1. Phiên bản ttvnol.com mới đã chính thức đi vào hoạt động. Trong quá trình sử dụng, nếu phát hiện các lỗi của phiên bản mới, mời mọi người thông báo tại đây.
  2. Các bác quên mật khẩu hay quên email thì làm như sau để lấy mật khẩu mới hoặc đổi email đã đăng ký tài khoản nhé. Xem chi tiết các bác xem tại đây.
  3. BQT xin thông báo: Hiện tại một số hệ thống dịch vụ của diễn đàn đang gặp sự cố. Chúng tôi đang nỗ lực khôi phục lại hệ thống trong thời gian sớm nhất. BQT thành thật xin lỗi các bạn vì sự bất tiện này.
  4. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Mỹ phẩm The Face Shop mua ở đâu các sis nhỉ??

Chủ đề trong 'Làm đẹp' bởi littlestar1010, 11/06/2009.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. littlestar1010

littlestar1010 Thành viên mới

Mỹ phẩm The Face Shop mua ở đâu các sis nhỉ??

Tớ đag muốn mua mấy đồ của The Face Shop mà ko bít mua ở đâu, đợt trước thấy cửa hàng ở trên phố Huế và ở Nguyễn Thái Học nữa thì fải , nhưng hình như đóng cửa hết rùi.Giờ muốn mua sp TFS thì mua ở đâu bjo nhỉ?
  2. thenewwind

thenewwind Thành viên mới

ở số 6 hay số 8 triệu việt vương hay sao ý, của bạn bán trên muare.sdt 0904 087 786
  3. littlestar1010

littlestar1010 Thành viên mới

thx bạn nhé, có j mình sẽ gọi thử cho bạn kia xem thế nào, n thế là tất cả các cửa hàng chính hãng của TFS bị đóg hết rùi thì fải, kể cũng chán
  4. keropi

keropi Thành viên tích cực

ko biết hàng của bạn kia đảm bảo ko nhỉ? tại thefaceshop nihều hàng giả lắm, mà nick mới nên cũng hơi run
  5. vjtzinol

vjtzinol Thành viên mới

Triệu Việt Vương nhax bác
  6. shopmino

shopmino Thành viên mới

www.shopmino.com - đại lý bán hàng online chính thức Thefaceshop Việt Nam.
  7. minikensun

minikensun Thành viên mới

Trong Parkson có đấy bạn ạ. Mình đang dùng dòng sản phẩm làm se khít lỗ chân lông nhưng gần hết bộ rồi vẫn chưa có kết quả lắm.
  8. eikoda208

eikoda208 Thành viên mới

thíc phần hồng của the face shop ^^
  9. SungJiHee

SungJiHee Thành viên mới

ơ trên kim mã cũng đóng hả bạn
  10. winny14

winny14 Thành viên mới

TFS trên Parkson có bán rồi đấy, chị em lên đó mà mua, đỡ lo hàng giả, giá SR cũng chẳng cao hơn giá hàng xách tay là mấy