1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

My whole diary

Chủ đề trong 'Tâm sự' bởi miss_U_so_much, 20/01/2006.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. miss_U_so_much

miss_U_so_much Thành viên rất tích cực

07/12/2007 12:49 - NB
    Eo ơi chán thế, hay để tớ thưởng thay bố mẹ vậy, L thích gì nào, hơ hơ 1 cái bánh thật to nhé trên ghi: chúc mừng Pear ú đã tốt nghiệp, bên cạnh là 1 bó hoa thật đẹp do NB đú đởn bắt chước bạn nào của Pear mang đến trc cửa nhà Pear lúc 12h đêm ^^ ăn đêm hết lo đói nhé :P
    07/12/2007 12:54 - NB
    Đấy, tớ tốt với Pear thế cơ mà, lúc nào cũng chăm lo cho sk của Pear nên tạo điều kiện để Pear tập thể dục nhiều hơn (Love Pear :-* :-* ) :">
    08/12/2007 00:07 - chồng yêu
    Hun vợ mình cái trước khi đi ngủ nhờ :-*
    08/12/2007 00:24 - Sói trắng
    Em ah, cám ơn em buổi tối nay nhé vì nhiều lý do và cả 1 vòng tay ấm nữa. Hoàng tử của em sau này sẽ hạnh phúc lắm đấy và hôm nay anh thấy em mỉm cười trông ko già tý nào như em bảo. Anh xin lỗi tại thích đi dạo quá mà quên mất ngồi thêm Nhà Hát Lớn cùng em. Cám ơn nhé người đồng hành cùng anh, chúc Ngố yêu ngủ ngon em nhé!
    -------------------------------------------------
    bạn NB hôm qua làm sao í :( hình như ghét mình thật rồi, hỏi đúng 1 câu:"Lúc tối đi chơi có vui ko?" rồi ko thấy nhắn gì nữa :(
    Cũng phải thôi, lăng nhăng như mình thì sớm muộn gì cũng phải chấp nhận điều đó. Sẽ chẳng còn ai...

Gửi lúc 09:11, 08/12/07
  2. miss_U_so_much

Cả ngày vẫn chẳng thấy tn của người ta. Trước khi đi ngủ đành nhắn hỏi thăm tình hình, chậc!
    08/12/2007 23:16 - NB
    Ko chẳng có gì, tại hôm nay có việc bận đi cả ngày nên ko có thời gian nhắn tin cho Pear, với lại cũng đang bùn vì phải xếp hàng thứ 3 trong sự lựa chọn của Pear :(
    09/12/2007 02:12 - NB
    ... Tớ bảo L nhé, tớ nói rồi tớ cũng ko thích linh tinh hời hợt cho nên tớ ko thích tớ đối với L cũng hời hợt như những đoạn chat ko có linh hồn. Tớ cảm thấy và tớ biết nên làm thế nào để làm cho L rung động nhiều hơn, chắc chắn đấy, L là người tình cảm, lãng mạn và yêu đuối, con tim của L nó quá nhạy cảm với những quan tâm, những yêu thương. Nhiều lúc tớ tự hỏi, tớ nên làm thế nào với L, nên tấn công thật là nhiều, send thật nhiều tín hiệu tình yêu, làm cho L thấy tớ là người yêu L nhất ư? Tớ mà làm như thế thì chỉ làm L thêm bối rối, mà cũng trái với lương tâm của tớ, tớ ko có ý định chinh phục L để thoả tính hiếu thắng, tình cảm của tớ là sự chân thành cho nên tớ muốn nếu L có 1 ngày nào đó yêu tớ thì nó là xuất phát từ đáy lòng mà thôi. Tớ cũng nói rõ luôn tình cảm của tớ đối với L ban đầu là sự quý mến và tôn trọng, sau đó là sự cảm thông và đồng cảm, rồi dần dần là thích và nhớ nhung... Tớ chưa thật sự yêu L, cái từ yêu nó cần nhiều thời gian để thành hình lắm, đơn giản tớ cảm thấy L là người tớ có thể có một tương lại lâu dài, và sẽ dẫn đến tình yêu, vậy thôi, tình yêu là 1 cái gì đó bao gồm tất cả những tình cảm yêu thương, bạn bè, cả sự tôn trọng và nhớ nhung nữa kia, đến khi nào mà L gạt bỏ hết những rung động, những quan tâm vụn vặt, những tán tỉnh, đong đưa, mà vẫn yêu thì khi đó... :). Tớ hiểu sự đắn đo và lo nghĩ của L, tớ biết con tim yếu đuối của L sợ bị tổn thương lần nữa nên L cứ suy nghĩ kĩ đi. Vậy nhé :-*

