1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Nâng mũi Hàn Quốc

Chủ đề trong 'Làm đẹp' bởi beurre, 13/05/2007.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. beurre

beurre Thành viên mới

Nâng mũi Hàn Quốc

con bạn tớ nó nâng mũi cách đây 3 năm,bi h nó muốn làm lại mũi Hàn Quốc.Có bạn nào biết ở Hà Nội chỗ nào nâng mũi Hàn Quốc đẹp và an toàn ko ạh?
    Tớ cũng bảo với nó là Việt Nam chắc ko làm được mũi y như thật như Hàn Quốc đâu,nhưng nó cứ nhất định muốn sửa.Mà đã sửa mũi thì nhìn phát là thấy ngay các bác nhỉ?Tớ sợ nhất mấy chị sửa mũi cứ bị hếch hếch,không biết làm theo phương pháp Hàn Quốc có nâng được cả phần đầu mũi để nhìn nghiêng trông nó thẳng ro không?
  2. cayot

cayot Thành viên mới

Mũi Hàn Quốc là mũi gì hả bạn. Mình có người quen vừa nâng mũi vài tuần, trông tự nhiên và đẹp cực, mũi thẳng tắp, bác sĩ ở viện 108, nâng là nâng toàn bộ mũi, đầu đuôi gì nâng tuốt, không có nâng 1 phần đâu, có 1 chị đầu mũi cao nhưng sống mũi tẹt, chị muốn nâng sống mũi nhưng bác sĩ không nhận làm. Mà làm phải phù hợp với khuôn mặt, nâng không quá cao, quá cam lộ. Đâu như là 4 trệ, nếu bạn thích mình hỏi cho.
  3. nicegirl87

nicegirl87 Thành viên mới

bạn ơi ,bạn hỏi giúp hộ mình xem chị ấy làm mũi của bác sỹ nào được kô ạ? và nâng toàn bộ mũi ah? nhưng đầu mũi mình to lắm liệu có thể thu nhỏ được kô? mình đang định hè này đi làm. Bạn có thể hỏi giúp mình được kô? Mình cảm ơn bạn trước nhé!
  4. Kj3u_Ljnh

Kj3u_Ljnh Thành viên rất tích cực

Chị đứa bạn em đi Thailand sửa mũi...hix...đẹp thôi rồi mà người ta bảo hành lâu lắm nhé...Chị ý đc 6 năm rùi mà chưa thấy vấn đề gì cả
    đâu như 2000$ thì phải
  5. cayot

cayot Thành viên mới

Dồi dồi, để mình hỏi cho. Hồi trước chị ý bảo là của bác sĩ ở viện 108, tu nghiệp ở Pháp về, mà mình thấy là nếu nâng mũi thì tất nhiên cánh mũi nó cũng nhỏ đi. Nâng tự nhiên đến bất ngờ, nó sưng 3-4 hôm đầu, trong mấy hôm đấy phải đi lên chỗ bác sĩ tiêm, làm 15-20 phút thôi bạn ạ. Nói chung là cứ đến đấy bác sĩ tư vấn cho.
  6. Moscovitz

Moscovitz Thành viên mới

Chị ơi nhưng sao lại phải làm lại thế ạh ? Có vấn đề gì àh
  7. beurre

beurre Thành viên mới

chị thì ko thấy có vấn đề gì nhưng nó bảo trông ko đẹp em ah.Mới cả dạo này râm ran mấy vụ nâng mũi kiểu Hàn QUốc í nên chắc nó cũng máu làm . Bạn Cayot ơi,bạn hỏi hộ mình luôn với nhé ,nếu có số điện thoại bác sĩ luôn thì càng tốt,cảm ơn bạn trước .Mà bạn của bạn nâng bằng sụn hay silicon ?nghe bảo silicon hại cho sức khoẻ lắm
  8. asagi_rio711

asagi_rio711 Thành viên mới

mũi em to thô lắm,cái đầu mũi thì cao mà sống mũi nó lại thấp hic hic em mún làm mũi nhỏ lại và nâng sống mũi,sợ hơi khó đây
  9. qth88

qth88 Thành viên mới

Nghe noi nang mui len thi co kéo mắt ,làm dẹt mắt thi fại
  10. scarlet198

scarlet198 Thành viên mới

tớ cũng quan tâm cái này nhắm .chị em có thông tin thì chai sẻ chút.tớ cũng đang muốn sửa cái mũi to đùng của mình.hic