1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

MUỐN QUÊN ĐI NGƯỜI CỦA QUÁ KHỨ NHƯNG ....

Chủ đề trong 'Tư vấn tình yêu' bởi haiphong_vip, 10/11/2015.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. haiphong_vip

haiphong_vip Thành viên quen thuộc

chuyện của mình thì dài lắm nhưng ai đã từng gặp phải trường hợp như mình thì chỉ cho mình biết thế nào để quên đi ng yêu cũ .. minh và ng con gái ấy yêu nhau dc 5 năm , e ấy kém mình 4 tuổi (minh 90 e ấy 94 ), mình đã từng có 1 quảng thời gian có thể là đẹp nhất trong đời rồi đùng 1 cái e ấy lên hà nội thi đại học và ở hẳn trên ấy với mẹ , còn mình thì ở hải phòng ( trước e ấy ở hải phòng với bác ) rồi chắc yêu xa hay làm sao thì mình không rõ , nhưng rồi e nói chtay mặc dù chấp nhận nhưng từ lúc ấy mình sống như 1 cái xác , lúc buồn và nhớ e mình lại đi lang thang đến những nơi 2 đứa đã từng đến , đôi khi mình đi từ nhà mình ở hạ lý đến đổng quốc bình nơi mà ngày trước e đã tưng ở . rồi sau nửa năm ctay mình thấy e có yêu người mới trên facebook . từ lúc ấy mình chẳng biết mình thành gì nữa và cũng chẳng hiểu vì sao tất cả từ xe máy , điện thoai .. công việc cũng bỏ mình đi đâu không biết . dạo gần đây thì mình hay nằm mơ đến e ấy đôi khi là mơ thấy 2 đứa vẫn như lúc trc vẫn quấn quýt bên nhau nhưng đôi khi lại mơ thấy e ấy bên người khác . chẳng biết là vui hay buồn , nhưng mỗi lần mơ xong tỉnh lại thì cái gối đều bị ướt . dù đã nhắn tin , gọi điện nhưng đều bị coi như chua từng tồn tại ,chia tay đã gần 3 năm qua nhưng mình không thể quên quá khứ... có thể các bạn đọc qua nghĩ mình bị thế này thế nọ nhưng mình cứ viết nên đây biết đâu có ng đã từng vướng vào trường hợp như mình và có thể cho mình 1 lời khuyên hũu ích