1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Muon mua xe BMW 525i

Chủ đề trong 'Ô tô - Xe máy' bởi cecil, 16/03/2004.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. sun_forever

sun_forever Thành viên mới

Các loại xe đời cũ thường không được trang bị hệ thống này. Nhưng những xe mới bây giờ hầu hết đều được trang bị các hệ thống bảo mật! Dòng xe Mercedes và Ford Escape là không thể thay đổi được vì bộ giải mã của 2 dòng xe này được bảo mật quá cao, nếu cố làm có thể sẽ hỏng hẳn các hệ thống của chúng. Do vậy muốn biết xe có bị bệnh tật gì không! Tốt nhất bác nên đến đại lý của các hãng để tham khảo thêm ý kiến!
  2. Carrera

Carrera Thành viên mới

Bác chờ mua con đời mới này này. Đọc reviews thấy được khen lắm. Hơn E-class và hiện đại, dễ lái hơn 7 series. Mua xe cũ ở Vn mình dễ tiền mất tật mang lắm. Hồi con 7 series mới ra, Chris Bangle bị dân tình chửi té tát, nhưng từ khi 5 series, z4 ra hắn mới được công nhận là giỏi. Bimmer mới ra 6 series, kiểu cabriolet cạnh tranh với Merc CLK convertible. Em thấy đex dẹp.
    Được carrera sửa chữa / chuyển vào 22:43 ngày 23/03/2004
  3. Nemo

Nemo Thành viên mới Đang bị khóa

nhìn ngoài đẹp lắm đó...trong các loại xe em thích nhất ******rcedes G-brabus V 12 thui...đẹp dễ sợ ( cảm thấy thế :D )
  4. sun_forever

Đẹp thì đẹp thiệt, nhưng giá cả thì trên trời, có nước bán nhà mà mua xe rồi để đó "trưng" thôi. À các bác coi chừng lạc chủ đề nhe, bác cecil đang muốn mua BMW 525 i đã sử dụng mà các bác lôi vào đây toàn hàng độc thì làm sao bác ấy lựa chọn được!
    Sống không phải vì tiền, cũng không phải chỉ để ăn chơi mà sống là vì những người yêu thương mình, sống vì những điều đáng để sống!
  5. cecil

cecil Thành viên mới

Các bác cho em xem con xe này em ngắm thấy đã quá. Chắc là đắt lắm em không mua nổi. Nhưng cũng làm em càng đam mê dòng xe BMW. Mong muốn của em là muốn mua con BMW đã sử dụng rồi cho nó rẻ 1 chút. Em muốn có kiến thức về xe cũ, đặc biệt là dòng BMW ấy. Bác sun4ever cho em mấy bài trên em thấy khoái quá, tích luỹ thêm chút kiến thức nữa rồi mới dám chính thức đến xem con xe nó đang chào em. Sợ không biết gì mà xem xe, nó hỏi mình chẳng biết gì thì vừa quê vừa bị nó lùa. Các bác post them bài cho em với nhé.
    À, em đang chạy con LandCruise 4.5 máy dầu đời 95 thấy tiết kiệm nhiên liệu đã lắm nhưng kềng kàng quá, chỉ chuyên chạyt di về quê hay chở bồ đi chơi xa là tiện. Con BMW này tốn khoảng 13 lít/100km, như vậy chắc vấn còn ngon.
    Chúc các bác một ngày vui vẻ!
  6. sun_forever

Không có chi đâu! Nếu bác thấy được thì cho em 5* thôi (just kidding), có bác nào biết thêm điều gì nữa thì giúp đỡ bác cecil đi, để lâu coi chừng bồ bác ấy than đi xe dầu kêu quá, điếc cả lỗ tai hết rồi bỏ bác, bác ấy lại quay sang bọn mình đấy! hiii.hiii......!
    Sống không phải vì tiền, cũng không phải chỉ để ăn chơi mà sống là vì những người yêu thương mình, sống vì những điều đáng để sống!
    [marquee][marquee]--«·´`·.(*·.¸(`·.¸¸.·´)¸.·*).·´`·» «·´¨*·.¸¸.*[red]Trung Anh thương![/red]*.¸¸.·*¨`·» --«·´`·.(¸.·´(¸.·* *·.¸)`·.¸).·´`·» [/marquee][/marquee]
  7. ozzfan

ozzfan Thành viên quen thuộc

Xe đẹp quá! Cố gắng đến bao giờ mới có được 1 chiếc chạy nhỉ! Nhìn mà thèm!!!
    ozz
  8. sun_forever

Thế các bác thấy chiếc xe này như thế nào? Đẹp thì cho em 5 nhé!
    to cecil: Bác cecil thấy sao? Nếu không có đủ tiền thì em cho mượn (em bán nhà rồi cho bác mượn he)!!!
    không có tiền mua BMW thì mua đỡ mercedes đi:
    Được sun_forever sửa chữa / chuyển vào 11:34 ngày 28/03/2004
  9. cecil

cecil Thành viên mới

Nhin mấy con xe này phê lòi mắt, đếch muốn đi xem xe nữa. Ở Hà Nội dạo này cũng thấy xuất hiện mấy con đời mới như BMW 745i, 748i, X5, Lexus SC 430, ... nhìn lác mắt. Nghe nói mấy xe này biển NN, NG nhưng toàn của mấy đại gia người Việt mình cả. Có ai biết về đường đi nước bước để có 1 con xe nhập khẩu qua đường NN hay NG không nhỉ?
  10. Carrera

Carrera Thành viên mới

Mình mà làm đệ cho các đại gia đấy có khi cũng có biệt thự và Merc C200K hay BMW 325i để tiện công việc.