1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Muốn làm thành viên Box Beat? - Hãy nhào vô tư lự!

Chủ đề trong 'The Beatles' bởi Jealous_Guy_new, 18/07/2002.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. Tuanbeat

Tuanbeat Thành viên rất tích cực

Đã có mấy vị thay mặt Box chào đón các bạn mới rồi, nên tôi chỉ xin tiếp lời thôi! Box Beat luôn rộng của chào đón sự tham gia nhiệt tình của các bạn!
    Vào 22-7 tới, Box sẽ tổ chức một đêm Live show kỉ niệm 3 năm ngày thành lập box! Mong các bạn đến tham dự vui vẻ!
    Có bạn nào cần set tai tồ thì cứ đề nghị ở đây nhé!
  2. HanPinkcn

HanPinkcn Thành viên mới

Mình cũng muốn gia nhập Box Beatles
  3. mobile3g

mobile3g Thành viên mới

Cho mình đăng ký thành viên với nhé!!!!
  4. tieuphuonglieumang

tieuphuonglieumang Thành viên mới

Chào các bạn trong BBB
    Rất mong được làm thành viên để được off-line nghe các bạn hát như hôm SN box vừa rồi
  5. takbeatles

takbeatles Thành viên mới

Chào mobiletieuphuonglieumang. Chúc mừng hai bạn đến với sân chơi Box Beat, một sân chơi dành cho các fan hâm mộ The Beatles. Hãy xem bạn làm được gì cho Box Beat và Box Beat làm được gì cho bạn. Welcomed!
  6. smiley_star

smiley_star Thành viên mới

Anh oi, em hoi ty. Neu ko dang ki tham gia chinh thuc thi co bi thiet thoi gi "dang ke" trong cac hoat dong ko? Mac du, em van theo sat tung buoc chan cua cac thanh vien BB nhung so ko dam duong noi trach nhiem cao ca cua mot thanh vien chinh thuc tich cuc nen chua muon xin vao :D
    Được smiley_star sửa chữa / chuyển vào 07:04 ngày 01/08/2006
  7. Tuanbeat

Tuanbeat Thành viên rất tích cực

Thực ra chỉ cần sự nhiệt tình của bạn là đủ để làm thành viên chính thức tích cực rồi!
    Chúng tôi khi tham gia cũng có ai nghĩ là mình có thể hoặc ko thể làm được điều này, điều kia cho Box đâu!
    Vì vậy, bạn cứ nhiệt tình và mạnh dạn tham gia đi! Cứ hỏi kinh nghiệm những người tham gia trước ý!
  8. Swak1603

Swak1603 Thành viên mới

Kính gửi các Mod, các anh chị và các bạn thành viên trong gia đình The Beatles!
    Em được biết đến mọi người trong ngày sinh nhật của BB vừa rồi, và thực sự rất ấn tượng. Nay em viết vài dòng gửi tới mọi người chỉ với mong muốn nho nhỏ được mọi người công nhận là thành viên của gia đình kể từ khi mọi người đọc những dòng này, và cũng là để cho em đóng góp lòng nhiệt tình của mình vào The Beatles. Kiến thức về The Beatles của em thì rất poor, vì vậy mong được tham gia với mọi người để ?ocác tiền bối? chỉ dạy và ?otruyền đạo?. Em sẽ cố gắng. Mong mọi người welcome!
    Được Swak1603 sửa chữa / chuyển vào 17:42 ngày 06/08/2006
  9. bongbangVDC

bongbangVDC Thành viên mới

hôm qua vừa xem chuơng trình tuổi 20 trên VTC thấy có box beatles :) mình xưa nghe tứ quái này cũng kha khá lâu quá rồi ko nghe :) hân hạnh làm quen với anh em :) với những yesterday, let it be and i love her, i want to hold your hands...... làm BT trở thành ban nhạc của mọi thời đại bất tử :) mặc dù giờ mjình nghe nhiều thể loại hiện đại nhưng ko thể quên dc những ca khúc bất hủ của beatles
  10. Olmetto

Olmetto Thành viên mới

Tớ vào ttvnol mấy tháng rồi mà nhờ hôm qua xem Tôi 20 mới biết box này. Post bài chào hỏi vậy thôi. Tớ cũng chỉ nghe Beat chứ không chú tâm tìm hiểu nhiều. Vào đây đọc bài của các bạn thấy bao nhiêu điều thú vị.