1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Mỹ phẩm THORAKAO-mọi người vào cho ý kiến

Chủ đề trong 'Làm đẹp' bởi chipcute, 10/06/2008.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. papapanda

papapanda Thành viên mới

Hôm nay em với mẹ đến Thorakao chỗ Voi Phục ấy, đúng là cửa hàng của nó y xì cửa hàng di động mua đến chục thứ mà hết có 260k, đắt hơn lọ kem nám bé tí tẹo của mẹ em có 10k rất là thik chị bán hàng ở đây mẹ em vừa về đã lấy kem tẩy da chết ra dùng rùi, sờ thik dã man luôn.Hôm qua em mua cái lột nhẹ nghệ trong siu thị, dùng cũng ok nhưng cái đấy chủ yếu để lột lông măng trên mặt thui. Còn cái nước hoa hồng của nó đúng là ko đỡ đc, em dùng có 1 tí hồi lâu lâu hôm trước hôm sau thấy mụn lên nhiều hẳn, sợ quá ko dám dùng nữa nên còn nguyên chai đấy.
  2. gatambot

gatambot Thành viên mới

spammmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmm
  3. gatambot

gatambot Thành viên mới

spammmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmm
  4. puhmanowar

puhmanowar Thành viên mới

khíp bao bì của THo tớ thấy chán wá, lọ dầu gội hoa bưởi thì bong mất nắp, mí lọ kem nhỏ nhỏ vs cả dầu bồ kết thì đúng như là từ nhựa tái chế chị tớ nhìn thấy kinh hãi ko cho tớ use nữa
    còn lọ kem nghệ vặn nhìu wwá hỏng mất nắp
  5. Yumiko_Shingo

Yumiko_Shingo Thành viên mới

cho tớ hỏi son Tho màu nào -đánh |ên thì nhìn tự nhiên nhất nhỷ, giống kiểu son nude ý, với cả son Tho có nhìu dưỡng kô nhỷ, đánh lên mùa này kô bjết có bị khô môi hôk ''_"~
  6. amenvn

amenvn Thành viên mới

Mấy sis chỉ cho em địa chỉ mua son Tho với, Voi Phục là ở chỗ nào ạ, thanks
  7. ladyinblue

ladyinblue Thành viên mới

Voi Phục là ở gần cổng công viên Thủ Lệ trên đường Kim Mã, đối diện toà nhà có Siêu thị Marko đó bạn.
    Son của Tho mùi cứ làm sao ý, và hơi bị đặc nữa, khi oánh thì phải thật mỏng thôi :D cá nhân tớ thấy son của Tho bt :D
  8. Kj3u_Ljnh

Kj3u_Ljnh Thành viên rất tích cực

em đang dùng srm hạt nghệ đây...có trắng ra tí toẹ à...vì mới dùng có 1 tháng...cách 2, 3 ngày em mới dùng 1 lần à
    Mọi người cho em ý kiến về cái kem tẩy ra chết của nó với ??? ko bít có tốt ko a ?
  9. gatambot

gatambot Thành viên mới

Các chị ơi, cho em ý kiến về kem trắng da sữa dê của Tho với. Em thấy mấy chị bên WTT bảo dùng kem này nhờn nhưng da trông lại trắng hông ^^. Mùa hè da dầu thì ko dùng đc loại này, thế mùa đông này mình có thể dùng nó vào buổi tối đc ko ạ?
  10. meiyingneu

meiyingneu Thành viên mới

Hôm qua t lên chỗ voi phục mua 1 hộp sữa dê đó, về bôi công nhận rất thích , có cả cái mùi ngậy ngậy của sữa nữa chứ , sáng dậy sờ da thấy mịn và mềm hơn hẳn, nhưng mà t bị mua nhầm kem nền số 3, về nhà bôi thấy da mình đen đen, t phải dùng số 2 mới đúng, mà son số 7 đẹp nhỉ ?