1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Mỹ phẩm dưỡng da trắng da toàn thân cho mùa hè ?

Chủ đề trong 'Làm đẹp' bởi M0on1989, 03/05/2008.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. secretwishes

secretwishes Thành viên mới

Quýt nghe gấu nói trắng mê quá , rãnh vụ hồ sơ xong, bay ra Parkson rinh về ngay . Nhưng Quýt thường ở phòng máy lạnh thì sao bây giờ huhuhu ? Quýt dùng lotion Bath& Work rồi thoa Kose vào ah ? Gấu có thể up lên tên cụ thể và hình dc ko ? KO khéo lại mua nhầm hic hic.
    Sao lần nào Quýt cũng hỏi như súng liên thanh ấy nhỉ , ngại quá . Dùng có hiệu quả là dẫn bạn gấu đi ăn ngay .
  2. Copernicus

Copernicus Thành viên quen thuộc

hôm qua vừa vào Parkson mua serum body của Kose rồi các bác ạ. Tối về em áp dụng luôn . Em cảm nhận là so với các lotion dưỡng body mà em có từ trước đến nay thì phải chấm cho em Kose này điểm 9/10. Thẩm thấu nhanh vào da lắm, không hề có cảm giác rít ráy hay là nhờn nhờn trên bề mặt da. Nhưng, hic, mỗi lần em dùng tốn lắm, vì cho cả body mà. Thế này ko biết mỗi tháng có phải tiêu tốn hết 1 lọ ko. giá của em nó là 410k các bác ạ. Thêm nữa, em nghĩ dưỡng da cũng cần có thời gian và sự kiên trì, em quyết tâm theo em nó, dù không trắng nhưng da mịn màng là đã thích rùi.
  3. gaumapnau

gaumapnau Thành viên mới

vì Kose Junkisui là dạng serum làm trắng da nên Quýt nên thoa trước tiên, nếu thấy k đủ độ ẩm thì lúc đó mới thoa thêm dưỡng ẩm gì đó bên ngoài , chứ nếu lót dưỡng ẩm bên dưới thì serum sẽ khó thẩm thấu thì hiệu quả trắng da sẽ k cao được. Giống như dưỡng da mặt vậy, phải serum trước rồi mới đến moisture chứ.
    Hình nó nè, vừa mới chụp tức thì đó, hihiiiiii ( Đang béo quá mà nghe bạn Quýt rủ rê ăn uống sao động lòng woá )
  4. neu_hn_vn

neu_hn_vn Thành viên mới

bạn gấu ới huhu hn thì bít mua ở đâu bi giờ
  5. gaumapnau

gaumapnau Thành viên mới

hichic....HN thì mình bó tay rùi . hay là bạn nhờ người nhà xem có ai hay vào Sg thì nhờ mua dùm.
  6. secretwishes

nghe Gấu wang cáo xong, đọc bài của nàng hic hic cầm lòng ko nổi rồi hic hic. Thứ hai tuần sau xong việc visa xong, là ù ra parkson ngay hêhhhe
  7. secretwishes

ok, nhận dạng được em nó rồi ....chuẩn bị thẳng tiến parkson nào
    thanks Gấu iu iu nhiều nha
  8. neyolovesyou

neyolovesyou Thành viên mới

Trong Parkson Hà Nội có showroom của kose đó chị ơi.
    Lần trc x viên có gạ em mua dưỡng body của dòng này.
    Nhưng mà em chỉ mua sữa tắm thôi.
    Ko biết cái dưỡng trên có fải là loại mọi người đng nói ko.
  9. mycinta

mycinta Thành viên mới

tớ lại tiếp tục thắc mắc là, cái lọ kose bạn mua trên parkson có 410k, mà giá trên web là 26$ = 416k. Như vậy hoá ra mua hàng chính hãng ở VN lại rẻ hơn ở các nước khác, lạ lùng quá.Sau vụ ysl rẻ hơn giá web đến cả trăm k thì bi h t bắt đầu NGHI NGỜ NGUỒN GỐC HÀNG Ở PARKSON RỒI. tối mai t sẽ vào đó hỏi thử, nếu có j nghi ngờ,t thề vứt hết nhữg đồ t đã mua ở đó, và chắc chắn sẽ chả để yên hờ hờ
  10. M0on1989

M0on1989 Thành viên mới

Nghe chị nói mà em lo lo , mua ở đó nhìu thứ lắm rồi . Mong hồi âm từ chị sớm sớm