1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Muốn làm quen với 1 em trên Facebook thì phải làm thế nào hả các bác?

Chủ đề trong 'Tư vấn tình yêu' bởi quatgay, 12/12/2010.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. quatgay

quatgay Thành viên mới

trên fb em mò đc cả số dt và yahoo rồi nhưng chưa nghĩ ra lí do gì để gọi điện hay nhắn tin cả. Vẫn đang lưỡng lự xem là tiếp cận qua Fb, YM hay điện thoại. mà nhỡ e nó hỏi thì lại bảo a biết e trên FB thì hơi phô quá.

Các bác có kế gì giúp e với.
  2. o00o

o00o Thành viên mới

Đầu tiên là comment, rồi cứ tự nhiên phát triển là ok thôi mà.
  3. chua_lap_nick

chua_lap_nick Thành viên mới

Có gì là phô? Biết qua phương tiện nào chả gọi là biết.
  4. yeulakho1102

yeulakho1102 Thành viên mới

Quan trọng là phải để cho em nó biết là mình thích nó mới làm qen chứ ba cái việc quen bằng cách nào có ji mà fải xoắn:|
  5. haigokeo

haigokeo Thành viên mới

Bước 1: Vào ngắm các ảnh của em ấy. Ảnh nào có em ấy cũng ấn like hết. Ảnh nào ít người comment ( hoặc ko có ai comment thì càng tốt) thì mình comment, đặc biệt và dí dỏm vào. Thế thì mới ấn tượng.

Làm việc này trong khoảng 1 tuần. có khi trong thời gian đấy em ấy sẽ tử nói chuyện với mình vì tò mò...
    Như vậy có thể nc trên face luôn

Bước 2: add yahoo hoặc gọi điện. Tùy theo khả năng của chú tốt về mảng nào. Hoặc em ấy có hay online ko. Nếu ko hay online thhì chắc chắn phải gọi điện đó.

Liên lạc trước trực tiếp rồi thì cứ nói chuyện lịch sự, tử tế. Giới thiệu hỏi han đoàng hoàng.....
  6. alua23

alua23 Thành viên mới

Normal 0 false false false MicrosoftInternetExplorer4 /* Style Definitions */ table.MsoNormalTable {mso-style-name:"Table Normal"; mso-tstyle-rowband-size:0; mso-tstyle-colband-size:0; mso-style-noshow:yes; mso-style-parent:""; mso-padding-alt:0cm 5.4pt 0cm 5.4pt; mso-para-margin:0cm; mso-para-margin-bottom:.0001pt; mso-pagination:widow-orphan; font-size:10.0pt; font-family:"Times New Roman"; mso-ansi-language:#0400; mso-fareast-language:#0400; mso-bidi-language:#0400;} (manhnt...@yahoo.com) Em năm nay 24 tuổi. CẨM NANG GIỚI TÍNH cho em hỏi “cậu nhỏ” của em dài 11cm là ngắn hay dài ạ? Có biện pháp nào để tăng kích thước “cậu nhỏ” không ạ? Em chân thành cảm ơn CẨM NANG GIỚI TÍNH!
    Hãy tra cứu CẨM NANG GIỚI TÍNH, bằng cách soạn tin: GT 35 gửi 8579 GT 04 gửi 8579 để biết câu trả lời bạn nhé.

Giải đáp những vấn đề giới trẻ quan tâm:

Khám phá tuyệt chiêu khiến nàng đạt “cực khoái”, soạn tin: GT 01 gửi 8579

Muốn biết người giỏi về *** có phải “hoạt động” được rất nhiều lần trong một đêm không?, hãy soạn tin: GT 07 gửi 8579

Bạn có phải là mẫu người phụ nữ "thiêu đốt" phái nam trong chuyện gối chăn?, soạn tin: GT 26 gửi 8579 để khám phá bạn nhé.
  7. nobita1310

nobita1310 Thành viên mới

em cua được mấy em xinh tươi trên FB rồi :D he he
  8. quatgay

quatgay Thành viên mới

ok. thanks bác nhé.
  9. aube84

aube84 Thành viên mới

Add mạnh. Chào hỏi như bạn thân cách đấy 10 năm không gặp. Em ấy sẽ nhắn tin lại là nhầm người rùi, thì xin lỗi, rùi làm quen.
  10. narita11188

narita11188 Thành viên mới

1 đơn giản nhất . Send 1 cái private message .
    Mục đích : làm quen . ... Nội dung : tự nghĩ cho thành người lớn
    2 Sau đó thì cứ tự nhiên : Yahoo, facebook , tin nhắn các kiểu
    3 .... Sau 1 thời gian thấy hợp kô chịu được thì gặp mặt
    4 Gặp rồi : Hợp nhau thì đi tiếp ....
    Ps : Có thằng em họ Làm quen qua game au***ion. và đã yêu nhau 3 năm
    Riêng bản thân , làm quen 4 cô qua fb, và kết quả gặp mặt 1 lần rồi đều dừng . Tự xét thấy , " Thiếu gì bạn thực , mà phải lên mạng la liếm 1 em trên fb " - Điều này cho thấy bạn quá thiếu các mqh , hoặc nhát gái . Mà cả 2 dạng này , con gái đều không thích . ( Trừ 1 số em leng keng )
    Đôi lời nhắn nhủ. Thân
    Narita