1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Mỹ phẩm dưỡng da trắng da toàn thân cho mùa hè ?

Chủ đề trong 'Làm đẹp' bởi M0on1989, 03/05/2008.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. gaumapnau

gaumapnau Thành viên mới

da em trắng thía còn tắm trắng làm gì, mà mấy cái vụ tắm trắng k an toàn đâu em àh, lỡ về mà da dẻ nó bong tróc ra thì khiếp lắm. Em xài thử Kose Junkisui White body serum đi, chị xài thấy trắng lắm.
  2. zinzinsleep

zinzinsleep Thành viên quen thuộc

Ui, em mới đi Mũi Né về, đen và xấu như con chuột đồng chị ơi . Nghe chị nói cái serum Kose nghe ham thế, để em vào đó coi sao, hy vọng chai nó to to cho đỡ tiếc. Xài cho body em xót nhắm
  3. gaumapnau

gaumapnau Thành viên mới

hihihiiii, nó chẳng to tát gì lắm, nhưng vì là serum nên xài cũng tiết kiệm hơn 1 tí.
    như chuột đồng nhưng bù lại được đi chơi Mũi Né, sướng nhá !
  4. lucky1988

lucky1988 Thành viên mới

da e h cũng đen lắm . mặt thì em có kem rồi . body thì e muốn đi tắm trắng . có chị nào biêt địa chỉ tắm trắng okiw ở HN k ạh .
  5. vinyla

vinyla Thành viên mới

Da tớ cũng không trắng lại dễ bắt nắng nên cũng quan tâm lắm , ngoài Kose và SSD còn loại nào khác k nhỉ ...???
  6. neu_hn_vn

neu_hn_vn Thành viên mới

bạn ơi cái kose bạn mua ở đâu vậy ? tớ cũng đang muốn mua dưỡng trắng body hic , dạo này đen nhẻm
  7. mrsmai

mrsmai Thành viên mới

to cung dang co y dinh đi tam trang,nhung nghe ban no the thay cung hop ly'' nên thoai
  8. neu_hn_vn

neu_hn_vn Thành viên mới

tắm trắng chỉ dành cho những bạn vốn dĩ đã trắng ( đi lang thang nhìu bắt nắng đi tắm trắng lại trở về tình trạng da ban đầu thôi chứ nàng nào mà nâu sẵn chắc k có kết quả , mà tớ thấy nó chỉ làm da mịn màng bóng khoẻ thôi chứ chẳng trắng đâu . còn cái kiểu tắm tẩy trắng thì tớ khuyên là k nên làm về ghẻ ngứa
  9. secretwishes

secretwishes Thành viên mới

Gấu ơi, cái Kose đó có trắng và mịn ko ? Mua ở đâu vậy chỉ cho QUýt với ? Dùng mỗi ngày ah ? Dùng dc bao lâu vậy gấu ?
    hic hic hỏi như súng liên thanh hic , thông cảm em nó nghe trắng mịn body là ham hố thế đấy
  10. gaumapnau

gaumapnau Thành viên mới

hihihi... Quýt ở SG thì cứ ra showroom của Kose mà mua. Parkson, hay Diaomond gì cũng có mà ! gấu xài thấy trắng bóc luôn, nhưng nếu ở phòng lạnh nhiều thì loại kose này chưa đủ độ ẩm, nên xài thêm Moisture body của SSD kèm thêm là tuyệt vời luôn áh !