1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Mỹ phẩm THORAKAO-mọi người vào cho ý kiến

Chủ đề trong 'Làm đẹp' bởi chipcute, 10/06/2008.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. trifolium

trifolium Thành viên mới

Tớ lại chả dùng đc cái gì của Tho. Son ko hợp màu, kem lột thì đau hãi hùng, kem nghệ bết xê lết ko dám bôi. Có cái sữa rrửa mặt hạt nghệ là vô thưởng vô phạt
    Ko biết có nên thử tiếp mấy thứ còn lại ko
  2. meosieuin

meosieuin Thành viên mới

Hjx ko hiểu sao em rửa mẹt bằng SRM nghệ sau mí ngày thấy lỗ chân lông trên mẹt mình to ra, hjx . Còn rửa cái dưa leo và sữa tươi thì thôi rồi, mềm thì có mềm nhưng khi bôi nước hoa hồng bằng bông tẩy trang em thấy bông tẩy trang hơi đen, em phải rửa 2 lần thì mới thấy sạch, nhưng lúc em bôi kem dưỡng ẩm của loreal xong thì lấy mọc lấm tấm mụn đỏ, cơ mà SRM dưa leo em rửa mới được chưa đầy 1 tuần mà đã gần hết rùi. Bi chừ ko dám rửa nữa , sợ mụn tình nổi loạn. Chẵc em ko hợp. Son thì em mua màu số 17 , 8 , 20. Đẹp thì có đẹp nhưng em đã dưỡng bằng Carmex rùi nhưng vẫn bị khô. Có lẽ mình ko hợp khhổ wá.
  3. linkinp

linkinp Thành viên mới

công nhận son của nó khô thật, nhưng mà ấy thêm tí son bóng căng mướt là ok, nhìn chỉ mún cắn
  4. DTNT

DTNT Thành viên mới

đúng roài, cái sữa rửa mặt dưa leo sữa bò đấy hơi nhẹ, xong dùng nc hoa hồng lau thấy vẫn hơi đen đen. H tớ chuyển sang dùng cái srm nghệ, có hạt nhưng tớ chà nhè nhẹ nên ko kích ứng j cả. Tuần nào cũng tẩy da chết 1 lần nữa, lúc mới tẩy xong da sướng lắm, mềm mịn và cảm jác mỏng hẳn đi. Còn mấy kem nghệ của nó tớ thấy chả hợp tí nào, sao mọi ng bôi vào mà mụn lặn hết là sao nhỉ? Mà tớ còn bị nóng trong nữa cơ, cứ ăn ít rau 1 tí là táo bón, nên mụn nhọt cũng nổi tưng bừng theo :((
    son thì tớ thấy cái số 20 trong trong ý dùng đc. Tớ toàn đánh son thỏi màu hồng nude rùi phủ cái bóng màu 20 đấy ra ngoài, nhìn đẹp rất tự nhiên, bóng vừa phải. nhưng mà ít wá, có 1,5g nên quệt vài lần thấy đã sắp hết rùi. Cái dầu dưỡng tóc hương bưởi dùng đc fết, tớ thix cái đấy, mỗi tội nó làm cái miệng to quá nên đổ ra dễ bị lênh láng. Nói chung là thiết kế của Tho nhìu cái tớ thấy ngớ ngẩn thế nào ý.
  5. littlestarhcm

littlestarhcm Thành viên quen thuộc

Thế còn kem sâm với lại kem trân châu và kem dầu gấc thì xài có kết quả ko các ấy? Cho tớ vài lời feedback với...Thanks all nha
  6. khanhvanlady

khanhvanlady Thành viên mới

Huhuhu,ngửi mùi SRM nghệ Thorakao 1 lần tớ còn ám ảnh đến tận bây h...mùi kinh quá chịu ko dc...Nghe mọi khen mà tớ thấy sao sao í....
  7. uyenvy

uyenvy Thành viên mới

Son của tụi này hơi khô mà, hồi trước tớ toàn nhỏ 2 giọt castor oil vào rồi mới oánh lên môi.
  8. ve_con

ve_con Thành viên mới

Bán hàng của TRK ở ngoài HN thật là dễ chịu, cửa hàng trông cũng sáng sủa. chả bù cho TRK ở HCM. chán chít ah. có 1 bác già già bán hàng. ko có hỏi han lung tung j mấy đâu. mua gì thì mua đi, cũng ko có chỗ thử sp nữa chứ. muh t7, CN lại đóng cửa im ỉm. cửa hàng nhìn xấu quá ah.
  9. gatambot

gatambot Thành viên mới

eo, mọi ngưòi tránh xa cái kem lột da mặt của Tho nhé, nhớ lại em vẫn hãi hùng, mà kem lột có hại cho da lắm, hãng nào cũng thế thôi, mọi ngưòi ko nên dùng kem lột nữa.
    Còn son Tho thì đúng là khô thật, ko mướt tí nào, nó chỉ đc cái màu đẹp, còn độ mướt, mỏng, bóng thì phải dùng loại khác ko màu phủ lên.
    Cái lotion hương bưỏi dưỡng tóc ngoài việc ngăn rụng tóc thì nó có làm tóc bóng mượt hơn ko ạ ?
    Được gatambot sửa chữa / chuyển vào 09:05 ngày 12/01/2009
    Được gatambot sửa chữa / chuyển vào 09:06 ngày 12/01/2009
  10. TDT_HTT

TDT_HTT Thành viên mới

Tớ da dầu không biết là dùng phấn cua THO có tốt ko nhỉ , tớ xem trên web thấy nhiều loại wá , chả biết loại nào dùng hợp với da dầu , bạn nào đã dùng phấn THO chỉ giáo cho tớ biết với nhé , Tớ ở HN , cho tớ xin đc của THO ở Kim Mã