1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Mỹ phẩm THORAKAO-mọi người vào cho ý kiến

Chủ đề trong 'Làm đẹp' bởi chipcute, 10/06/2008.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. katemoss11

katemoss11 Thành viên mới

mình cũng dùng đc 1 năm, cũng tí toáy mua hết loại này đến loại khác. kết luân. Những thứ rất ok là
    sữa rửa mặt sữa tuơi &dưa leo
    tẩy trang
    kem nghệ
    ngoài ra thì phấn cũng được,son thì đẹp nhưng nhanh trôi(mình cũng it trang điểm nên không biét dùng hàng ngày có mụn nhọt gì không). ngoài ra ai trên 25 mà da không nhờn thì cái kem chống nhăn cũng ok đấy.
    túm lại là hàng thorakao khá lành tính.
  2. nuhoncuagio

nuhoncuagio Thành viên mới

em đang tìm lọ chống thâm quầng mắt của Thorakao.Mợ nào dùng rồi cho em biết chất lượng thế nào ạ? Có khả quan ko? Chỗ em ko có đại lý của Thorakao, có chỗ nào bán qua mạng hàng này ko nhỉ?
  3. katemoss11

katemoss11 Thành viên mới

4. Julysa

Julysa Thành viên mới

nghe các sis nói sp của Tho tốt, nên chiều nay đã gé qua cty Tho ở CMT8 & Điện Biên Phủ , vô tới thấy cô bán hàng cũng hơi jà và cô cháu gái mâp mập bán, tại lúc này trời nóng gê nen da mặt e nổi mụn gê và nhiều thâm nửa, nên nói cô bán hàng nghe, vậy là cô BH nhiệt tình đưa cho 3 loại.............
    1kem trị mụn 25k (hộp nhỏ trắng trắng nắp đen) về tới nhà thoa liền ở cánh mũi nổi 1 cục bự quá đau, chấm lên 1h sau thấy đỡ đau liền....
    2 kem nghệ 23k dạng tuýt 10ml vàng vàng vỏ xanh, cô BH nói đây là loại trị mụn và thâm tốt nhất, tối thử liền, kết quả sau 3h các vết thâm thấy bớt nhạt đi 1 chút.....
    3 SRM hạt nghệ to 25k, e nghe các sis nói SRM hạt to rửa ko tốt =hạt nhỏ, nên e kiu cô bh lấy SRM hạt nhỏ, nhưng cô bh nói hạt to trị mụn và se lỗ chân lông tốt nhất, cô bh còn nói 1 day rữa 2-3 lần cũg ko sao.. về thử rữa liền, mà rữa xong thấy cũg sạch lắm,mà 1h sau thấy da bắt dầu hơi hơi nhờn lại, lúc mua wên hỏi cô bh mặt nhờn sd được ko.................
    các sis cho e hỏi sp của Tho có cái SRM nào cho da nhờn mà rửa xong da bớt nhờn đuọc lâu lâu, da mặt e thuộc loại nhờn cực kì.....
  5. pinkpink_92

pinkpink_92 Thành viên mới

Các chị ơi cho e hỏi với . Cái SRM hạt nghệ ngừa mụn này của Tho thì ngày nào cũng dùng 1 lần được không ạ ? . Do em nhiều dầu lắm :( :

6. TanCanhDakTo

TanCanhDakTo Thành viên mới

Cả nhà ai cần tư vấn Về hàng thorakao cu pm DT: 0973937726 hoặc yahoo giacmotinhyeu852 hoặc mail: tranquyetcnt@gmail.com để được tư ván cụ thể nha!!!
    Về sữa rửa mặt nghệ có 2 loại: loại hạt to trị mụn thì 1 tuần chỉ nên rửa 2 hoặc 3 lần thôi bạn ah, còn 1 loại nữa có thể rửa hàng ngày. À cái loại hạt to ngoại tri mụn lấy tắm cũng thích lắm (kinh nghiệm các chị em đã dùng để lại :D)
  7. khanhtayhp

khanhtayhp Thành viên mới

Bạn nào ở Hải Phòng muồn tìm hiểu thêm về Thorakao hoặc có nhu cầu mua sản phẩm thì ghé qua web www.thorakaohp.tk mà tham khảo hoặc call 01225258979
  8. JulyThaoNguyen

JulyThaoNguyen Thành viên mới

Hi các bạn.Tình hình là mình vốn là dân có nghề Make Up Professional, hành nghề thẫm mỹ và từng sử dụng hầu hết các thương hiệu MP lớn của Thế giới : Lorel, Dove,Clarin,Maybeline, Clinique, Lancome, Etude, Revelon..vì người nhà ở nước ngoài rất nhiều cứ xách tay về mình dùng free, giờ còn chất đầy tủ.Hihi.Dạo gần đây tự dưng thích quay về thiên nhiên.Đã dùng thử MP Tho,Thấy rất OK.SP nào cũng tốt nếu so với Thương Hiệu nước ngoài.
    *Đặc biệt SRM Bò dùng rất thích, ko bị cảm giác căng da mà lại mịn , sạch.
    *Kem sâm dưỡng trắng rất nhanh nếu khó đánh có thể pha thêm chút E cho dễ.
    *Kem sữa dê dùng trang điểm vưà đẹp lại không bị dầu.
    *SRM hạt nghệ dùng sát khuẩn sau trang điểm rất thoáng da.
    *Gội bồ kết cực thích, ko cần xả mà vẫn suôn, mềm , mượt, mùi thơm tự nhiên nhẹ nhàng nữa.
    *Dầu bóng tóc thơm nhẹ mà mềm bóng tóc dễ chải lại ko bết dính.
    *Tinh dầu bưởi rất dễ chịu, tóc mọc nhanh mà mát da đầu.
    *Dầu gội Hương Bưởi mùi thơm dễ chịu lắm
    *Dưỡng da tay, chân dùng cực mềm da, hết hẳn mấy vụ chai cứng hay nứt nẻ, chỉ cá mùi ko thơm lắm vì là hương liệu tự nhiên.
    Mình sắm hẳn 1 bộ Tho từ A đến Z luôn.Hihiii.
    Với giá cả nội địa ko phải chịu thuế như vậy thì Tho ko rẻ đâu đấy, các bạn làm tính sẽ thấy. Mà quan trọng là mình luôn được dùng hàng mới, đảm bảo nguồn gốc nữa.Thật an tòan đúng ko?
  9. Tinik

Tinik Thành viên mới

Hiện mình đang bán các sp của Thorakao nè, các bạn nào quan tâm thì inbox ủng hộ mình nhé.
    EMAIL : becondongdanh@gmail.com