1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Music - Giới thiệu những bài hát hay

Chủ đề trong '1984 - Tí Sài Gòn' bởi TDCT, 16/06/2003.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. TDCT

TDCT Thành viên rất tích cực

Music - Giới thiệu những bài hát hay

Sao chẳng thấy ai nói về đề tài này vậy ta... :-)
    Ở đây có con chuột nào nghe rock ko? Cho làm quen cái...

.:: Open mind for a different view, and nothing else matters... ::.
  2. vimouze

vimouze Thành viên mới

Tui cũng có nghe, nhưng ban nhạc tui thích thì cũng đã lâu rồi, là The Scorpion, chắc ít ai biết đến.

.::VIMOUZE::.

www.doituyenvietnam.com
  3. vimouze

vimouze Thành viên mới

Tui cũng có nghe, nhưng ban nhạc tui thích thì cũng đã lâu rồi, là The Scorpion, chắc ít ai biết đến.

.::VIMOUZE::.

www.doituyenvietnam.com
  4. newregilion

newregilion Thành viên mới

hội chuột nhà ta chắc là cũng có nhiều người khoái nghe nhạc lắm chứ nhỉ???nhưng mà trong ttvnol thì có cả 1 đống room nhạc rùi nên bà con ta qua bên đó tham gia nhiều hì hì(cái này chỉ là đoán thui).
    nhạc Rock ()hả???tui ko có biết???hay là chú TDCT giới thiệu cho tui mấy band để tui nghe thử đi nhe!!!
    band Scorpions là band nào vậy ta???đúng là thế giới âm nhạc phong phú thật đó.Chắc bác vimouze nghe mấy bài "mà ai cũng biết đấy" như là Send me an angel hay là Wind of change thôi à???Nhưng mà mấy bài của Scorpions dễ nghe nhỉ.Mặc dù đây là band Heavy đó.
    There's no one like you
    I can't wait for the nights with you
    I imagine the things we do
    I just wanna be loved by you

Black Sabbath: No 1of Rock World
  5. newregilion

hội chuột nhà ta chắc là cũng có nhiều người khoái nghe nhạc lắm chứ nhỉ???nhưng mà trong ttvnol thì có cả 1 đống room nhạc rùi nên bà con ta qua bên đó tham gia nhiều hì hì(cái này chỉ là đoán thui).
    nhạc Rock ()hả???tui ko có biết???hay là chú TDCT giới thiệu cho tui mấy band để tui nghe thử đi nhe!!!
    band Scorpions là band nào vậy ta???đúng là thế giới âm nhạc phong phú thật đó.Chắc bác vimouze nghe mấy bài "mà ai cũng biết đấy" như là Send me an angel hay là Wind of change thôi à???Nhưng mà mấy bài của Scorpions dễ nghe nhỉ.Mặc dù đây là band Heavy đó.
    There's no one like you
    I can't wait for the nights with you
    I imagine the things we do
    I just wanna be loved by you

6. cassiechit

cassiechit Thành viên rất tích cực

Í trời... Chit ghiền Send me an angel, Holidays, Somewhere out there nữa. Hihihi... She's gone có phải của Scorpion lun hông?
    Chit thì hổng có nghe ban nhạc rock nào nhất định hết. Mà nhạc rock bi giờ như của Linkink Park là... nghe hổng nổi.
    Chỉ thích Knife, Don't cry, When the children cry, 18 & Life, Always... thui...
    Được cassiechit sửa chữa / chuyển vào 11:05 ngày 16/06/2003
  7. cassiechit

Í trời... Chit ghiền Send me an angel, Holidays, Somewhere out there nữa. Hihihi... She's gone có phải của Scorpion lun hông?
    Chit thì hổng có nghe ban nhạc rock nào nhất định hết. Mà nhạc rock bi giờ như của Linkink Park là... nghe hổng nổi.
    Chỉ thích Knife, Don't cry, When the children cry, 18 & Life, Always... thui...
    Được cassiechit sửa chữa / chuyển vào 11:05 ngày 16/06/2003
  8. newregilion

hay nhỉ,cũng có nhiều người nghe nhạc "hồi xưa" nhỉ???
    vậy mà đến bây giờ trong room của chúng ta mới phát hiện ra.
    Mà đúng là chúng ta nghe nhạc chỉ đơn thuần là : " cảm thấy nó hay thì nghe" đúng ko???và cũng đừng "chạy theo" âm nhạc làm gì ca,đúng ko nhỉ???(vd như bạn nói là nghe Likin Park ko nổi thì đó chính là cảm xúc âm nhạc của bạn đấy!!!)
    Xin chỉnh sửa lại một chút là : Scorpions chỉ có bài Always Somewhere thui(ko có bài Somewhere out there đâu),và hình như bài She's gone cũng ko phải là của Scorpión luôn.

9. newregilion

hay nhỉ,cũng có nhiều người nghe nhạc "hồi xưa" nhỉ???
    vậy mà đến bây giờ trong room của chúng ta mới phát hiện ra.
    Mà đúng là chúng ta nghe nhạc chỉ đơn thuần là : " cảm thấy nó hay thì nghe" đúng ko???và cũng đừng "chạy theo" âm nhạc làm gì ca,đúng ko nhỉ???(vd như bạn nói là nghe Likin Park ko nổi thì đó chính là cảm xúc âm nhạc của bạn đấy!!!)
    Xin chỉnh sửa lại một chút là : Scorpions chỉ có bài Always Somewhere thui(ko có bài Somewhere out there đâu),và hình như bài She's gone cũng ko phải là của Scorpión luôn.

10. cassiechit

Hahaha... hèn chi, lúc Chit type cũng thấy nó kì kì...
    Vậy thì She's gone của ai???

Cassie Love