Gửi lúc 08:05, 09/12/07
  3. miss_U_so_much

09/12/2007 11:56 - NB
    Hunnie, miss you so much :-* :-* :-*
    10/12/2007 00:57 - Sói trắng
    Em ah, HP gần biển sẽ lạnh đấy, em đừng ốm nhé! Công việc sẽ làm em suy nghĩ nhiều nên em phải luôn mỉm cười. Còn nữa, đất HP mafia có tiếng đến HK còn phải sợ vì thế em đừng để mất lòng ai nhé. Xa mọi người em đừng buồn nhé, tối nào anh cũng sẽ chúc em ngủ ngon. Nhớ phải luôn mỉm cười đấy vì ko được buồn đâu :)
    10/12/2007 23:03 - chồng yêu
    Hic, hôm nay đi thăm thung lũng tình yêu tự dưng nhớ vợ ghê gứm
    10/12/2007 23:18 - chồng yêu
    Từ nãy đến giờ toàn vợ muốn thế, Mà có lẽ như thế tốt hơn cho vợ đấy! Cái này là chồng nói thất. Vợ nên suy nghĩ lại xem
    23:24 : Ko, cái này là chồng nghĩ cho vợ đấy. Yêu chồng vợ sẽ khổ nhiều lắm
    23:27: Chờ đợi chồng sẽ mệt mỏi lắm đấy
    11/12/2007 00:31 - Sói Trắng
    Thư HN: HN hôm nay ít lạnh đi rồi, HP có gió cũng nhớ thương HN nhé! Chúc Ngố yêu ngủ ngon (ah anh bảo, có mượn tay ko, anh ru em ngủ rồi HN cũng vào đêm)
    12/12/2007 11:56 - NB
    Ăn cơm chưa? Uống cà fê chưa Pear yêu quý :-* Nhớ you quá
    12/12/2007 12:06 - NB
    uh uh :-* yêu pear :-* :-* :-*
    --------------------------------------------------
    Mấy ngày xa HN mà cũng suy nghĩ nhiều phết.
    Mạng đt bị hâm, NB ứ nhắn tin được, bù lại ngày nào cũng gọi ít nhất 2 lần. Cảm động lắm lắm!
    Chồng yêu thì bắt đầu có những suy nghĩ nghiêm túc, hay chí ít thì mình cũng biết chồng yêu cũng phân vân, lo lắng cho chuyện này. Sẽ có 1 buổi nói chuyện nghiêm túc khi chồng về :)
    Đêm nào cũng có 1 tn lãng mạn chúc ngủ ngon. Cũng thấy vui! :)
    Đúng là mình tham qua rồi!

Gửi lúc 17:22, 12/12/07
  4. miss_U_so_much

13/12/2007 00:44 - Sói trắng
    Ko chúc em ngủ ngon đâu vì em ngủ mất rồi thì chúc sao được. Thôi để anh trèo vào giấc mơ của em xem chàng hoàng tử của em là ai mới được. Hôn má em nhé cho môi em mỉm cười
    ---------------------------------------------
    hì, nửa đêm tỉnh giấc thấy có tn, mà như 1 thói quen rồi í, hôm nào cũng tỉnh vào khoảng 2,3h sáng, và hôm nào cũng có tn từ số đt quen thuộc. Đọc xong, mỉm cười 1 cái rồi lại chìm vào giấc ngủ. Hạnh phúc! Thế là đủ nhỉ?
    Uh, Pay nói chẳng sai, đừng quyết định vội, cứ vui vẻ và hạnh phúc 1 thời gian đi đã. Có lẽ khi đã quyết định rồi thì chẳng thể vui vẻ như vậy nữa... Chậc!

