1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

NAHN - Ảnh dự thi đề tài Ảnh Đẹp tháng 9+10(Tổng kết cuộc thi ảnh Trang 12)

Chủ đề trong 'Nghệ thuật Nhiếp ảnh' bởi Guest, 05/09/2004.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. nxan

nxan Thành viên quen thuộc

Hề hề, chú JUN đúng là chẳng hiểu sự đời. Chụp có người mẫu, cẩn thận xếp đặt chứ chẳng chơi, làm sao lại thừa được. Tớ cho rằng đấy là ý đồ tác giả, (hoặc ý của người mẫu) muốn làm mọi người đau con mắt bên trái, mà ngứa con mắt bên phải đây.
    Đúng phỏng anh alo123?
  2. a13743

a13743 Thành viên mới

Có mỗi cái dây áo underwear của cô người mẫu mà khiến các bác tốn nhiều giấy mực quá... em thấy hối lỗi vô cùng.... Thiện tai thiện tai...
  3. levant57

levant57 Thành viên mới

Post thử một tấm lên đây coi sao. Mãi mới được.

Nhà khách thị trấn Mai Châu, gần lối rẽ vào bản Lác.
    Được levant57 sửa chữa / chuyển vào 14:39 ngày 10/09/2004
  4. apham

apham Thành viên mới

Cho em dự treo một tấm
  5. apham

apham Thành viên mới

Ngắm ***g đèn Trung Thu
    TS: 1/40s, f/2.8, f=50mm, AW Incandescent - 1, EV +0.3, ISO 400
  6. Chuot_Con

Chuot_Con Thành viên quen thuộc

Nửa quả đào
  7. Jun_dat

Jun_dat Thành viên quen thuộc

Bác Nxan nói thế em có phần nào cũng không thấy ổn cho lắm. Em thì em vẫn bảo vệ quan điểm của em. Nếu như bác nói là chụp người mẫu thì lúc nào cũng phải có sự sắp đặt của nó. Nhưng nếu thật sự là có sự sắp đặt thì em nghĩ đây là một thiếu xót hoặc quá xuề xoà trong việc sắp đặt. Nếu nhìn theo hình chụp ra xong rồi biện minh theo hình thì em chịu các bác.
    Xin lỗi bác Vinh alo chút vì lôi hình của bác ra tranh luận hơi nhìu :D he he. Em ko bít gì nên vô đây tranh luận tí để các anh nhớn nói hết ra em còn học lỏm. hê hê !
  8. Jun_dat

Jun_dat Thành viên quen thuộc

quên mất không cho hình vào, đang định gửi hình mà mải viết quên mất không gửi :D
    Nụ cười của em bé trước khi biểu diễn. Áp lực lớn lắm đó các chú có bít không. Cháu tập mãi rồi mà không hỉu sao đến đây cháu không cười được. Chân tay cứ run ơi là run :D
    Chúc cháu biểu diễn tốt, cháu bé :)
  9. a13743

a13743 Thành viên mới

Khổ quá Jun ơi, tưởng đã kết thúc chuyện cái dây áo underwear của người mẫu rồi mà còn cứ bày tỏ quan điểm mãi thế. Cái gì có sắp đặt, chuẩn bị một tí thì bao giờ cũng tốt hơn. Nhiều sai sót không thể nhận ra lúc chuẩn bị hoặc đang thực hiện được cho nên nó mới sinh ra cái nghề biên tập. Chú làm chuyên nghiệp thì hiểu việc này hơn ai hết. Vấn đề không phải là xuề xòa hay không, có thể trình độ người thực hiện chưa đạt tới độ chín muồi để loại bỏ mọi sai sót... box này danh cho Amator mà chú cứ đòi hỏi như thế... Anh biết lỗi là để cho dây áo của em người mẫu attract attention của các bác nhà mình cũng đã xin lỗi rồi đấy thôi. Chú thích anh sẽ mang em này đến studio của chú IQ để lột cái dây áo ấy đi... thế em nhé. Về lo giữ gái nhà em đi không nó lại sổng chuồng bây zờ...
  10. Chuot_Con

Chuot_Con Thành viên quen thuộc

Tĩnh vật với vỏ tỏi
    Ý tưởng này là một cái cũ, chẳng mới mẻ gì, chỉ làm lại xem có làm được không thôi.
    Được chuot_con sửa chữa / chuyển vào 07:16 ngày 13/09/2004