1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Mỹ phẳm tester nên hay không?

Chủ đề trong 'Làm đẹp' bởi hirondelle239, 01/01/2006.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. hirondelle239

hirondelle239 Thành viên mới

Mỹ phẳm tester nên hay không?

Mọi người ơi, thử bàn luận xem có nên mua đồ tester không? Khác với đồ bán ở cửa hàng ntn? Tại sao nó lại rẻ hơn và chất lượng ra sao?
  2. hang_gato

hang_gato Thành viên mới

ủa, đã là tester rồi mà cũng mua dc sao ? Mấy cái này em toàn đi xin thôi, hehhêhh
  3. tlng

tlng Thành viên mới

Kô bít thế nào chứ tớ thấy ở Singapore có chỗ chuyên bán đồ tester đấy...từ mỹ phẩm cho đến nước hoa..
  4. hirondelle239

Những đồ tester mà được cho thì rất nhỏ, nước hoa tầm 3ml,8ml..ý tớ muốn nói ở đây là đồ tester to cơ , bằng đồ bình thường, nhưng lại rẻ hơn, vậy có nên mua ko nhỉ? Như tlng nói, và tớ cũng thấy nhiều site bán hàng tester. Nếu chất lượng như nhau thì dân tình như tụi mình kéo nhau mua tester hết à? Tớ cứ thấy cái nào giá rẻ hơn bình thường là tớ hay đâm lo nên cũng chẳng dám mua. Mọi người thấy thế nào ạ?
  5. astee

astee Thành viên mới

Hàng tester lúc nào cũng tốt hơn hàng bán, sự thật phũ phàng. Tớ nghĩ mỗi chỗ mỗi khác, chỗ tớ làm thì tester không được phép bán cho khách hàng. Nếu được thì mua tester đi, vừa rẻ vừa tốt nhưng cũng coi chừng tester bị dạt ra. Lí do nó rẻ bởi vì nó không phải là hàng hoá để bán mà chỉ để trưng bày và cho khách hàng thử, bởi vậy cho dù mình thấy rẻ thật đấy nhưng những chỗ nào mà bán hàng tester thì lời gớm
  6. zim127

zim127 Thành viên mới

tester mĩ phẩm thì tớ ko biết, chỉ biết là tester nước hoa thì đậm hơn nước hoa bán bthường (cái chai tester to trong cửa hàng í, mà hay bán trên ebay í, chứ còn những cái sample nhỏ thì tớ ko rõ)
  7. hirondelle239

Nếu tester bị dạt ra thì có nên mua không nhỉ? Mà sao lại dạt ra được nhỉ?