neyolovesyou

neyolovesyou Thành viên mới

Muốn hỏi về học đàn piano

Hiện mình có nhu cầu muốn học đàn piano. Có bạn nào bít chỗ nào học đàn ko, ở gần quận hai bà trưng, hà nội thì càng tốt. Học phí, điều kiện? Có thể dậy cho người chưa bit j đc ko?(Buồn nỗi là nhà mình cũng chẳng có đàn, muốn đi học cho bit)Không bit là đòi hỏi này có quá đáng ko?
  2. Sis

Sis Thành viên quen thuộc

bác bao nhiêu tuổi rồi? Bác muốn học theo cơ bản hay học tắt để chơi được 1 số bài hát mình thích? Nhưng nói chung học gì thì bác cũng phải có đàn để tập. ko cần là piano đâu. Organ còi còi tập cũng tạm được. Còn chuyện chưa biết tí gì ko quan trọng đâu.
  3. neyolovesyou

uh, mình 20 tuổi rồi, cũng jà rồi. Muốn học để chơi mấy bài mình thích trong phim Kiêu hãnh và định kiến( cho oai 1 tí)
  4. quaythu

quaythu Thành viên mới

Học đi, ngại gì... tôi 34 tuổi rồi, chẳng biết tí nhạc cụ nào, chẳng biết nốt nhạc là gì... mà đã đi học được 8 buổi rồi đấy, ở diễn đàn này, có bác Sis, onggiakhodau, CoDep là 3 bác có kiến thức rất tuyệt về Piano, bạn nên nhờ các bác ấy giúp đỡ, tôi cũng nhờ các bác ấy giúp nhiều lắm đấy.
  5. neyolovesyou

May quá, bạn học ở đâu đấy chỉ chỗ cho mình biết với, cả học phí nữa. Mình ở Hà Nội
  6. reve4atym

reve4atym Thành viên mới

bạn tớ là SV NVHN, nữ, đang muốn dạy thêm, nhà ở Trần Phú, nhiệt tình, thân thiện, bạn có thể đến học, 50k/buổi, à mà dĩ nhiên bạn là nữ thì okie chứ nam thì, hihi, nếu chưa tìm được ai dạy thì bạn có thể học thử, liên lạc 0983130188 cho nó nhé
  7. onggiadaukho6569

onggiadaukho6569 Thành viên rất tích cực

Bạn ơi, cho tớ học với. Tớ là nam, nhưng ở nhà vẫn thường xuyên mặc váy và rửa bát, cho con ăn v.v... tính tình mát mẻ dễ chịu lắm nên toàn bị vợ bắt nạt. Cuộc đời dù đau khổ nhưng vẫn lãng mạng bung biêng nhắm ....... hihihihi
  8. reve4atym

reve4atym Thành viên mới

[/quote]
    Bạn ơi, cho tớ học với. Tớ là nam, nhưng ở nhà vẫn thường xuyên mặc váy và rửa bát, cho con ăn v.v... tính tình mát mẻ dễ chịu lắm nên toàn bị vợ bắt nạt. Cuộc đời dù đau khổ nhưng vẫn lãng mạng bung biêng nhắm ....... hihihihi
    [/quote]
    hixhix, anh cứ đùa chứ em hay vào đây, cũng biết anh pro mà, với lại, con trai chắc bạn em nó chịu, ko đc, nhà lúc nào cũng có 1 mình, học trò nam đến dạy mắc công bị người đời dị nghị thôi ạ, hì
  9. KBC

KBC Thành viên mới

Em cũng mún học piano, chỉ để mún đánh vài bản nhạc mình iu thích thôi nhưng em sv nghèo lém Chị gì ở NV ơi, hay chị dạy free cho em, em sẽ dạy chị TNhật free
  10. quaythu

quaythu Thành viên mới

Anh Thắng ônggià khổ đau lại vào đây spam trêu các em làm gì, tội nghiệp em lắm anh Thắng ơi.