1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Nam nay thi dai hoc roi ,cac ban co nghi chat anh huong den viec hoc khong???

Chủ đề trong '1984 Public' bởi H2T, 20/10/2001.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. H2T

H2T Thành viên mới

Len 1984C nay thay toan cac ban chiu choi ,e khong theo kip qua.
  2. HalfmoonNUCE

HalfmoonNUCE Thành viên rất tích cực

Chac chan anh huong roi ... dieu nay tuy thuoc vao cac em 84 co kim` bot duoc khong ay ma ,tuy nam nay thi DH nhung chi vui dau ma hoc thi de stress . Moi chuyen khong nen va khong can deu cuc doan qua' . Hoc va choi = Luong The Vinh

No1 's er luved any1 th way e'ry1 1s 2 b luved

Welcome to http://www.club1981.cjb.net
  3. Gorillaz

Gorillaz Thành viên rất tích cực

tuy thuoc thui a ! neu biet cach fan chia va sap xep thoi gian thi van co the ... ! neu noi mi anh chi nay chiu choi wa thi cung hoi bi ... ay !:D
    noi the nhung Gor thay mi anh chi van hoc gioi nhu thuong day muh !
    BN
    Life is either a daring adventure or nothing .
  4. Rce

Rce Thành viên rất tích cực

Cảm ơn Nguyên! Em rất hiểu bọn anh. Niềm vui mới không quên nhiệm vụ. Nếu biết sắp xếp thời gian thì vẫn có thời gian để lên đây mà. Mới lại tôi dám chắc, kể cả ai chăm nhất thì vẫn có thời gian free. Chứ chẳng ai học cả ngày bao giờ cả. Đúng không mọi người??
    Rce
  5. Gorillaz

Gorillaz Thành viên rất tích cực

Em ma li ! nhung em thay mi anh chi gioi thiet muh ! em cha co ninh dau a ! hihi !
    BN
    Love is a battle,
    Love is a war;
    Love is a growing up .
  6. joot

joot Thành viên rất tích cực

thôi, cả làng cố gắng học hành chăm chỉ đi nhá, tớ muốn ai cũng đỗ đại học hết
    Everything will fade, only friendship remains
  7. H2T

H2T Thành viên mới

Tớ chỉ hỏi thử các bạn vậy thôi. tớ tin là nếu biết kìm lại không để quá đà thì việc chat không ảnh hưởng lớn đến việc học đâu. Không biết các bạn thế nào chứ tớ sợ lắm chẳng là tớ năm nay cũng thi ĐH mà, thế nên vào mạng cũng thất thường lắm.
  8. Rce

À! Tớ tưởng bạn nói chuyện online và vào TTVN chứ! Còn chuyện chat thì rất may tớ không mấy hứng thú, đặc biệt chuyện ngồi chat bằng mirC. Cái đó thì tớ cũng công nhận là vô bổ và mất thời gian thật. Chứ vào TTVN thì theo tớ là không sao. Nếu bạn có thời gian thì có thể 1 hoặc 2 ngày vào 1 lần, tiện thể trong lúc ngồi down mail về. Còn không thì 6 hoặc 7 ngày cũng được. Lên đây cái chính để giải trí. Nhưng kâu như joot thì... thật.
    Rce
  9. GurLuver

GurLuver Thành viên rất tích cực

Hic, hồi xưa, cái hồi mà tôi vào TTVN cũ í, mà nhất là hồi trước đó, lên mạng chat, tôi thấy nó hay lắm, và thực sự là có ích, chứ chả như bây giờ, hic, nhất là khi mà em vào mấy cái hàng net í, nhìn khiếp vật ạ, có mấy đứa nó mổ cò khoảng 1từ/1phút thế mà chúng nó chat với cả chục, thậm chí 2,3 chục người, ghê vật! Rồi có những lúc tò mò nhìn sang, thì em thấy cái nội dung chat nó tẻ nhạt, chả đề cập được đến vấn đề gì ngoài cái việc hỏi han về tên tuổi... Hic, thật tình thì em ko hiểu có cái gì thú vị ở đó?
    It's better ta have loved and lost than ta neva have loved at all
  10. Rce

Đúng rồi đó! Rất vô bổ. Nếu chat hay lắm thì có thể đến mức hẹn hò gặp mặt. Nhưng thử hỏi như thế thì để làm gì nữa không biết? Đi kiếm người yêu?? Chứ nếu để tìm một tình bạn thực sự qua nhưng lần chat như thế thì thật là khó nếu không nói là chẳng thế kiếm được.
    Rce