1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Năng khiếu Ngô Sỹ Liên - Bắc Giang vào đây:http://www.nangkhieubacgiang.tk !

Chủ đề trong 'Bắc Giang - Bắc Ninh' bởi winterftu, 15/12/2003.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. brifusg

brifusg Thành viên mới

Bọn anh/tôi/em khác ở chỗ là ko hỏi những câu như vậy
    Nội dung thì rõ ràng là muốn chọc tức người khác mà lại còn đế thêm là ko muốn che rẽ gì đâu.
  2. brifusg

brifusg Thành viên mới

coi chừng ghét của nào trời trao của đó nha.
  3. ttm_hoang_nhi

ttm_hoang_nhi Thành viên mới

I.Em có bị vấn đề gì đâu mà lại phải đi chia rẽ người khác nhỉ?
    Bác cứ nhầm thế nào ấy nhỉ?Càng không thể có ý định "chia rẽ" ai cả trong khi iem cũng mất 3 năm " rùi mài kinh sử "ở trường NK NSL này đó chứ! CÒn ý định chọc tức ai đó hả? IEm đâu có ý đó...( thế bác đọc thấy tức lém hả?)
    Mà bác có dám chắc là những bài post lên trên này đều mang tính chất " anh em cùng chia sẻ hợp tác ko?" .Bác nhầm roài.Nếu cần thiết thì bác cứ đọc lại hết những bài post lên đây xem nó thế nào.Chắc chắn là bác cũng ko khỏi thất vọng đâu!!
    Một nhân chuyên Pháp 99_2002!!
  4. leonad

leonad Thành viên mới

chào đồng chí, chuyên van 96_99 ....hì hì, bà con tự đoán nhé. Chào cac bác, tớ chuyên v¨n 96_99 đây.
    Cụng li cái nhỉ
  5. n_river5

n_river5 Thành viên mới

Hê lố, chuyên toán 95-98 đây. winterftu là chú nào mà hỏi thăm bọn tớ thế? Bọn tớ vẫn thế, khoẻ lắm,cảm ơn cậu.
    Thằng Thành lớp Hoá ơi, đang ở trong SG phải không? Hài lòng với cuộc sống chứ chú?
  6. andray

andray Thành viên quen thuộc

Phải Hà không ... cuộc sống cũng tạm được ... dangha_viettel là mày à ... bao giờ có dịp vào đây thì nhắn tao một tiếng nhé
  7. Caltrop

Caltrop Thành viên mới

Mấy cái Web được comment tệ quá, lỗi lung tung.
    Thêm người nữa nhé: chuyên Lý 95-98 đây. Lượn lờ mãi cũng đành ra chào mọi người cái.
  8. tinhco_chanh

tinhco_chanh Thành viên mới

hi các bác !em học khoá 00-03 chuyên Pháp .Trường cũ của mình sắp chuyển sang trường mới rồi đó các bác đã bít chưa vậy ? Trường mới ở đằng sau trường Thái Thuận đó .Nhìn bản thiết kế đẹp quên sầu nhưng mà còn nhìn tận mắt thì em chưa có cơ hội .Hình như rộng lắm thì fải có cả sân TD chứ không fải khổ sở như ngày xưa .Mỗi lần học TD fải rồng rồng rắn rắn kéo nhau ra SVĐ . Chắc trường mới sẽ khai giảng năm nay .Bác nào có về dự được thì cứ về nhé !Em thì chắc không được rồi vì ngày đó lên trường rồi .!
    Hình như trường mình lần nào làm lễ ra trường cho lớp 12 cũng ăn uống nhỉ .Các thầy cô ngày đó chả có ai ngăn cản con gái và con trai uống bia cả .Khoá 00-03 lũ lượt say .Em cũng không ngoại lệ .Ăn uống xong khóc lóc xong lại lôi nhau ra công viên chụp ảnh hát hò .Tối lớp em lại sở lượn và lại uống bia .Lôi nhau đến trường ngồi ngắm trường và hát hò .Xui lắm hôm đó mưa ướt hết .Cả lũ lại lôi nhau vào kí túc ngủ .Vui phết !
    Chắc năm nay thầy Thành vẫn giữ chức vụ cũ còn thầy SL vẫn là phó và thầy Đan cũng vậy .Các anh chị trước thấy thầy SL có khó tính không ạ ?BỌn em nhìn thấy thầy là sợ lắm chả hiểu sao cả .Chắc do các anh chị khác truyền lại .Cô Oanh dạy văn bảo thầy hiền lắm nhưng mà bọn em chả ai tin cả .Thầy Lợi thì "vẫn vậy "(Hiểu em nói chứ ạ ?)Thầy vẫn thích ca vọng cổ bài BÔNG SEN TRẮNG .Có bác nào được nghe chưa ạ ?Hay phết .Em tạm thời nói thế đã .Mệt hết cả tứ chi .hẹn các bác khi khác em lại nói tiếp .À cơm cô Cúc em chưa lần nào ăn cả .Chắc là ngon lắm nhỉ ?
  9. tieuho_82

tieuho_82 Thành viên mới

Khỉ thật, bọn 97- 2000 đâu hết rùi, tôi chuyên hoá!
  10. HungXanh

HungXanh Thành viên mới

Chào các vị chư huynh đệ dân Năng khiếu Bắc Giang, tại hạ cũng là con nhà nòi đây. Chuyên Tin chính gốc, ghé qua forum này đã nhiều, nhưng vì còn non trẻ nên không dám mạo muội, tại hạ mới ra lò năm ngoái, 2000-2003. Có gì Kì mỗ sẽ ghé thăm forum thường xuyên. Báo cho các vị tiền bối cũng như các tiểu hậu bối biết.
    Chào thân ái và quyết thắng.
    PS: Bá Nha huynh đài có chẳng may mò được vào đây thì đánh tiếng cho Kì mỗ một câu.