1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Năng khiếu Ngô Sỹ Liên - Bắc Giang vào đây:http://www.nangkhieubacgiang.tk !

Chủ đề trong 'Bắc Giang - Bắc Ninh' bởi winterftu, 15/12/2003.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. hanosa

hanosa Thành viên mới

Chào tinyman,
    Lâu lắm tớ mới vào box này. Tớ học lớp thầy Thọ, trên tinyman một khoá. Lớp tớ có Hải cũng học Y đấy, giờ cũng làm trình dược viên, chắc cậu biết. Thấy bảo giàu lắm
    Tớ là một trong số ít người lớp T theo học sư phạm, khoa Toán, tốt nghiệp năm 1994. Trước tớ một khoá có bác Tuấn "Tun" và bác Trúc Vân, cả hai đều quay lại BG, dạy học ở NK Ngô Sĩ Liên từ năm 1993. Còn ở khoá tinyman chẳng ai học sư phạm cả.
    Cậu đã đoán được tớ là ai chưa?
    Hanosa
  2. HungXanh

HungXanh Thành viên mới

Chú là thằng nào đấy?
  3. tinhco_chanh

tinhco_chanh Thành viên mới

Hê, chẳng hay vị cô nương chuyên Pháp ôn chuyện "hàn ôn" trước cái Thread của tại hạ là ai zậy.
    Tui á ?Tui là Mai .Mà ông có bít tui hông ?Ông là Hùng nào zậy ?Phi Hùng hay là ...?Lớp Tin của ông hình như có 2 Hùng fải không ?Mà cả 2 cùng đạt giả QG hả ?Bây giờ ông đang học ở đâu ?Tui đang trú ngụ tại SP .Lớp tui đỗ nhìu vào QG lắm !Lớp Tin của các ông ghép với lớp Toán fải không ?Mà này ,thằng Tuấn Beo có đỗ không vậy ?
    Lớp ông ngày xưa có ai tuyên bố là ghét con gái phải không ?Mà bạn đó có người iu rùi hả ?Ngộ phết !

À hỏi bà con chút nhé .Sao cái trang web của trường mình không vào được vậy hả trời ? Đã vậy lại còn toàn TA .Em học Pháp hông dịch nổi !!!!!
  4. muoi_mot

muoi_mot Thành viên mới

Tớ cũng từ NK NSL Bắc Giang, ra năm 1999, trò của cô Hồng - lớp Anh. Có bạn nào cùng lớp, cùng khoá với tớ không?
    Ở KTX, ăn cơm cô Cúc mấy năm liền. Lâu ko có dịp về thăm trường cũ. Nhớ quá...
    Nếu trên TTVN lập được box riêng cho cố học sinh thì hay nhỉ?
  5. nomadic_hus

nomadic_hus Thành viên mới

Tớ cũng từ NK NSL Bắc Giang, ra năm 1999, trò của cô Hồng - lớp Anh. Có bạn nào cùng lớp, cùng khoá với tớ không?
    Ở KTX, ăn cơm cô Cúc mấy năm liền. Lâu ko có dịp về thăm trường cũ. Nhớ quá... ---------------------------------------------
    Học trò lớp Anh ra trường khoá 99 ở nội trú nếu tớ nhớ không nhầm thì chỉ có Hằng cận, Lan và Tuyết và Tuệ thôi. Lan thì về BG roài, Hằng thì không phải roài, Tuyết thì hình như học SP, ra trường chắc cũng về BG roài Vậy chắc cậu là Tuệ à? Tớ cũng ở nội trú, nhưng tớ chỉ thích nói chuyện với con gái thôi. Nếu cậu là Tuệ thì thôi tớ offline đây.
  6. andray

andray Thành viên quen thuộc

Khớ khớ .. có lẽ ý của cậu là cựu học sinh chứ nhỉ
  7. tinyman

tinyman Thành viên mới

Chào bác Hanosa, em đã biết bác là ai rồi!
    Hiện nay bác đang ở bên Nhật đúng không?
    Liệu bác có ý định trở về quê không? hay là làm luôn cô vợ Nhật? Các cụ bảo vợ Nhật là nhất thế giới đấy!
  8. muoi_mot

muoi_mot Thành viên mới

Ha ha... mình chẳng sửa, để như thế mới hay
  9. muoi_mot

muoi_mot Thành viên mới

Chắc là cậu cũng cùng khoá, không biết là lớp nào?
    Cậu suy luận và nghĩ như thế thì còn mất công post bài làm gì? Cậu có nghe Nuti Food bảo là không phù hợp không?!
  10. sad_movie

sad_movie Thành viên mới

Cái gì thế Hằng đây, Hằng đây. Sao dám nói là Hằng cận thế?
    Ở thế hoá ra đồng chí bên trên là Tuệ à? Mà nhỡ đâu là Mai thì sao?