1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

muôn kiểu street style của giới trẻ

Chủ đề trong 'Quảng Nam' bởi leduy8294, 15/03/2017.

1. 0 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 0)
  1. leduy8294

leduy8294 Thành viên quen thuộc

Sài Gòn
    Dù ăn mặc sporty hay yểu điệu,giày cao gót bạn trẻ hai miền cũng ghi điểm tuyệt đối sở hữu khả năng "lên đồ" của mình

Cô bạn Nguyễn Chi street style vừa trendy lại vừa đậm chất thu có sweatshirt mix cùng chân váy denim và giày sneaker. Set đồ sở hữu gam màu trung tính được cô bạn nhấn nhá bằng những món phụ kiện rỡ như mũ lưỡi trai vàng, thắt lưng đỏ.
    Dù ăn mặc sporty hay yểu điệu, bạn trẻ hai miền cũng ghi điểm tuyệt đối sở hữu khả năng "lên đồ" của mình

sở hữu thể nhắc đây không chỉ là set đồ "đúng điệu" thu mà còn tuyệt đối ăn hình.

Dù ăn mặc sporty hay yểu điệu, bạn trẻ 2 miền vòng handmade cũng ghi điểm tuyệt đối với khả năng "lên đồ" của mình

Phương Anh vừa nữ tính lại vừa trendy với jumpsuit kẻ sọc pha 2 màu hồng - trắng cực dễ thương. Đôi sandal ánh kim đủ phong cách để tạo điểm nhấn cho bộ đồ nhưng vẫn toát lên sự tao nhã, nhẹ nhõm.

Dù ăn mặc sporty hay yểu điệu, giới trẻ hai miền cũng ghi điểm tuyệt đối với khả năng "lên đồ" của mình

Cô bạn hoàn thiện set đồ sở hữu vòng cổ choker và kính mắt retro cá tính.

Dù ăn mặc sporty hay yểu điệu, bạn teen hai miền cũng ghi điểm tuyệt đối có khả năng "lên đồ" của mình

Daul Be nữ tính và tha thướt tuyệt đối với váy 2 vòng tay handmadedây xếp tầng đầy bay bổng. Đôi sandal buộc dây và cái mũ nan quả thực là chọn lựa phụ kiện lý tưởng cho cái váy này.

Dù ăn mặc sporty hay yểu điệu, bạn teen 2 miền cũng ghi điểm tuyệt đối có khả năng "lên đồ" của mình

Ads by AdAsia

Dù ăn mặc sporty hay yểu điệu, bạn teen hai miền cũng ghi điểm tuyệt đối với khả năng "lên đồ" của mình

Cậu bạn Zonny cực "bụi" vơi street style thuần tuý mà vẫn vượt bậc. Mẹo mix&match cực hay ở set đồ này mà bạn rất nên vận dụng thử chính là phối tất thật ton-sur-ton có áo.

Dù ăn mặc sporty hay yểu điệu, giới trẻ hai miền cũng ghi điểm tuyệt đối có khả năng "lên đồ" của mình

Dù ăn mặc sporty hay yểu điệu, thanh niên hai miền cũng ghi điểm tuyệt đối mang khả năng "lên đồ" của mình

Kye Nguyễn khoe vẻ bảnh bao, nam tính sở hữu cả cây đồ đen cực "cool".

Dù ăn mặc sporty hay yểu điệu, bạn trẻ 2 miền cũng ghi điểm tuyệt đối mang khả năng "lên đồ" của mình

cái jacket với phom dáng của moto jacket nhưng lại với chất liệu nỉ này chính là ứng viên rất tiềm năng nếu bạn đang sở hữu ý định tìm 1 chiếc jacket thật lạ cho thu này.

Hà Nội

Dù ăn mặc sporty hay yểu điệu, giới trẻ 2 miền cũng ghi điểm tuyệt đối có khả năng "lên đồ" của mình

Cara trần nổi bật với set đồ thể thao matchy-matchy mix cùng giày sneaker và mũ lưỡi trai khôn xiết ton-sur-ton. xu thế diện đồ tập ra thị trấn này đang là thứ được rất nhiều giáo đồ cá tính toàn cầu ưa thích.

Dù ăn mặc sporty hay yểu điệu, giới trẻ 2 miền cũng ghi điểm tuyệt đối có khả năng "lên đồ" của mình

Dù ăn mặc sporty hay yểu điệu, bạn teen 2 miền cũng ghi điểm tuyệt đối sở hữu khả năng "lên đồ" của mình

Salim đã biến cái áo trễ vai thành item cực "hợp gout" mang mùa thu khi chọn kiểu áo tay chuông và phối cùng boyfriend jeans khỏe khoắn.

Dù ăn mặc sporty hay yểu điệu, giới trẻ 2 miền cũng ghi điểm tuyệt đối mang khả năng "lên đồ" của mình

Dù ăn mặc sporty hay yểu điệu, tuổi teen 2 miền cũng ghi điểm tuyệt đối với khả năng "lên đồ" của mình

Cô bạn Thu Thảo khoe khéo đôi chân dài của mình mang quần shorts pha vải sheer lạ mắt.

Dù ăn mặc sporty hay yểu điệu, bạn teen 2 miền cũng ghi điểm tuyệt đối có khả năng "lên đồ" của mình

cái áo của cô bạn cũng gây ấn tượng bởi kiểu dáng tay áo xẻ kiêm chi tiết buộc dây đầy yểu điệu.

Dù ăn mặc sporty hay yểu điệu, giới trẻ hai miền cũng ghi điểm tuyệt đối sở hữu khả năng "lên đồ" của mình

Cặp đôi Lâm Bảo Châu - Yến Lê cộng chọn street style sở hữu phong cách thể thao khôn xiết khỏe khoắn, cá tính. trong khi Lâm Bảo Châu khoáng đạt sở hữu tank top, quần jeans thì Yến Lê lại khôn xiết ***y mang set bomber jacket - quần shorts phối hợp ankle boots và tất lửng đầy bắt mắt.