1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Mỹ phẩm THORAKAO-mọi người vào cho ý kiến

Chủ đề trong 'Làm đẹp' bởi chipcute, 10/06/2008.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. lamtruong_8

lamtruong_8 Thành viên mới

Tớ cũng dùng số 3.công nhận là đẹp.vì nó mỏng và trông tự nhiên
  2. lamtruong_8

lamtruong_8 Thành viên mới

Có ai dùng kem của Tho bị khô hai bên mép ko nhỉ? Hay là do tớ ở trong điều hòa nhìu qúa nên bị như thía?
  3. hayumi_88

hayumi_88 Thành viên mới

Tớ dùng kem số 4, thấy nó hơi đặc :( dùng thj` thấy nó cứ khô khô phần mép và phần cằm. hok hỉu ntn? có cách nào khắc phục hok nhỉ? vì mj`nh thjk cái mùi của kem nền ý lém dịu dịu thơm thơm
    Được hayumi_88 sửa chữa / chuyển vào 21:44 ngày 20/06/2008
  4. b*classy

b*classy Thành viên mới

Ôi, tớ đã đi hết đường KM, nhìn thấy cả DH GTVT nữa cơ rồi tịt luôn ko biết phải đi hưo''ng nào. Hỏi cả đ/c lái xe taxi và xe ôm quanh đó mà họ lắc đầu quầy quậy. Chán chưa! Vậy là đi hết đg KM, rẽ tay phải, đi thẳng đến khi nào thấy bến xe thì dừng lại rồi tìm CH phai ko nang? Thanks nang nha
  5. emyeuminh

emyeuminh Thành viên mới

ai bẩu đi hết đường Kim Mã làm gì. nó nằm ngay ngã 3 chỗ bùng binh cơ mà. đứng ở cổng Voi Phục xong đi tiếp về phía Cầu Giấy khoảng 15-20m thôi là đến. Cửa hàng của nó bé lắm, mà cái biển hiệu lại trông như cái cửa hàng điện thoại ý. đại khái là thế này : Cổng Voi Phục ==> cửa hàng sách to oành mới mở ==> cửa hàng điện thoại ==> Thorakao ==> hàng nước ==> trường đội Lê Duẩn.
  6. trangsophia

trangsophia Thành viên quen thuộc

thấy có bạn bảo cái kem nền và phấn tho giữ được lâu mà sao em óanh vào thấy nhanh bay thế nhở ?
    Công nhận kem nền của nó đánh mịn nhưng hạt phấn to quá. Đánh ko thích lắm . Hồi trc em cũng mua 1 hộp màu trắng sô 3 đánh thích phết . Nhưng rơi 1 fát thế là vỡ luôn. hic hic.
    mà sao nó ko đầu tư design lên 1 tý nhờ. có đắt gấp đôi chắc vẫn nhiều người muốn mua.
  7. amie2701

amie2701 Thành viên mới

mình đánh kem nền số 4 với phấn nền số 2 từ sáng sớm lúc đi làm. đến tối đi chơi với bọn bạn vẫn được khen da mịn
  8. hayumi_88

hayumi_88 Thành viên mới

mjnh` cũng dùng kem nền số 4 và phấn số 2, khổ nỗi dùng kem nền nó cư skhô khô kiểu j ấy,mjn`h dùng acnes mí phấn số 2 thj` ko có vấn đề j! ghét quá
  9. girlie

girlie Thành viên mới

Ko biết có abạ nào dùng kem nghệ của Thorakao,hộp tròn màu vàng ko.Tớ dùng thấy trị vết thâm rất tốt,năm ngoái tớ bị con gì trên thảm ý,đốt 20 fát vào bụng,kiên trì bôi mà hết hoàn toàn luôn.
    Đơtj vừa rồi tớ nhờ bà chị mua hộ,bà ý lại mua hộp tròn giống hệt nhưng vỏ hộp màu xanh,bên trong cream lại màu trắng nga` ngà.hix...đọc ở ngoài thì thấy tác dụng cũng giống họp vàng hồi xưa,nhưng lúc dùng tớ cứ cảm giác chất kem hơi khác.Bạn nào có kinh nghiệm cho tớ biết em xanh này có fải được sx thay thế em vàng ko,hay là loại khác...Hoang mang quá,tớ dùng em hộp vàng bao nhiêu năm nay thấy tốt làm,bỏng ống bơ mà hết sẹo luôn
  10. hip8889

hip8889 Thành viên mới

ở Sài Gòn mua ở đâu hả các c?..
    Cho e địa chỉ với. Pm cho e với nhé. Cảm ơn các ss n`