1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Mỹ phẩm THORAKAO-mọi người vào cho ý kiến

Chủ đề trong 'Làm đẹp' bởi chipcute, 10/06/2008.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. chipcute

chipcute Thành viên mới

em dung kem trang điểm và phấn cua tho nhưng ko ưng ý mấy, em định ra mua thêm nền của hãng khác,mọi người thấy thế nào a? ma` nên mua kem nền hay phấn nền a?
  2. bibiboon

bibiboon Thành viên quen thuộc

Cả nhà ơi, tớ mới ti toe, tập trang điểm nên chưa biết. Cho tớ hỏi, mình muốn đánh phấn lên mặt, thì mình sẽ bôi kem nền trước, rồi oánh phấn phủ sau đúng ko?
    Và kem nền số 2, phấn phủ số 3 là được nhiều người khen nhất nhỉ! Nhưng có ai dùng lâu dài mà thấy nó làm to lỗ chân lông ko?
  3. asim_chan

asim_chan Thành viên mới

Cái này trắng ra thật đấy. Lúc đàu dùng không để ý, nhưng cũng chăm bôi (tại thích mùi sữa của nó ), 1 thời gian sau ai cũng bảo mình trắng ra, thích thế (hồi xưa mẹ toan bảo đi thế chứ đi nữa thì cũng chả đen đi được, còn trắng chỗ nào đâu mà lo
  4. haiba_ra

haiba_ra Thành viên mới

To Yumiko_Shingo: son Tho số 15 là nude đấy ấy ạ. Mình cũng có 1 thỏi màu này. Son Tho đẹp thì đẹp mà mau trôi quá
  5. uyenvy

uyenvy Thành viên mới

cái này tớ thử rồi, gội tầm 3-4 lần thấy tóc bớt rụng hẳn, nhưng tóc bị gầu mau ngứa quá. Nên tớ lại gội chung với T-gel antidruff của NEU thì lại đỡ rụng mà cũng đỡ gầu luôn. Còn cái mùi dầu tỏi thì kinh văn khủng luôn, , nhưng gội miết cũng quen mùi thôi.
  6. bibiboon

bibiboon Thành viên quen thuộc

Mỹ phẩm make-up của Tho khó mua kinh khủng nếu ko ra showroom. Hôm nay tớ đã đi khắp các hàng Mỹ phẩm lớn (Liên Thắng, Xuân Thuỷ,...) để hỏi mà họ đều ko có (tớ hỏi mua phấn nền và phấn phủ). Họ bảo make-up của Tho dùng rất tệ nên ko lấy về bán nữa.
    Thế mà thấy trên forum, cả nhà mình xôm tụ thế này. Băn khoăn quá!
  7. ngo_hong_phuong

ngo_hong_phuong Thành viên mới

Tớ lại thích cái dầu gội tỏi này vô cùng ý. Gội xong dùng dầu xả loại khác => đỡ mùi tỏi, rồi xịt cái tinh dầu bưởi thì thơm sực nức lên. Căn bản tớ đang cần tóc nó dài nhanh nên chăm chỉ bôi cái này lắm
    Tiện đây đăng tin cần mua tinh dầu bưởi của Tho. Lọ nhà tớ sắp hết rồi, có bạn nào có chai này mà ko dùng để lại cho tớ với, tớ đang cần gấp, thx nhiều nhiều
  8. meo_con_xinh

meo_con_xinh Thành viên mới

Ấy ơi nếu bị vừa bị gầu vừa rụng tóc thì dùng dầu gội đầu tỏi là chuẩn nhất. Tỏi vốn có tính kháng khuẩn cao sẽ giúp khôg còn gầu và ngứa nữa đâu.
  9. blackmonitor

blackmonitor Thành viên mới

Black xài chai tắm nghệ đến chai thứ 2 rồi, ko chuyển hãng khác được nữa, dưỡng ẩm rất thích, mà tắm phung phí cũng chả sao, chai vừa rẻ vừa to . Tắm thử các loại khác của Tho thì ko mê được, nhất là cái Tắm Aloe vera gì đó, khô da quá. tắm mật ong thì bình thường. SRM dưa leo của Tho cũng tốt, rửa xong thấy da vẫn mềm mịn. Mua quá trời mà giờ B xài còn có nhiu đó, chai tinh dầu bưởi bỏ vô chai xịt, lâu lâu làm vài nhát
  10. muithachthao

muithachthao Thành viên mới

Cai nay dung cung duoc ban ah. Toc dai kha nhanh nhung phai kien tri boi, it nhat la het mot chai moi thay tac dung. Toi cung vua dung het mot chai, dang dinh di mua chai T2. Nho la dung xuc vao toc, ma vao da dau nhe.