Gửi lúc 13:01, 13/12/07
  5. miss_U_so_much

14/12/2007 19:03 - NB
    hic hic, mình mà h này đã bùn ngủ rùi mới sợ :| Nhớ Pear và cà fê quá! :">
    14/12/2007 19:53 - NB
    Giáng sinh này tớ chỉ có 1 điều ước, đó là Pear của tớ sẽ hết đong đưa, hết băn khoăn, chọn lựa và sẽ yêu chỉ 1 mình tớ mà thôi :">

Gửi lúc 20:09, 14/12/07
    14/12/2007 08:24 - chồng yêu
    Vợ ơi, hôm qua chồng đi chơi về khuya, may ko có vợ ở đây, ko có bị đánh đòn rồi :P

Gửi lúc 23:01, 14/12/07
  6. miss_U_so_much

14/12/2007 23:41 - NB
    Ngủ chưa? Đau hết cả lưng, ngồi tán phét từ nãy đến h. Ngủ 1 tý vậy. Yêu Pear :-* Mong đến đêm giáng sinh lắm :">
    15/12/2007 00:25 - Chồng yêu
    Tình vợ chồng thiêng liêng phải bắt nguồn từ sự tin tưởng chứ :(
    15/12/2007 00:32 - Chồng yêu
    Vợ ngoan :-* đi ngủ đi, bao h chồng về chồng kể chuyện trong này cho nghe
    -------------------------------------------
    Bảo NB là nếu trước giáng sinh mà vẫn chưa có quyết định thì đúng đêm giáng sinh NB thử ước cái điều ước lúc trước xem sao.
    Uh, cũng mong giáng sinh lắm.
    Chờ chồng, chờ 1 quyết định và chờ đêm giáng sinh!
    -------------------------------------------
    Cả ngày cái đt nằm yên 1 chỗ, đang băn khoăn thấy lạ, sợ máy mình hỏng.
    Cuối cùng thì cũng nhận được đt của NB, iu thế! Mà 2 người vẫn cứ bất phân thắng bại, khó xử ghê! Vừa dứt đt của NB thì nhận ngay tn của chồng
    15/12/2007 20:33 - chồng yêu
    Vợ ơi, hôm nay vừa mới về lại bị bắt đi ăn đám cưới. Sao dạo này người ta cưới nhiều thế ko biết :(
    Ko hiểu sao, những tn của chồng rất bt, ko lãng mạn cũng chẳng cảm động nhưng cứ thấy iu iu là Mà cũng thích nhận tn của chồng hơn, dù tn của bạn NB rất chi là tình cảm, tn của Sói trắng thì lại rất lãng mạn. Pay bảo:"Thế là yêu rồi chứ còn làm sao nữa"
    Đúng là tình cảm nghiêng về chồng nhiều hơn, nhưng vẫn chẳng dám chắc chắn.
    NB thì lại vừa nhắc đến cái điều ước của đêm giáng sinh, nhỡ quyết định trước thì sao nhỉ?
    Khó quá!

