1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Năng khiếu Ngô Sỹ Liên - Bắc Giang vào đây:http://www.nangkhieubacgiang.tk !

Chủ đề trong 'Bắc Giang - Bắc Ninh' bởi winterftu, 15/12/2003.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. muoi_mot

muoi_mot Thành viên mới

Lại "không phù hợp" nữa rồi!
  2. doangvy

doangvy Thành viên mới

Tin mới nhận:
    Tớ vừa mới nhận được tin nhắn của một người bạn:
    13/11 trường NK NSL tổ chức gặp mặt học sinh cũ của trường.
    tớ cũng không rõ lắm độ chính xác của thông tin và nguồn gốc của thông tin này. Vậy bà con nhà mình có ai biết thông tin gì về kế hoạch này không, cho tớ biết với nhé.
    lâu lém rùi chẳng về thăm trường, nhớ mọi người quá.....hic hic
  3. OnoNguyen

OnoNguyen Thành viên mới

O''` chính xác đấy bạn ạ, vào trang web trường mình mà coi: www.nangkhieubacgiang.tk
  4. lotus_bg

lotus_bg Thành viên mới

Tui dân chuyên pháp , ra khoá 99, lớp cô OAnh nè ??? có bà con nào quen quen ko ? Vui quá !!!! vì thấy dân nhà ta tụ hợp ở đây nhiều mà tui ko biết . . Còn nhớ năm học cạnh với lớp toán , chung cái cầu thang .....hihiii con trai lớp toán thì rõ " lãng mạn" , ra chơi toàn "thủ thỉ nói chuyện , nhìn trời nhìn đất mơ mộng đâu đâu ????, còn con gái lớp tui lại nghịch ngợi đá cầu , trượt cầu thang tầng 4 đó !!! ....
    Đã lâu rùi tui chẳng về bắc giang được ,chẳng biết tình hình dân trường mình ra sao ? mà trường NK NSL nghe thấy bảo chuyển chỗ khác , và được nâng cấp ... đẹp lắm phải ko các bác???
  5. man_united

man_united Thành viên mới

6. man_united

man_united Thành viên mới

Xin loi tui muon hoi la neu la dan Bg nhung hoc Chuyen Ban NSL thi co duoc vo day noi chuyen hong? tui ko o VN va cung chua ve Vn 2 nam roi,hong biet BG minh da ntn ca? moi nguoi cho gop vui voi nha
  7. beautifulife

beautifulife Thành viên mới

Chào các bạn. Mình đã từng là học sinh chuyên Anh khoá 96. Mình muốn biết tình hình học Tiếng Anh ở Trường như thế nào rồi? Có nhiều bạn học giỏi và đạt giải Quốc gia không?
    Đi học Đại học mới thấy Tiếng Anh thực sự là cần thiết. Nó là cánh cửa mở ra tri thức, là phương tiện để giao lưu, học hỏi kinh nghiệm với thế giới.
    Tuy nhiên, mình thấy việc học Tiếng Anh ở trường còn tập trung vào ngữ pháp nhiều quá mà chưa chú trọng đến việc giao tiếp và sử dụng ngôn ngữ linh hoạt.
    Hy vọng các bạn khoá sau sẽ học Tiếng Anh một cách toàn diện hơn. Cố lên các bạn nhé.

8. jacques

jacques Thành viên mới

Hôm nay tình cờ nghé qua đây thấy có Bắc Ninh Bắc Giang nên nghé vào thăm. Thấy các bạn nói về trường năng khiếu, về cô Cúc, thấy nhớ trường khủng khiếp.Bây giờ chắc nhiều đổi thay lăm rồi các bạn nhỉ. Tôi học khoá 92-95. Suốt ba năm gắn bó với cái nội trú gập nước nhiều kỷ niệm. Nếu bạn nào có gwpj cô Cúc, Thầy Tiến cho toi gửi lời chào với nhé
  9. doangvy

doangvy Thành viên mới

Bác này chắc học lớp Toán, nói chán chết. Bác phải xưng tên thì mới biết được là ai chứ.
    chẳng lẽ em lại bảo có bác Jecques gửi lời chào cô Cúc, thầy Tiến à?
    Hic, hic, mình cũng là dân nội trú đây. Nhưng mình không phải ở cái dãy nhà lụp xụp nước mưa đấy. Mình vào trường, được ở nhà mới luôn, sướng. Nhưng chán mỗi cái toalet. Trời dất, giờ vẫn không thể tưởng tượng nổi, tại sao, ngày đó mình không bị ghẻ, he he