1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Năm hết Tết đến ! Cơ hội cho các con chuột nhà mình ăn uống " lo lê " . Đi ăn tất niên cả hội mình !

Chủ đề trong '1984 Hải Phòng' bởi sabaga, 30/12/2002.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. sabaga

sabaga Thành viên gắn bó với ttvnol.com

Năm hết Tết đến ! Cơ hội cho các con chuột nhà mình ăn uống " lo lê " . Đi ăn tất niên cả hội mình ! Tại sao không ! 7h ng

Tùng chẹp Tùng chẹp ! E hèm xem ra các chú chuột nhà mình ai cũng máu cái khoản ăn uống cả đúng không ạ ! Năm hết Tết đến nhà nhà đều lo sắm tết , bánh chưng thịt muối dưa cà đầy nhà đầy bếp ! Chuột nhắt lém lỉnh , chuột cống hôi rình , chuột Tây trắng toát , chuột phi đen sì chí choé gọi nhau đi ăn đi cướp đi phá ! Trong tiếng chí choé ầm trời đó tại một góc thành phố kia , mấy con chuột 84 cũng chí choé gọi nhau đi ăn ! Con bàn ra , con bàn vào , thậm chí con chuột cái già nhất xấu nhất hội " girlyeumautim " còn cầm guốc đập đầu mấy con chuột khác cái tội định ăn nhiều hơn mụ . Máu me be bét , thì ngay lúc đó một tiếng meo cất lên ! Cả bọn vội cuống cuồng chạy mất dép , mụ chuột già ban nãy mắt cận chân run ko biết chạy thế nào mà chui ngay vào thùng rác công cộng ! Yên ắng một lúc thì ôi thôi , răng ơi đi nhé , nguyên một hàm răng giả của mụ để lại hiện trường !
    Lại bàn đến chuyện đi ăn ! Con chuột nhắt sabaga vốn nổi tiếng là hay ăn chóng béo , ục ịch nói : tớ bảo mọi người này , hội mình phải làm một quả đập phá cuối năm chứ nhỉ . Chí chít chít , các con khác đồng loạt huởng ứng theo kiểu Camerun , tức là đạp vào mẹt nhau ý mà ! Vậy đàn mình đúng giờ tí canh ba đi nha ( 7h tối ý mà ) , hẹn nhau ở LOng Xuyên Quán nha ( trước cổng sân Lạch Tray ) . Mà này , tránh trường hợp chuột nhà mình răng của dài mà lại hay ăn tham , trong lúc chiến đấu vì anh em ruột chẳng may cắn nhầm đuôi của đồng đội thì tèo mất . Vì thế nên mang theo ít giấy đặc biệt để bảo vệ ( $ ấy mà ) . Hôm ấy ai mà không đến thì chết với con mèo già ở quả đồi bên cạnh !

Dịch ra tiếng người nè : 84 HP sẽ đi ăn tất niên vào hôm 1/1 hen nhau ở cổng sân LT lúc 7h tối . Các bạn hãy cố gắng đi cho đông vui nha !

2. haykhocnhe

haykhocnhe Thành viên quen thuộc

đi ăn đê! đi ăn đê
  3. em_chua_biet_yeu

em_chua_biet_yeu Thành viên quen thuộc

Hic , có tui chuột chít , tham gia nhiệt tình các buổi ăn uống , nhưng mà mỗi tội ăn được ít các bác có thương tình thì đừng tranh phần của em nhá . Thế này thì làm 1 tua xuyên "ngày" từ 8h sáng đến ...... mấy giờ chẳng bít nữa .
    be ty teo teo
  4. girlyeumautim

girlyeumautim Thành viên rất tích cực

Thằng Phương kia, ko nể mặt bạn bè gì cả, mi dám bảo ta là chuột già xấu xí nhất hội nhá............Được rồi, hôm nào gặp, mi biết tay ta..........đi chơi đê bà con ơi, đúng hẹn nhá.........
    If you love me, let me know
    If you don't love me, let you go
  5. boydatcang

boydatcang Thành viên rất tích cực

Các bác cho iem đi ăn chùa với nhá
  6. sabaga

sabaga Thành viên gắn bó với ttvnol.com

nhìn cái mệt này không ai biết con chuột cống boy hay an rình ! Bó tay

7. GirlsnRoses

GirlsnRoses Thành viên rất tích cực

Lần này thì không để lỡ nữa ... hứa đấy ... ko thì cái biệt danh ko tốt đẹp gì kia cứ theo mãi thì chết ...

PS mang nụ cười đến với mọi người
  8. RO_BIN_HOOD_new

RO_BIN_HOOD_new Thành viên tích cực

Xin lỗi các bạn tớ lại phải thất hẹn với các bạn 1 lần nữa rồi .Ngày mai tớ phải theo bố mẹ về quê nên không thể đi cùng mọi người được .Đành hải hẹn các bạn vào 1 dịp khác vậy , mong các bạn thông cảm cho tớ nhé ..

ALL THE WAY TO 84 HẢI PHÒNG

Được RO BIN HOOD sửa chữa / chuyển vào 22:09 ngày 31/12/2002
  9. girlyeumautim

girlyeumautim Thành viên rất tích cực

Nhớ đó, mấy ông nói là phải làm à nghen.........
    If you love me, let me know
    If you don't love me, let you go
  10. internetboy-_-hp

internetboy-_-hp Thành viên mới

hê hê, ý kiến hay đấy, đi nhậu đi bà kon ơi, trời này ăn thịt chó là thích hợp nhất, kakaka, à mà nhớ rủ cả anh cù lần đi nữa cho vui chứ nhỉ...
    Happy new year 2003 !!!!