Gửi lúc 22:43, 15/12/07
  7. miss_U_so_much

Hôm trước đang viết dở thì máy tắt phụt.
    Và sau đó thì nó đơ luôn.
    Given và NB doạ chết ổ cứng với chết main, sợ phết. h nó chết thật, bố ứ cho tiền sửa hay mua mới thì toi, chả lẽ lại phải cai net? Dù rằng dạo này cũng chẳng onl mấy và có onl thì cũng chẳng làm gì. Tại từ cái đợt đong đưa nên h sợ rồi, chả dám vào YM, chả dám chat chít, thỉnh thoảng mới vào blog cmt này nọ.
    Mấy hôm đầu chiến dịch nồi cơm điện, quyết ở nhà để phản đối nó, thế mà cuối cùng cũng phải khuất phục.
    Tu được 3 ngày chứ có ít đâu, vừa ứ được ra đường, vừa ứ được onl, còn mỗi mấy quyển truyện tranh của con em là có thể sử dụng để giết thời gian. Đọc hết thì còn mỗi việc đi ngủ, dù rằng rất là sớm. Chán thế!
    Tối qua chồng hẹn hôm nay đi chơi (vì mấy hôm chiến dịch tu đã từ chối chồng mấy lần rồi ), đồng ý luôn.
    Ánh còi hẹn hôm nay đi lấy khăn với ăn ốc, cũng đồng ý chẳng suy nghĩ gì
    Sáng ăn cơm nhà cô, trưa về chờ chồng qua đón. Rủ chồng lên Vincom xem phim. Chồng bảo chỉ thích phim hài hoặc kinh dị thôi, kinh dị thì có mỗi phim ma của VN, chồng chê chán nên còn mỗi 2 phim hài. "Quyền được cưới" và "kế hoạch làm bố", eo, đúng 2 phim nhạy cảm ghê Chồng chọn "kế hoạch làm bố" cơ nhưng phải chờ hơn 1h mới đến h chiếu nên:"Thôi, ko đi tắt được rồi, phải cưới trước vợ nhờ"
    Phim này cũng ý nghĩa phết, hợp cho vợ chồng sắp cưới xem, ko hiểu mình và chồng đã đến giai đoạn đó chưa nhỉ?
    Buồn ngủ dã man, về nhà chui lên phòng bố mẹ, đang định ngủ thì lại bị gọi, ngta đến sửa máy.
    Anh này cũng nhiệt tình, có điều đợt này đến nhà mình hơi bị nhiều nên gọi cũng ngại ngại Nhìn anh í ngồi lau chùi cái máy mà xấu hổ ghê gớm, nó ko lên chỉ vì quá bẩn Anh í hỏi nọ hỏi kia và phán 1 câu:"Em có nụ cười rất đặc biệt" Định hỏi xem đặc biệt theo nghĩa tích cực hay tiêu cực nhưng lại ngại Nhớ lại quyển lưu bút cấp 3 bọn nó viết, hầu như đứa nào cũng kêu là nhớ mỗi nụ cười khinh người của mình, và chính nụ cười đấy mà chẳng ai ưa nổi. Dưng đó là chuyện quá khứ rồi, h có cười khinh người nữa đâu, thế nên cũng tò mò ko hiểu nụ cười của mình đặc biệt ra sao nữa
    Tối, chờ Ánh còi qua, được biết sẽ có thêm given vì các bạn í lại hẹn hò gì nhau í thì born lại buzz, born hỏi thăm ăn uống gì chưa nên đành khai vụ ốc với Ánh còi. Thế là 1 lúc sau đã thấy Bỉm gọi điện. Cuối cùng thì từ cuộc hẹn của 2 đứa thành ra buổi tụ tập của 5 đứa
    Vui phết, Bỉm với Ánh còi có vẻ hợp nhau, nói rõ lắm, cười rõ nhiều. Ốc xong lại tìm quán cà fê,tự nhiên nhớ ra Link, thế là lại được quay về đấy sau tầm 7 tháng ko đặt chân đến. Cuối cùng thì cũng qua hết những nơi kỷ niệm của câu chuyện Rainbow. Mấy hôm lang thang với chồng, chồng cũng cho đi loanh quanh chỗ đường Bưởi, tại khu nhà chồng ở đấy mà, thế là đã qua con đường quen thuộc của những lần trốn học tiếng Trung. Hôm trước hẹn Pay để giải toả bức xúc thì Pay lại chọn Amore dù mình đã cố lẩn tránh, cũng gần 5 tháng rồi mới lại đặt chân vào đấy. Nhân viên cũng thay mới hết cả, thế cũng đỡ, và cũng ko phải ngồi chỗ quen thuộc nữa, chỉ thỉnh thoảng dõi mắt về chỗ đấy thôi. Lạ rồi!
    Hình như còn bến HQ nữa thì phải, chắc cũng sẽ qua nốt thôi, mới thấy Pay vào blog rủ ra đấy, thôi thì đi cho nốt, chậc!
    Mấy hôm nay tình cảm bắt đầu nhạt nhoà, có vẻ như chán yêu rồi hay sao í, chẳng thấy còn băn khoăn,phân vân lựa chọn nữa. Kệ, ra sao thì ra. Vẫn những tin nhắn và những cuộc điện thoại đều đặn, nhưng ít cảm xúc hơn trước, có lẽ chỉ là say nắng thôi.
    16/12/2007 00:08 - Sói trắng
    Em có chuyện buồn gì ah? Anh ko giận đâu, anh quen như vậy rồi mà,có sao đâu. Nhưng anh ko muốn Ngố buồn
    16/12/2007 13:48 - chồng yêu
    Thế để hôm khác vậy :( Chồng nhớ vợ quá :(
    16/12/2007 21:49 - ...
    :-* cái nào. Mấy hôm ko gặp nhớ em quá!
    1712/2007 12:46 - NB
    Đang làm gì đấy? Ăn cơm chưa? Mà tu chán chưa đấy? :)) Chơi đê, mấy h mà phải suy nghĩ ^^ ... Nhưng mà nói vậy thôi,nếu coi cuộc đời tớ là 1 vở kịch, trong vở kịch đấy có những vai diễn quá xuất sắc, quá nhiều yêu thương cho dù tớ cố gắng đẩy nó xuống vai phụ nhưng càng ngày tớ càng thấy tớ ko làm nổi rồi... lại có vai phụ khác, tớ tuyệt đối tin đó sẽ là nhân vật chính cho vở kịch của mình và cố gắng đưa nó lên vai chính, nhưng rồi... bản thân tớ giờ đây cũng chẳng biết vai chính là ai và tớ muốn ai là vai chính nữa. Cuộc đời thật éo le phải ko? :)) Thôi thì chúng ta cùng tu nhé :P Đang uống cà fê, ngon dã man :-*
    Có vẻ như bạn NB cũng lại đang phân vân rồi, rồi cũng sẽ nhạt nhoà thôi. Hy vọng bạn í sẽ để dành điều ước đêm giáng sinh cho 1 cái gì đó ý nghĩa hơn :)
    17/12/2007 21:30 - chồng yêu
    Đắng thế mới tượng trưng cho tình yêu được chứ :( ...
    Chồng bảo phong chocolate 99% dành tặng mình đã bị chuột xử lý. Mình thích chocolate đắng nhưng 99% thì đắng quá. Chẳng lẽ tình yêu đắng nhiều như vậy sao?
    18/12/2007 00:12 - Sói trắng
    Em ơi, hôm nay em đã hết 1 số lý do buồn chưa? Để còn mỉm cười chứ. Thôi ra đấy anh ôm cho nhé, cứ giả vờ em chẳng buồn nữa đâu
    Anh vẫn vậy, vẫn những tin nhắn chúc ngủ ngon, hỏi han, quan tâm dù rằng anh chỉ yêu duy nhất 1 người. Kể ra cũng đáng yêu khi được làm bạn với anh đấy chứ :)
    Còn nhiều nhiều nữa những tin nhắn, nhưng điện thoại đầy quá rồi mà máy thì bây h mới sửa được, chẳng có chỗ lưu đành phải xoá bớt :(
    Ơ mà hôm nay chưa thấy NB nhắn tin hay gọi điện, chẳng lẽ chỉ đến thế thôi sao?

