1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

MỸ TÂM , DIVA MỚI CỦA ÂM NHẠC VIỆT NAM!

Chủ đề trong 'Thái Phiên Community' bởi tra_lipton_87, 13/06/2004.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. DontAskMeWhy

DontAskMeWhy Thành viên mới

Liveshow 3 tỉ cũng chả ra đếch gì cả...ko biết lần này khá hơn không? Nhưng có đài truyền hình dính vào thì có lẽ là cũng ổn ổn đấy...
  2. trangtam

trangtam Thành viên mới

3 tỉ thì có làm sao ... chả phải là báo hoa học tróca ngợi ầm ầm ấy à ....ở đâu thì chả biết chứ ở VN mình thế này là quá ổn .... phong cách với lại giọng ca của MyTa thế là đỉnh cao rồi ... vote chục fiếu cho MyTa
  3. tuoi_0_mai

tuoi_0_mai Thành viên quen thuộc

mỷ tâm áh,đúng là luật bù trừ,có giọng hát nhưng ko cócái đầu
  4. fan_mytam

fan_mytam Thành viên rất tích cực

Hơ hơ, đúng là vợ mình có khác. Am hiểu về âm nhạc ghê cơ
  5. MissSixty

MissSixty Thành viên mới

Báo hoa học trò nó khen chứ mấy báo về âm nhạc có báo nào khen đâu ? hehe Báo Hoa Học Trò nó mà chê thì mất hết khách à hehe....
  6. DontAskMeWhy

DontAskMeWhy Thành viên mới

Các fans của Mỹ Tâm đừng bức xúc.Nói về cái liveshow ấy thì các nhà chuyên môn nhận xét là không được ổn cho lắm,không xứng với sự nổi tiếng cũng như sự kì vọng.Chứ tôi thì đếch hiểu gì về âm nhạc cả,nhưng các bác đừng nói là các bác lại trình độ hơn các nhà chuyên môn nhá.Các bác thần tượng Mỹ Tâm thì đương nhiên trong mắt các bác Mỹ Tâm là No1 rồi,tôi cũng thích giọng hát của Mỹ Tâm.Nhưng nhận xét thì fải công bằng một tí,không nên dùng cảm tình để nhận xét đúng không?
  7. fan_mytam

fan_mytam Thành viên rất tích cực

Rất cảm ơn những ý kiến đóng góp của các bạn. Vâng như Don''t đã nói, tất nhiên là fan thì lúc nào cũng nghiêng và bênh thần tượng của mình. Ai cũng vậy thôi, nhưng tôi chỉ xion nói 1 điều, đừng nên vào một topic của một ngôi sao nào đó mà đem ra chê bai, so sánh này nọ vơi sao của mình. Các bạn hãy nên đem những điều chưa thành công, những mặt chưa tốt ra để chúng ta cùng bình luận, thế có phải hay ko?
  8. nguyen_tranghp

nguyen_tranghp Thành viên mới

Đúng đó , các bạn không thấy tên topic à, các bạn cũng phải tôn trọng thần tượng của người ta chứ ,có thể các bạn không thích My Tâm nhưng mình thì thích va mình sẽ bảo vệ thần tượng của mình cho dù bạn có nói gì ..
  9. OKRelease

OKRelease Thành viên mới

Công nhận. Tóc đẹp (mại dô Sunsilk), da trắng (mại dô Pond''s), hát hay (mại dô Nhạc viện), nhiều fan (mại dô FC) uýnh fan giỏi (mại dô Boxing Club). Thời buổi tiền thiếu, cái gì cũng phải mại dô nhiều thì mới có xèng tiêu (vần nhể)
  10. xinh_gai_nhat_ngo_quyen

xinh_gai_nhat_ngo_quyen Thành viên mới

Mỹ tâm à ? Xinh đấy ,mà xinh thì em thích rùi