1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Mỹ phẩm trên muare chất lượng thế nào?

Chủ đề trong 'Làm đẹp' bởi meo_con_xinh, 12/03/2008.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. Small_candle

Small_candle Thành viên rất tích cực

Chất lượng tuỳ thuộc ng` bán
    Tớ vote cho Lananh_utc ; anh madlove ; anh Orient_Express (tớ k sure nhớ nick chính xác 100%) Hàng tốt mà giá còn tốt hơn
  2. anquyen123

anquyen123 Thành viên mới

quỳnh shop này khiến mình bực lắm
    Có một lần mua bàn chải đánh răng tự động , đọt chưa có hàng sạc thì chạy bằng pin.Mình mua để tặng , đật hàng lâu rồi mãi sát hôm mới có mang đên
    hôm mình nhận đc thì ko fải loại mình yêu cầu vì loại mình yêu cầu đắt tiền hơn và có thể thay đc bàn chải nhưngloại này thì ko
    nhưng mình muộn quá nên fải nhận , vẫn rất hậm hực
    Sau đó 1 thời gian thấy trên muare kiện cáo về vụ quynhshop nhiều nik , rồi buôn bán thế này thế kia , mình đã tự dặn lòng là fải để ý
    mua nhầm nik của quynhshop lại bị thêm vụ nữa thì chết.Mình chú ý là các nik bán đều có liên hê ym là susi1983 hay gì đó đại loạ vậy nên mấy lần đih mua đều cảnh giác
    đến hôm vừa rồi mình thấy trên mre rao chai very ***y for her 2 30ml giá 650k , mình thích quá , liền nc vs nik đó qua hệ thống gửi sms. Mình cũng chắc mẩm la mua đc rồi , để mang tặng bà chị đi lấy chồng. Mặc cả xuống đc giá la 600k , thấy gia êm , mình hỏi hàng new chứ , cái nik đó bảo new ko lo.Thế là mình dặn mang thêm chai bvl nữ đi để mình xem ko fải fake fiếc là lấy luôn.
    Lúc bạn ý mang đến hco mình , mình đã thấy quen rồi .( thì là cái bà mà mang bàn chải đánh răng ý ) Mình bảo sao trông quen , bà ý bảo là đâu có gặp bao h.mặc kệ hớn hở xem hàg thì chai nào chai nấy đều bị bóc tan tác ra, vỏ thì như vỏ cũ bao nhiêu năm rồi , nylon rách tan.Mình điên tiết bảo thế này mà c bảo new ah, bà ý bảo là hàng mới còn gì.Chả hiểu thế nào, mã code thì mờ như gạch xoá, đến chán
    Mang cai bực vào mình.Từ giờ m` cạch cái tên Quynhshop hay nhàn nhản chục nik của ng này .
  3. MsCloud

MsCloud Thành viên mới

he, có cái topic nỳ mới bít nhìu nha
  4. nvctop

nvctop Thành viên mới

Em đã từng mua Foundation Infallible của cả anh madlove và bạn hoangnhana9_cvl (do em đọc bài của bạn nhan trước, sau đó bạn em có nhu cầu thì em biết anh Mad). Kết luận là đồ của bạn hoangnhan thực sự dùng không thích bă?ng hàng anh madlove, chắc tại hàng Mỹ cũng là SX tại Châu Mỹ, không được như hàng Châu âu
    Nói chung tiê?n na?o cu?a nấy, ai có nhu câ?u bt túi tiê?n bt thi? chọn loại phu? hợp với túi mi?nh, không thi? cố lên 1 chút
    Vote cho anh madlove, chị lananh_utc, Ju péo
  5. nhim2013

nhim2013 Thành viên mới

Sao bên mua rẻ h tớ ko thấy mấy anh chị mà mọi ng nhắc nữa nhỉ? Tớ cũng mún thử tìm hỉu xem sao.
  6. ba_gia_bon_chen

ba_gia_bon_chen Thành viên mới

Vẫn bán đấy em, chỉ tội là chắc ko thường xuyên up như các topic khác thui. Hôm rồi chị mới mua mấy thứ của madlove mà.
    Chị cũng vote cho Ju péo, madlove thì chưa kịp xài đồ nhưng thấy có vẻ uy tín. Đồ mới mua trông cũng ngon lành, tin tưởng.
  7. nhim2013

nhim2013 Thành viên mới

Tớ mới thấy bác madlove roài, nhưng bác í thiên vìa L''oreal với lị Olay. Olay thì tớ đã dùng rồi nhưng mà da lại ko hợp. Còn cái kia thì chưa có đk thử bh.
    Ấy ơi, bên mua rẻ có ai bán OHUI hay WHOO mà tin tưởng đc hem? Tớ đang mún mua cái chống nhăn cho mắt của OHUI.
  8. ba_gia_bon_chen

ba_gia_bon_chen Thành viên mới

Thế thì tớ chịu rùi. Vì tớ chỉ xài hàng châu Âu, ko xài hàng châu Á. Ohui thì ra showroom mà mua cho yên tâm, chứ muare cũng lộn nhộn chết đi được.
  9. sizeXL

sizeXL Thành viên mới

Uầy , thế mà lần trước suýt nữa thì tí tởn mua found bên Quynh shop ... May mà hồi đấy quyết định order EM đã rùi tính , đến giờ quên chưa tính hoá ra lại may ^^
  10. kobbi

kobbi Thành viên mới

Mình cũng cạch quỳnh-shop đến già. Dính chưởng lần mua dầu gội Loreal, mình đã cẩn thận hỏi kỹ là hàng có mới không, ý là mới nhập chứ không phải mới tức là chưa dùng. Họ khẳng định chắc như đinh đóng cột là hàng mới, vậy mà lúc đem đến thì 2 chai dầu gội và xả trông như đã có mặt trên thế gian này dăm bảy năm gì rồi ấy, từ đó tạm biệt không gặp lại luôn