8. miss_U_so_much

Vừa mới hoàn thành ghi chép trong ngày, thoát ra thì nhận được tn của NB, cứ như là đọc được ý nghĩ của mình í nhờ
    18/12/2007 23:34 - NB
    Nữ tu sĩ ơi, hôm nay ở nhà tu được nhiều ko hay là đã đội nón tung tăng ngoài đường rồi :-*
    18/12/2007 23:52 - NB
    Bảo rồi mà, tia ngắng thì chỉ vụt qua :P I dont think what I''m thinking, what I''m waiting for, what I need from you but I... :)
    Chờ mãi, tưởng bạn í thôi ko nhắn nữa, ai ngờ nửa tiếng sau lại thấy máy báo sms, thì ra là bạn í chuyển sang viết Tiếng Anh, mỗi tội nhiều lỗi quá. Kệ, cứ để nguyên thế, mình hiểu là được
    19/12/2007 00:23 - NB
    I understand :( I know why you say so. I always think and always want you will be someone that important to my life :P but still I also confuse about myself, there is a person that I want to forget, a memory that I want to be closed because that one I think is not for me, and a lot of things I have to bear from the time she step into my life really hurt me and that wound will never heal. This may make you sad, but the more I want to put her away, the more she appears in my heart, it makes me confuse, from my mind I know she will never be suitable to me. Do you think I will be just a wind that blows fast through your hair? :) Maybe the time we really know each other is too short, but I think I know quite much about you, and your human sense makes me like you very much. Do you ever wonder why I said like you but never really try to make you go out with me often? to do something romantic or smt else? I''m so afraid that I''m wrong about my feeling, that I will let you make a wrong mistake that will write a new chapter in Wind blog. I''m not a happy man in love you know :) I was hurt too much for a long time, I know how it is, so I just wait, in silent what will happen in my heart, in your heart, if we can throw away everything to come to each other that is love :) but if not, I will not make a new scar in your heart. Please understand me. Like you said que sera sera, let the timư judge the future, I will not hate or angry with you whatever your decision might be :)
    19/12/2007 00:41 - NB
    Yeah, just relax now :) Whatever relationship we are, you always have a place in my heart. 9 dream sweetheart :-*
    Sói trắng cũng vẫn gửi tin nhắn dù chỉ là để kể những chuyện mà anh gặp trong ngày. Được nghe người khác chia sẻ cũng thấy vui vui

