1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Na Hang - Sự trở về

Chủ đề trong 'Du lịch' bởi bodyparty, 11/10/2005.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa
  1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. ngocsangvn

ngocsangvn Moderator Staff Member

bài báo về vuh na hang hum nọ , ziangcoi thấy có nên mang sang bên này ko
  2. phuonganh_nb

phuonganh_nb Thành viên rất tích cực

Nên đưa chứ ạ, để cho những người ở xa như em còn biết.
    Dạo này mù thông tin của mọi người wá, tết nhất đến nơi rồi Ong THợ có gặp nhau cái ko nhỉ tuy ko đầy đủ như lúc đi nhưng cũng đc cái ko khí , fải ko. anh Ziang nhắn chị Hà nhé.
  3. Ziangcoi

Ziangcoi Thành viên mới

Tự nhiên bạn sáng lại quan tâm đến vụ này. có lẽ là nên nhỉ, để cho những người ở xa như bé Dương còn đọc. Tao mà là thằng Lực thì tao kiện ANTG toé phở về tội bôi nhọ danh dự cá nhân.
  4. onggiachayratnhanh

onggiachayratnhanh Thành viên rất tích cực

Xóa bài báo vì ko cần thiết nữa !
    Được onggiachayratnhanh sửa chữa / chuyển vào 13:51 ngày 08/01/2006
  5. ngocsangvn

ngocsangvn Moderator Staff Member

Một cái nhìn phiến diện, lập lờ
    Nhiều đoạn đọc mà cảm thấy buồn cười cho trình độ hiểu biết của tác giả viết bài này
    Một con bò ko hơn ko kém
  6. bodyparty

bodyparty Thành viên mới

Đọc bài viết của Onggiachayrat nhanh càng thêm khẳng định ông già là ... nữ. Một bài viết hay cho những ai đi Nahang. Nói chung theo tôi đôi khi ý kiến chủ quan của ai đó về công việc tình nguyện không phù hợp với ý kiến của đại gia đình tình nguyện viên. Điều đó là tất lẽ dĩ ngẫu.

Chính vì thế tôi cũng có một ý kiến chủ quan là nên đóng topic này lại. Tôi lập ra topic này ban đầu chỉ muốn tìm người. Còn sau khi đi về muốn viết vài bài và post vài bức hình, và cũng muốn các thành viên cũng làm như thế. Chỉ cần thế thôi cũng thoả mãn lắm rồi. Thế mà ....
    Nhân đây cũng muốn góp ý với đồng chí Giangcoi, đồng chí không tham gia chương trình này, vậy mà đồng chí vào nói cứ như ... đúng rồi. Câu bài , spam linh tinh. Đồng chí nên nhớ bên này không giống như cái tinhnguyentre.com của đồng chí, nơi mà đồng chí được phong là "đệ nhất spamer" với hơn 1 triệu bài viết ( tất nhiên là đã được thằng admin nó tặng cho ... 1triệu bài khuyến mại ). Mà các mod bên ttvn này như có ma làm, lúc mình vào viết vài bài, hơi tý là gửi PM cảnh cáo rồi treo nick bất tử. Chán ...
    Giang ah ! Mày là bạn tao thì mày cũng phải tôn trọng tao tý chứ ! Mày chẳng có tý văn hoá ... đé.o gì cả.
    Khẩn cầu mod xoá cm cái topic này đi hộ .
  7. equinoxe

equinoxe Thành viên mới

Chỉ cần một chữ thôi Cún ạ: " HÈN "
  8. vitieubao_123

vitieubao_123 Thành viên mới

em LinhEvil dạo này sửa nhà lấy chồng hay sao mà chưa thấy xoá cái bài vớ vỉn này nhỉ!!!
  9. LinhEvil

LinhEvil Thành viên rất tích cực

Kính thưa anh Vi em đây. Đã sửa nhà xong 95% rồi còn chồng thì chưa có để lấy.
    Em có nhận được PM yêu cầu xoá topic này nhưng em không xoá vì nhiều lý do:
    - Bạn Bodyparty lập ra topic và đã tổ chức đc một chuyến đi tình nguyện có ý nghĩa, topic cũng là một dấu ấn trong các hoạt động của box du lịch,
    - Sau khi đi về có rất nhiều bài viết tường thuật hay.
    - Các thành viên trong nhóm xoay ra lấy topic làm "Bản tin phường" như rất nhiều các nhóm đi về thường làm. Thay vì PM nội bộ các nhóm đi về rất hay gửi những câu nhắn gửi rất cục bộ lên topic thành ra cái nọ xọ cái kia, spam linh tinh hay dẫn đến cãi nhau. Các Mod không thể có thời gian mà vào nhắc từng nhóm từng topic về việc cá nhân của nhóm được. Vì thế từ lâu có những topic rất chi là " cá nhân chủ nghĩa" và chủ yếu các thành viên trong nhóm vào đọc bài.
    Liệu có là công bằng không khi các bạn lập ra topic, sau đó tự mình spam nó rồi yêu cầu Mod xoá topic hay del bài của một số thành viên vì topic không như ý các bạn muốn?
    Tôi thiết nghĩ các bạn nên có trách nhiệm với topic mình lập ra và làm sao nó trở thành nơi chia sẻ cho mọi thành viên trong box.
    Hi vọng không có những chuyện cãi vã vớ vẩn off-topic xảy ra nữa. Dù sao tôi vẫn nghĩ chuyến đi Na Hang là một chuyến đi tuyệt vời và tôi tiếp tục giữ topic này. Các bài spam sẽ bị xoá đi khi có thời gian.
    Chúc vui
  10. phuonganh_nb

phuonganh_nb Thành viên rất tích cực

Đúng chả có lý do jì mà xoá topic này đi cả , đây là kỉ niệm của cả nhóm chứ ko riêng mình ai, nên ko thích là bảo xoá là xoá đc. Ai ko thích thì đừng có vào nữa thế thôi.
    Sorry, hơi nóng nhưng mà vừa đọc bài báo kia xong nên bức xúc wá, ko thể hiểu nổi 1 người nào đó có thể viết đc những dòng ngớ ngẩn đó để đưa lên mạng nhỉ,nói xấu 1 con người mà theo tôi thì người đó cực đáng để chân trọng ko fải ai cũng có thể làm đc những điều như anh ấy cả... họ đâu hiểu đc sâu trong chuyến đi là những điêu thật tốt đẹp giữa những con người mới gặp nhau và có thể trở nên thân thiết đến tận bây h, chỉ có TB là đẹp nhất . chán, bực
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa