1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

N72 hàng chính hãng có màu tím không nhỉ?

Chủ đề trong 'Hỏi gì đáp nấy' bởi Vn_Sakura, 03/09/2007.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. Vn_Sakura

Vn_Sakura Thành viên mới

N72 hàng chính hãng có màu tím không nhỉ?

Thằng em em hôm dồi lò dò sang nhà em, chìa cho em xiem cái điện thoại N72 màu tím của nó. Em nhìn 1 phát rùi hỏi nó là : Seo lại có màu tím nhở, ta tưởng chỉ có màu đen và màu hồng thoai chứ?
    Thế là thằng bé tím cả mẹt lại lắp bắp, em tóm tắt sơ bộ lại thế này :

- Nó mua 4,266,000 VND tại của hàng to đùng to đoàng trên điện biên phủ đâu như 18 ĐBP ( em thấy trên máy có dán tem Thuận phát)
    - Hôm mới mua thấy cô nv bẩu nà chưa có thẻ bảo hành hẹn 2 tuần nữa đến lấy.
    - 3ngày sau thì nó phát hiện ( cái thằng đến là gà) không có chữ N72 trên vỏ máy ( ở trên đầu máy í ạ) nó đi đổi lại thì cửa hàng nó thay cho cái vỏ khác có chữ N72 dồi.
    - Vài ngày sau nó phát hiện chụp ảnh không có tiếng tách như máy của em ( em cũng vừa tậu con N72 black - chanh thủ khoe tí) nó đến sửa lại thì đã Ok.
    - 2tuần sau, tức nà ngày hôm qua nó gọi điện đến cửa hàng ấy, bọn nó bảo vẫn chưa có thẻ bảo hành.
    Em điên tiết dẫn thằng em em đến đấy làm rõ nguyên nhân. Đầu tiên em ghé vào TT bảo hành của Nokia cũng ở ngay cạnh để kiểm tra thì lại nghỉ 2.9 mới bực chứ, thế là 2 đứa lò dò sang chỗ nó mua máy để hỏi thẻ bảo hành, em hơi bực nên to tiếng với mấy cô nv ( đòi hỏi quyền lợi mà lỵ) thì các cô í xin lỗi rối rít bẩu là 10 ngày sau sẽ có thẻ bảo hành( báo cáo là đến đây thì em tức ngùn ngụt )
    em hỏi đến đâu họ giả nhời đến đấy( quả thực nà tụi này rất lành nghề..hờ hờ...)
    Tóm lại là em vẫn chưa thoả mãn với cách giải quyết vấn đề của tụi nó nhưng tại là chưa có thẻ bảo hành nên k có lý gì để bắt bẻ cả. chỉ mắng roài về, ngồi đợi 10 ngày nữa.
    Thằng em em nó như ngồi trên đống lửa, xương nó quá, các bác có bác nào rõ vụ này cho em cái câu giả nhời để em còn đến bắt đền cái bọn kia ạ. Chứ mất cả đống tiền mà chuốc cái bực vào người thế này thì mệt lắm.
    Thank các bác nhá.
  2. bong_mai

bong_mai Thành viên mới

Có màu tím , anh trai em mua ở c4 Giảng Võ cái N72 màu tím ( lúc giá 4950k)
    Trông wê ơi là wê
  3. x263

x263 Thành viên mới

Éo đỡ nổi ! Mua máy hàng công ty chưa có thẻ bảo hành mà dám sang tiền,chưa thấy trường hợp này bao giờ ! Máy mới mà thế thì chết chắc .
    Nhưng cũng có 1 điều chắc chắn là N72 có màu tím !
  4. Vn_Sakura

Vn_Sakura Thành viên mới

ặ tỏĂi vơ ỏằY bên TT bỏÊo hành NOKIA ngta bỏÊo là chuyỏằ?n nỏằÊ thỏằ bỏÊo hành là chuyỏằ?n bơnh thặỏằng, chỏằ? có 'iỏằu là cĂi này hặĂi lÂu thơ câng có vỏƠn 'ỏằ thỏưt. Thỏ bÂy giỏằ nó bỏÊo nó chặa có thơ mơnh làm gơ 'ặỏằÊc nó, dành phỏÊi 'ỏằÊi thôi. Thỏng em em 'úng là gà thỏưt, 86 dỏằ"i, 'ỏĂi hỏằc dỏằ"i mà seo lỏĂi gà thỏ chỏằâ lỏĂi..BÂy giỏằ chỏằ? còn biỏt chỏằ nó trỏÊ thỏằ chỏằâ còn làm gơ 'ặỏằÊc chỏằâ. hix
  5. fox8x

fox8x Thành viên mới Đang bị khóa

Lại có cả chuyện nợ thẻ bảo hành nữa á?
    Check IMEI ngay đi, có khi dính con hàng lởm rồi!
  6. swallowag

swallowag Thành viên rất tích cực

Mua máy hàng công ty là phải có bảo hành đi kèm theo, làm gì có chuyện nợ thẻ bảo hành.
    Mà hiện giờ máy N72 mới, hàng công ty làm gì có giá 4226k nhỉ? Tớ mới xem giá trên cửa hàng Thuận Phát chỗ Hai Bà Trưng cách đây 1 tuần là 4600k.
  7. Vn_Sakura

Vn_Sakura Thành viên mới

Ặc thế thằng em em noá bị lừa à? Vậy thì làm seo bi giờ nhể? Em nghĩ vào trung tâm bảo hành của Nokia để kiểm tra hàng thật hay giả rùi xin cái giấy đấy ra cửa hàng bắt đền noá nhể?