1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Năng khiếu Ngô Sỹ Liên - Bắc Giang vào đây:http://www.nangkhieubacgiang.tk !

Chủ đề trong 'Bắc Giang - Bắc Ninh' bởi winterftu, 15/12/2003.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. HungXanh

HungXanh Thành viên mới

Hê, chẳng hay vị cô nương chuyên Pháp ôn chuyện "hàn ôn" trước cái Thread của tại hạ là ai zậy. Xin enclose 1 cái cho chư vị biết, tại hạ họ Tử, tên Kì. Người đời thường........... không gọi là Tử Kì, nhưng trong tại hạ đã tồn tại 1 vị huynh đài làm bạn đồng môn có thể hiểu nhau sánh ngang trời đất, cho nên chúng tôi thường gọi nhau như vậy mới xứng cho cái tầm vóc của chúng tôi.
    Chư vị sẽ thấy chúng tôi hiểu nhau như thế nào khi chỉ mai kia là Bá Nha huynh đài sẽ mò được tới mảnh đất này.
    Thất lễ, thất lễ.
  2. doanminhhang17681

doanminhhang17681 Thành viên rất tích cực

Các đồng chí ơi, tớ lọ mọ đọc hết mấy trang mà chả có thông tin gì thú vị ở đây cả. Tớ thấy mọi thứ cứ lộn xộn quá. Tớ có ý kiến là chúng ta có nên làm một quả off cho biết mặt anh em không nhỉ? Khi ấy lại chả tay bắt mặt mừng ôn lại chuyện xưa ấy chứ.
  3. XiecSoThu

XiecSoThu Thành viên mới

Chẳng hay vị cao nhân vừa đưa ra ý kiến đó muốn gì, cô nương dùng nhiều từ "lóng" wá, tại hạ không sao hiểu nổi. Cái "off" là cái gì vậy cà. Xin chả lời dùm nhe.
  4. HungXanh

HungXanh Thành viên mới

Cũng hơi khó hiểu thật, giải thích kỹ hơn tí nữa đây.
  5. HungXanh

HungXanh Thành viên mới

Xin các vi đại hiệp chiêm nguỡng thật kỹ tấm hình KTS đầu tiên của tại hạ được tải lên net, để có lỡ ra đường nhìn thấy nhau đỡ ngứa mắt hơn.
  6. HungXanh

HungXanh Thành viên mới

Nhân tiện mạng đang không bị nghẽn, Kỳ Mỗ muốn hỏi Caltrop đang online là cao nhân phương nào, thấy bảo đang học Ngoại Thương, tại hạ cũng Ngoại Thương đây (K42), mới ra lò năm ngoái.
  7. tungdoantrang04

tungdoantrang04 Thành viên mới

buồn ngủ quá
  8. tinyman

tinyman Thành viên mới

Chào bác Hanosa, lâu lắm rồi em mới lại lên mạng vì dạo này em bận quá. Đọc câu trả lời của bác mà em giật mình, em chưa đoán ra nổi bác là ai mà lại biết rõ em thế!
    Em tốt nghiệp trường Y năm 97, nhưng mãi không xin dược việc nên bây giờ vẫn đang làm Trình Dược viên để kiếm sống cho qua ngày. Còn cơm cô Cúc thì em có được ăn nên mới nhớ, dạo trước về thăm trường em cũng có gặp lại cô ấy.
    Thực sự xin lỗi bác vì quá ít dữ liệu để đoán xem bác là ai, vậy bác có thể cho em biết thêm một chút đi. Em mong tin bác lắm đấy!
  9. HungXanh

HungXanh Thành viên mới

Hờ, cơm cô Cúc thì tôi cũng ăn này. Đúng là buồn ngủ
  10. nuoclangthang

nuoclangthang Thành viên mới

hey, chao cac bac, em cung dan nknsl nha minh day, nhung moi ra lo khoa 2004 thui, mong duoc chi giao.