9. miss_U_so_much

cuối cùng hôm qua có mỗi chồng yêu nhắn tin chúc ngủ ngon
    19/12/2007 23:45 - chồng yêu
    Chúc vợ yêu ngủ ngon :-*
    Sau đó gửi cho 1 cái tin nhắn, kêu là tự nhiên có số lạ gửi đến
    "Chỉ thời gian mới hiểu được giá trị của tình yêu, chỉ có thời gian mới lắng nghe được trong làn hương mùa xuân phảng phất đâu đây hương vị ngọt ngào của tình yêu"
    Hay là cố tình gửi cho mình với ý gì đó nhỉ?
    Sáng nay để nick avail, cũng vào nói chuyện 1 chút
    chồng yêu: hic, onl mot cai nhieu dua vao qua
    Pear: chả bù với vợ, onl mãi có mỗi chồng vào :P
    chồng yêu: tai vo xau tinh :)) nen moi it ban
    Pear: tại vợ lâu ko chat thôi, ứ thích chat, thích đi chơi hơn :-"
    chồng yêu: suot ngay thich nhong nhong ng oai duong a T_T the nay sao thanh vo hien dc chu :(
    Pear: tại lây của chồng í
    chồng yêu: ko dc, di choi minh chong di du roi, vo o nha lo chuyen bep nuc nha cua :-"
    Pear: :( thế thì ứ lấy chồng nữa
    chồng yêu: qua muon roi >:)
    Pear: muộn thế nào mà muộn, cùng lắm là ly dị chứ gì
    Chồng yêu: phai 2 nguoi cung ky moi dc, chong di lang thang suot, sao vo tim ma bat ky dc =))
    Pear: nhưng mà cũng đã đăng ký đâu
    Chồng yêu: ky roi, vo ko biet day thoi :-"
    Pear: vợ ký mà vợ ko biết ah?
    Chồng yêu: uh hom truoc, trong phogn xem phim :-" troi toi, chong lay tay vo dong dau vao roi :-" vua mang di nop len phuong
    Pear: ứ
    Chồng yêu: >:)
    Pear: ăn gian
    Chồng yêu: vo doc bat truong phuPear: :(( vậy là ép cưới ah?
    Chồng yêu: h toan vay
    Pear: :( vậy là ko có tình yêu ah?
    Chồng yêu: tinh yeu cua chong la du chia cho ca 2 roi :))
    Pear: chồng yêu nhiều thế cơ á?
    Chồng yêu: chu sao :-*
    Pear: :-* nhưng mà yêu từ bao h thế?
    Chồng yêu: cha biet
    Pear: >:P
    Chồng yêu: sao nho dc chu :(
    Pear: thế đang thật hay đang đùa đấy?
    Chồng yêu: the vo nghi chong dang that hay dang dua
    Pear: vợ ko biết :((
    Chồng yêu: the thi tiep tuc suy nghi di
    Pear: ko
    Chồng yêu: >:)
    Pear: vợ ứ muốn nghĩ nữa, càng nghĩ càng rối :((
    Chồng yêu: the thi lay bong hoa, ngut tung canh mot, yeu, ko yeu =))
    Pear: ai lại ácđộc với bông hoa thế
    Chồng yêu: the thi lay mot nam thoc dem tung hat vay
    Pear: ai lại ác với vợ thế?
    Chồng yêu: dau, yeu cho roi cho vot :-" chong con quen chua danh vo b-( the moi du yeu
    Pear: :((
    Chồng yêu :-( thoi, den doan vo khoc, chay thoi =)) chong out day, bb vo :-*
    Vậy là sao? Bao h thì mới có thể nói chuyện nghiêm túc được? Sắp đến đêm giáng sinh rồi... Mà chắc bạn NB cũng chả cần cái điều ước đấy nữa đâu nhỉ
    ?
  10. miss_U_so_much

Có vẻ như đã mất 2 người bạn, và cũng có vẻ như nhiều hơn thế.
    Buồn thật đấy!
    Những tưởng họ là những yêu thương!
    ...

Được miss_U_so_much sửa chữa / chuyển vào 09:51 ngày 22/12/2007