1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Năng khiếu Ngô Sỹ Liên - Bắc Giang vào đây:http://www.nangkhieubacgiang.tk !

Chủ đề trong 'Bắc Giang - Bắc Ninh' bởi winterftu, 15/12/2003.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. winterftu

winterftu Thành viên mới

Năng khiếu Ngô Sỹ Liên - Bắc Giang vào đây:http://www.nangkhieubacgiang.tk !

Thấy đây là box Bắc Giang - Bắc Ninh (Trước đây gọi chung là kinh bắc nhỉ) mà ít bài nói về Bắc Giang quá, làm topic này tụ tập dân NK Ngô Sỹ Liên Bắc Giang nhà mình cái nhỉ.
    Hic hic, tớ ít lang thang trên các forum nên hôm nay mới phát hiện ra cái này đấy, hay quá!!!!!!!!
    Tự giới thiệu trước nhá, mình học chuyên toán khoá 96-99. Còn bạn nào học NK NSL BG nữa không nhỉ?
  2. andray

andray Thành viên quen thuộc

He he! Đúng là giọng gangster nhỉ ! Vô đây đập tui nè . Mà sao cứ thích nhảy vào đây phá đám nhỉ. Không nhìn thấy tiêu đề bài viết ngay ở đầu à mà gọi là chia rẽ nội bộ. Đôi khi người ta muốn gặp riêng nhau trên này không được hử. Tui là dân chuyên hoá 95-98 , có lẽ ngày xưa va mặt nhau rùi ấy nhể.
    Được andray sửa chữa / chuyển vào 14:41 ngày 16/12/2003
    Được andray sửa chữa / chuyển vào 14:42 ngày 16/12/2003
  3. Gangster__

Gangster__ Thành viên tích cực

Va nhau rùi à....chạm lại phát nữa cho nó long trọng chứ nhể......lâu rùi không động chân động tay...ngữa ngáy quá.......
    /**** Не зови меня , Я ,о?оплZсO...****/
  4. winterftu

winterftu Thành viên mới

Bác găng sờ tơ này đúng là có tật giật mình. ý tứ bác andray là lớp em và lớp bác í đã từng chạm mặt nhau rùi. Cơ mà hồi ấy đá bóng với nhau, lớp em toàn thắng mới chết chứ. Giờ gặp lại sợ bác í xí hổ chít
    Hẹ hẹ, nghe giọng bác găng biết ngay dân BG nhà mình nhể
  5. andray

andray Thành viên quen thuộc

í chết...sao lại là toàn thắng..nói thế lịch sử nó xí hổ. Lớp của em Cảm Cúm có thắng lớp tui hồi nào đâu. Tui chả định tranh hơn thua nhưng mà nhìn thấy nó cứ tức anh ách..
    Tưởng bac Găng tơ chỉ nói đùa nào ngờ bác định làm thật...Thôi là hết đường về quê rùi
  6. winterftu

winterftu Thành viên mới

hẹ hẹ, bác Andray này chán thía không biết, chả biết nhường nhịn gì cả, đến xấu hổ cho dân NK NSL nhà mình. Chưa gì đã ... Được rồi, để hôm nào em kêu gọi lớp em với lớp bác làm một trận phân chia thắng bại nhá!
    Tiện thể cho em hỏi thăm mấy anh lớp ... Toán Khoá 95-98 mới. Anh Mạnh, anh Tuấn, anh Việt Hà, anh Ngọc,... giờ tình hình mấy anh í thế nào rồi bác, sống chết ra sao rồi ạ???????
    Quên, phải hỏi thăm thêm cả bác Cương lớp trưởng lớp bác nữa chứ nhỉ
    Em dụ dỗ mấy đứa lớp em vào đây từ hôm qua mà đến hôm nay vẫn chưa thấy đứa nào bén mảng vào. Hơi akay rồi đấy
  7. queen_83

queen_83 Thành viên mới

hihi hoan hô , em đang định lập topic này đấy
    em là dân Sinh khoá 98_2001
    có ai biết ko ấy nhỉ?
    Lâu lắm rùi ko về trường ko biết giờ có thay đổi gì ko há?
  8. tinyfoxmas

tinyfoxmas Thành viên rất tích cực

chào đồng chí, chuyên toán 96_99 mà là con giá lại hoc ngoại thương thì đúng là bác ....hì hì, bà con tự đoán nhé. Chào bác, tớ chuyên Lý 96_99 đây.
    Cụng li cái nhỉ
    <P>
        Bác Hồ muôn năm soi đường cháu đi, hihihi...
    </P>
    Được tinyfoxmas sửa chữa / chuyển vào 23:28 ngày 16/12/2003
  9. winterftu

winterftu Thành viên mới

Vui quá, vào đây gặp mọi người vui quá. Bình thường khong online chả biết đến bao giờ mới gặp được mọi người nhỉ. SẮp tết rồi, dân NK NSL nhà mình làm vụ ọp lai đi. Tớ đề xuất trước bọn mình sẽ đi vào sáng mùng 3 tết nh (mùng 3 vì muọn hơn sợ một số người đi làm rồi sẽ không đi được). Hẹn nhau lúc 9h sáng ở cổng trường mình. Sau đó làm một vòng quanh trường (chắc sẽ không tốn nhiều thời gian đâu nhỉ ) sau đó làm tiếp vòng nữa, ăn uống lung tung cái gì đó, no bụng rồi sẽ đến nhà các thầy cô (phải đến lúc no vì đến lúc đói các thầy cô lại mắng đi bao lâu rồi mà vẫn không lớn hơn tẹo nào, xấu hổ lắm ) SAu đó, chúng ta làm tiếp cua đến nhà nhau đập phá nữa là hết ngày nhỉ
    Buổi ọp lai này sẽ không hạn chế các thành viên khong thuộc NK NSL, bất cứ ai là thành viên box Kinh Bắc đều có thể tham dự. Tạm thời mình đề xuất ý kiến thế. Ai có đề xuất gì khác cứ tự nhiên đưa ra nhé.
    SẮp tết rồi, hic hic, sắp được gặp mọi người rồi. Nhớ mọi người quá, yêu mọi người ghê cơ
    Càng ngày càng thấy yêu 12A 96-99,yêu trường mình, yêu người Bắc Giang và ghét người ... Hà Nội
  10. winterftu

winterftu Thành viên mới

Quên mất P/S: Cám ơn bạn Tiny nhiều nhiều nhé