1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

MUỐN TÌM CHỖ HỌC IELTS ĐIỂM CAO?

Chủ đề trong 'Câu lạc bộ Tiếng Anh Sài Gòn (Saigon English Club)' bởi totamtran, 02/03/2016.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. totamtran

totamtran Thành viên mới

Khoảng cuối năm nay tớ đi du học , tớ đang tìm chỗ học nào dạy hay hay mà chất lượng một xíu vì tớ cũng đã từng học qua IELTS rùi nhưng chưa lần nào đi thi cả . Còn khoảng mấy tháng nữa tớ muốn ôn lại trước khi đăng ký thi .Tớ tìm hiểu trên mạng thấy nhiều nơi lắm cũng không biết là chỗ nào để lựa chọn hết. Mọi người cho tớ lời khuyên nhé!
  2. phamkhanhngoc

phamkhanhngoc Thành viên tích cực

bạn lo tìm nhanh nhanh cho kịp chứ không là không kịp đâu. Đến các trung tâm tiếng Anh test thử đầu vào như thế nào. Mình học ở ILI thấy được nè. tìm hiểu thêm thử nhé
  3. myphuongrx

myphuongrx Thành viên mới

Điểm cao thì do bạn thôi, bạn lên mạng chịu khó mà tìm hiểu thông tin, hoặc đến các trung tâm của các trường Đại học thử
  4. chuyentauhoanghon

chuyentauhoanghon Thành viên mới

Có giáo viên nước ngoài có kinh nghiệm giảng dạy thì càng ok hơn. Mình đã chọn được ILI dể theo học đấy. Bạn nào có học thì nên đến ILI test thử coi
  5. congchuabongbong39

congchuabongbong39 Thành viên tích cực

Mình thì có quan điểm thế này. Học IELTS không phải là chuyện dễ dàng khi mình muốn lấy điểm cao như mong muốn. Cũng tùy thuộc vào khả năng của mỗi người .Nhưng bản thân có khả năng cũng tìm cho được thầy có kinh nghiệm dạy thì mới ok được ah .
  6. hoacomuaxuan367

hoacomuaxuan367 Thành viên mới

Tới ILI học đi bạn.
  7. totamtran

totamtran Thành viên mới

Trung tâm ILI địa chỉ ở đâu vậy mọi người . Sắp tới trung tâm có khóa học nào không.
  8. hoangoanh99

hoangoanh99 Thành viên mới

Mình cũng học ở ILI rùi này bạn. Mình biết trung tâm ILI chỉ có một địa chỉ ở gần công viên lê thị riêng quận 10 thôi ah. Bạn muốn học thì của thể tham khảo xem sao nhé. Mình thấy trung tâm ok lắm.
    liminhky, letrinhngochuyentauhoanghon thích bài này.
  9. ChiChi315

ChiChi315 Thành viên mới

Bạn qua Anh Ngữ Tôi Tự Học đi bạn. Mình đang học lớp luyện thi ielts 4 kỹ năng ở đó nè. Thầy dạy vui, và chia sẻ khá nhiều kiến thức cho mình nữa. Phí thì lại còn mềm nữa. http://www.tuhocanhvan.com/lich-khai-giang-co-so-1
  10. Kaimad

Kaimad Thành viên mới

Bạn có thể học thử với mình bên này xem ntn, phí mềm. Mỗi kỹ năng là 1 lớp 1 thầy trên 8. dạy, cho luyện nhiều và sửa bải rất kỹ. Link nếu bạn cần: http://www.facebook.com/ToiTuHocAnhNgu
    DuongAnhMai thích bài này.