1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Mỹ phẩm dưỡng da ARTISTRY của AMWAY có thực tốt ko ạ?

Chủ đề trong 'Làm đẹp' bởi kidlonton, 26/07/2008.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. Chuyengiachamsocsuckhoe

Chuyengiachamsocsuckhoe Thành viên mới

Chào tất cả các bạn đang theo dõi vài viết này! Hôm nay mình xin giải đáp một số thắc mắc của các bạn.
    - 1: Sản phẩm artistrys là một sản phảm chăm sóc da toàn diện đã đc vinh dự tài trợ cho missamerica mĩ 5 năm liên tiếp (2008-2013), chất lượng đã đc minh chứng trên cuộc thi sắc đẹp này, rất nhiều người đẹp mĩ đã có cảm nhận tốt về sản phẩm, vậy các bạn có thể nghĩ rằng một sp như thế nào một thương hiệu như thế nào mới có thể tài trợ cho một cuộc thi sắc đẹp mang tầm cỡ thế giới.
    -2 : về một số bạn trẻ có nói rằng các bạn có sử dụng một số sản phẩm thấy không có chất lượng, nhưng trong số đó lại dùng một số sản phẩm có hiệu quả rõ rệt, mình giải thích với các bạn rằng trong số chúng ta có một số người mẫn cảm với một số thành phần có trong tự nhiên, cũng như một số người bị dị ứng với mùi thơm của hoa hồng hay các loại hoa khác. và điều nữa là các bạn sử dụng sp không đúng với làn da hoặc sử dụng sản phẩm không đúng cách. Chuyên gia khuyen các bạn lên tìm hiểu kĩ hơn về sản phẩm và cách dùng của sản phẩm một cách đầy đủ nhất trước khi mua về sử dụng. Theo mình đc biết thì mĩ phẩm artistry này có nhiều bộ sản phẩm và ít nhất hình như là có 3 loại sản phẩm dùng cho 3 loại da khác nhau.
    - 3: không lên dùng đồ từ nước ngoài gửi về, vì theo những điều chuyên gia được biết thì tập đoàn amway có hơn 700 phòng thí nghiệm trên toàn cầu và hơn 2000 giáo sư tiến sĩ và các nhà khoa học đang làm việc cùng cty aw, chuyên gia nhận thấy rằng mỗi một phòng thì nghiệm sinh ra trên một đất nước là để nghiên cứu về khí hậu con người nơi đó và đưa ra những sản phẩm phù hợp với con người của đất nước đó, khi bạn ở việt nam bạn đc một người bạn ở bên korea gửi về cho một sản phẩm chăm sóc da nhưng bạn dùng không thấy tốt. Xin lỗi bạn, bạn là con người ở vùng nhiệt đới gió mùa còn người bạn dùng tốt là bởi vì người ta ở vùng khí hậu ôn đới và dùng sản phẩm được sản xuất ra dành cho con người ở khí hậu ôn đới.
    Trên đây là giải đáp của một số thắc mắc có trong bài viết. Nếu bạn nào có thắc mắc thì hãy gửi qua hòm thư dinhtuan497@gmail.com hoặc sđt 0977720300 chuyên gia sẽ giải đáp những thắc mắc của các bạn! Thân.
  2. Chuyengiachamsocsuckhoe

Chuyengiachamsocsuckhoe Thành viên mới

Bạn đã hiểu rất rõ về công ty amway và chuyên gia chúc mừng bạn đã đem những sản phẩm tốt và thân thiện với môi trường nhất trên thế giới này về ngôi nhà của bạn. Chúc gia đình bạn mạnh khoẻ hạnh phúc. Nếu chưa sử dụng nutrilite thì lên sử dụng bạn nhé! Thân.
  3. hovanhung799

hovanhung799 Thành viên mới

Mình đã sử dụng rồi nên mình rất tin là sản phẩm rất tốt. Bạn có thể trải nghiệm sản phẩm để cảm nhận trước khi mua. Không phải loại da nào cũng dùng chung một loại mà trước khi bạn dùng nên để npp của Aw tìm hiểu kỹ về loại da của bạn bằng mắt, tay và có máy soi da. Như vậy bạn sẽ dùng đúng loại và tác dụng tốt nhất .
    Còn về giá chắc chắn là không hề dễ chịu đối với những bạn lâu nay đang dùng các my phẩm thông thường bên ngoài thị trường rồi. My phâm Aw đứng Top 5 thương hiệu my phẩm cao cấp nhất đó bạn. Bạn có thể tham khao thêm một số thông tin ở những trang web chính thống.
    Có bạn nói "mua hàng đa cáp thấy k an tâm" ý kiến này mình k phản bác vì hiện nay có rất nhiều cty đa cấp không chính thống đưa ra thị trường rất nhiều sp chất lượng dỏm mà giá đắt đỏ kèm theo những chính sách của cty đó như ký quỹ.....
    Nhưng xét về đúng bản chất của ngành kd đa cấp là bạn đang mua hàng trực tiếp từ nhà sản xuất vì vậy về chất lượng sẽ được đảm bảo mà mình không lo sợ về hàng giả hàng nhái kém chất lượng.
    Thân ái.